ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Shitei Koukan สลับขั้วมั่วรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 03, 2018, 07:43:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mariners1

เสียดายจังไม่มีพี่สาวไปสลับบ้าง ::Hunger::

Edit เพิ่ม : ว่าแล้วพี่แว่นต้องไม่ธรรมดาจริงๆด้วย

reppok111

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

XBaR

baycon

แหมะดีจริงๆแลกพี่สาวกัน แลกไปแลกมาได้พี่ตัวเองกันซะงั้น

Blue_Valentine13

เนื้อเรื่องชอบมากครับ สลับพี่สาว
เนื้อหาไม่รุนแรง

DarKSiDeIID

พี่สาวให้ท้าย เลยโดนสวนท้ายเลย ขอบคุณครับ

hippy

โอ้ยยยยยย

ตอนแลกนี่ว่าเด็ดแล้ว เล่นรูหลังนี่แทบคลั่งเลยยยยย

chanky2007

แลบประตูหน้า
แล้วกินประตูหลังพี่สาวตัวเองต่อ
เสียวแทนเลย ตอยต่อไป รอดูจะมีอะไรอีก

ขอบคณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

SikerWoo

เข้าทางพี่สาวเฉย เหมือนไม่ค่อยจะยอมเท่าไหร่เลยน่ะ ฮ่าๆ
TTT

lordofthetwo

กุว่าแล้วววว ว่าต้องมีพี่สาวคนนึงที่แรด 555555

sthanya

เสียเปรียบนิดหน่อยที่พีสาวเพื่อนไม่ซิงเหมือนพี่สาวตัวเอง แต่ก็วินวินน่ะ