ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Pied Piper of Hamelin นิทาน ไพด์ ไพเพอร์แห่งฮาเมลิน

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 29, 2021, 07:04:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lo-gun-ta

นิทานโหดมากเลยครับ
แต่อันนี้มาถึงก็จัดดูดให้ก่อนเลยไม่พูดพรำ่ทำเพลงอะไรให้เสียเวลา จัดว่าเด็ด เดาว่าตอนจบคงมีไรเด็ดกว่านี้แน่

เด็ดจริงๆด้วย งานนี้ต้องขอบคุณคุณนายที่แนะนำให้รู้จักเซ็ก

makijung

เอานิทานมาทำเป็นโดจินสินะ เออแปลกดีขอลองดูหน่อย
แอบสมน้ำหน้า โดนเอาคืนแล้ว 555

civil2

มาถึงก็โดนดูดฟลุ๊ตซะแล้ว จะมีแรงไปล่อหนูไหม

ฟลุ๊ตแบบนี้มีขายที่ไหนครับ อยากได้สักอัน สาวๆ แต่ละคนอวบอูมมาก

peerayut_air

ตอนแรกเข้าใจว่าจะเน้นที่ตัวเด็กในหมู่บ้าน แต่เปิดฉากมาแค่คนเดียวก็คุ้มแล้วครับ

samsung014

โหดจริงๆ ต่อหน้าผัวก็ไม่เกรงใจเลย จ่ายค่าจ้างแบบนี้จะต้องจ่ายกี่ครั้งนะ
แก้แค้นได้เด็ดดวงมาก เสียดายไม่เอาคุณนายไปจัดการด้วย

pattnpong

มาถึงเป่าปี่​ดีจริงๆ

ผลจากการไม่จ่ายเงิน เลยต้องอมปี่

กาก่าก้า ก๊าก๋า

อมซะไม่เกรงใจผัวที่ยืนอยู่ข้างๆเลยแหะ   นี่ขนาดมัดจำนะ  ถ้าทบต้นทบดอกอีกจะขนาดไหน

ถ้าใช้วิธีนี้แต่แรก  เองก็คงไม่ขาดสาวมาจนถึงตอนนี้หรอก

panzeus

karasukung

ตำนานเครื้องเป่าแห่งฮาเมรุน น่าอ่านจริๆงเลย 5555

jakrid123

เป่าฟรุ๊ต เป่าปี่ ไม่ได้ทำได้คนเดียวนะ  แค่มัดจำก็เสียวแล้ว ตอนจบคงเอาสาวไปด้วยแน่ๆ

jakrid123

อ้างจาก: jakrid123 เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2021, 08:04:36 ก่อนเที่ยง
เป่าฟรุ๊ต เป่าปี่ ไม่ได้ทำได้คนเดียวนะ  แค่มัดจำก็เสียวแล้ว ตอนจบคงเอาสาวไปด้วยแน่ๆ

คนดี เป่าปีเรียกได้แบบนี้้ ทำไมไม่เรียกตั้งแต่แรก
เรียกไปเฉพาะเด็กสาวด้วยนะ เอ็งมันร้าย

surawut.ruangsi

siwapol55

ดูแล้ว อาจไม่ได้มากำจัดหนูแต่อาจมาหลอกล่อเมียชาวบ้านไปแทน
ขอบคุณมากครับ
555 สุดท้ายล่อผู้หญิงไปทั้งหมู่บ้านเลย ฟาดเรียบ

panurakkee

ผู้ใหญ่บ้านใจเย็นจังเลย

55พี่ไม่ใช้สกิลนี้แต่ทีแรกหละ

pamaaeng

จ่ายค่ามัดจำด้วยปากแบบนี้ จะเหลือแรงไปเป่าฟรุตอีกไหมเนี่ย

ถ้าไม่เจอคุณนายโกง นายคงไม่ค้นพบวิธีใช้ฟรุตที่ถูกต้อง
รู้งี้ ตูใช้มาตั้งนานแล้ว  ::Fighto::