ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไลน์สวาท( นุ้ย)

เริ่มโดย yedkedt, มกราคม 27, 2016, 07:37:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

"ไลน์สวาท" ...

(เรื่องนี้มีผู้แต่งไว้นานมากแล้วแต่สาระความสนุกยังมีอยู่ จึงนำมาดัดแปลงเติมสีสันปรับตัวละครใหม่ให้เข้ากับยุคสมัย เพื่อไม่ให้จำเจ สร้างความบันเทิงแก่สมาชิก ต้นฉบับเดิมมาจากของเก่าเก็บอ่านแล้วมันดี จำไม่ได้ว่ามาจากไหน ? ใคร ? แต่งไว้ ก็ต้องขอขอบคุณมา ณ ที่นี้)

วันหนึ่ง "นุ้ย" ไม่ได้มีนัดลูกค้าหรือคู่ขาคนไหนเย็ดกัน ทั้งที่บ้านและข้างนอก อยู่ว่าง ๆ เลยเข้าไปเล่นไลน์ได้คุยผู้ชายคนหนึ่งเค้าชื่อพงษ์นุ้ยได้เบอร์และไอดีไลน์เค้ามาจากเพื่อนที่หาลูกค้าช่วยนุ้ยคนหนึ่ง เราคุยกันค่อนข้างถูกคอกันมากเลยค่ะ พงษเค้าบอกว่าเค้าเป็นคนที่มีความต้องการทางเพศสูงมาก แต่ไม่ค่อยมีกิจกรรมสักเท่าไหร่เพราะงานเยอะ นุ้ยเลยพยายามที่จะชวนเเค้าให้มาลองของนุ้ย แต่เค้าบอกไม่ค่อยมีเวลา นุ้ยเลยถามเค้าว่าแล้วปกติเวลาอยากขึ้นมาทำไงล่ะ เค้าก็บอกว่า ก็ช่วยตัวเองบ้าง นุ้ยเลยถามเค้าไปว่าแล้ววันนี้อยากมั๊ยล่ะ เค้าตอบว่า ถ้าไม่อยากจะรับไลน์นุ้ยที่เข้ามาเหรอ นุ้ยได้โอกาสเลยชวนเค้าเล่นไลน์สวาทกัน เค้าก็ตกลง แล้วนุ้ยก็ให้เบอร์นุ้ยและไลนืไอดีไปซักพัก เค้าก็ไลน์หานุ้ย เสียงเค้าดูท่าทางจะชอบมากกับข้อเสนอของนุ้ยเลยค่ะ

นุ้ย - ฮัลโหล  
พงษ์ - พูดอยู่ครับ นั่นใช่นุ้ยป่าวครับ
นุ้ย - ฮัลโหล ใช่ค่ะ เสียงเพราะจังนะ ฟังแล้วได้อารมณ์ดีมากเลย
พงษ์ - ขอบคุณครับ เสียงนุ้ยก็เพราะเหมือนกัน พอได้ยินก็มีอารมณ์เลยครับ
นุ้ย - เหรอค่ะ ถ้ามีอารมณ์ก็ทำสิค่ะ นุ้ยก็อยากแล้ว
พงษ์ - ง้านหลับตาก่อนสิครับ
นุ้ย - ค่ะ หลับตาแล้วนะ
พงษ์ - ขอจูบเปลือกตานุ้ยนะ จุ๊บ
นุ้ย - ค่ะ
พงษ์ - จูบ หน้าผากด้วยนะ จุ๊บ
พงษ์ - จูบจมูกนะ จุ๊บ ตัวนุ้ยหอมจัง
นุ้ย - ชอบมั๊ยล่ะคะ นุ้ย ใส่น้ำหอมไว้รอพงษ์เลยนะ
พงษ์ - ชอบครับ ชอบมากเลย หอมแก้มนะ แล้วค่อยๆเลื่อนมาประกบปากกันนะ

ตอนนี้เราจูบกันอย่างเอาเป็นเอาตาย บดปากกับหูโทรศัพท์เหมือนกับว่าเราได้จูบกันจริงๆ

นุ้ย - อา....... ได้อารมณ์ดีจังค่ะ พงษ์จูบเก่งจังนะคะ
พงษ์ - ผมกอดนุ้ยไว้นะ กอดแน่นๆให้หน้าอกเบียดกันเลยนะ
นุ้ย - ค่ะ
พงษ์ - เอามือลูบไปตามแผ่นหลังนะ ไล่ลงมาถึงสะโพก บีบสะโพกเบาๆ เอามือกดคลึงด้วยนะ
นุ้ย - อูยยยยยย ดีค่ะ
พงษ์ - ปากผมเลื่อนลงมาไซ้ซอกคอนะ แล้วค่อยๆเลื่อนลงมาที่หน้าอก นุ้ยยกมือขึ้นนะครับ ผมจะถอดเสื้อให้
นุ้ย - ค่ะ ยกมือแล้วนะ
พงษ์ - จูบไล่ลงมาตามหน้าอกนะ จูบเลียให้ทั่วเลยนะ
นุ้ย - ซี๊ดดดดดดด ดีค่ะ
พงษ์ - เอาลิ้นเลียรอบๆฐานนมนะ มือก็จับนมอีกข้างไว้ด้วย บีบนมให้นะ เอานิ้วเขี่ย บี้หัวนมให้ด้วย
นุ้ย - อาววววววววว ขอนุ้ยจับควยของพงษ์นะ
พงษ์ - เอาเลยครับ อยากให้จับเต็มที่แล้ว ดูสิ ควยแข็งมากเลย
พงษ์ - เอาปากดูดหัวนมนะ เอาลิ้นเลียหัวนมด้วย
นุ้ย - โอยยยยยยยยย จับควย!!!พงษ์ไว้นะ อืมมม ใหญ่จัง รูดเบาๆนะ
พงษ์ - อา ดีครับ เสียวหัวควย!!!มากเลยครับ นุ้ยอยากกินมั๊ยครับ
นุ้ย - อยากสิคะ ขอนุ้ยกินนะ
พงษ์ - เอาสิ แล้วขอกินของนุ้ยด้วยนะ หกเก้านะ
นุ้ย - นอนลงสิคะ
พงษ์ - อ่ะ นอนแล้ว ขึ้นคร่อมเลยสิ
นุ้ย - นุ้ยขึ้นคร่อมแล้วนะ เอาหี !!!ไว้ตรงหน้าพงษ์เลยนะ กินสิคะ
พงษ์ - เอาลิ้นเลียไปตามร่องหี !!!นะ เลียขึ้นเลียลง เอาลิ้นสะกิดแตดให้นุ้ยด้วยนะ
นุ้ย - ซี๊ดดดดดดดดดด ดีจัง รูดควย!!!ให้นะ เอาปากจูบหัวควย!!!ด้วย จุ๊บ อ้าปากอมหัวควย!!!ให้นะ อืมมมมม คับปากจัง
พงษ์ - เสียวหัวควย!!!จังครับ นุ้ยดูดเก่งจัง เอาลิ้นเลียด้วยสิ เลียหี!!!ให้ต่อนะ เอาลิ้นดุนที่เม็ดแตดนะ ดูดด้วยนะ
นุ้ย - นุ้ยจูบ ดูด เลียให้ทั่วทั้งท่อนควย!!!เลยนะ เลียที่ไข่ให้ด้วยนะ
พงษ์ - อาววววววววว ดีจัง เอาลิ้นห่อแข็งๆแล้วแยงเข้าไปในรูหี!!!นะ
นุ้ย - ซี๊ดดดดดดดดด ดี ส่ายสะโพกกดไปที่หน้าพงษ์นะ อ้าปากอมรูดควย!!!ให้นะ ดูด เลียตรงหัวด้วย
พงษ์ - กดมาเลย เดี๋ยวดูดหี!!!ให้ เอาลิ้นแยงหี!!!เข้าๆออกๆให้ด้วย เอามือบี้แตดให้ด้วย กระเด้งเอวใส่ปากนุ้ยนะ
นุ้ย - เด้งมาเลย เม้มปากรอไว้แล้วนะ อูยยยยยยยย เลียเก่งจัง ใกล้แล้วนะ พงษ์ พงษ์ พงษ์ พงษ์ พงษ์ อาวววววววว์
พงษ์ - กระเด้งเอวใส่ปากนุ้ยนะ เด้งแรงๆให้เข้าลึกๆเลยนะ เสียวหัวควย!!!มากเลย ดูดแตดให้แรงๆเลยนะ
นุ้ย - พงษ์ พงษ์ พงษ์ พงษ์จ๋า ไม่ไหวแล้ว ใกล้แล้วอ่ะ
พงษ์ - เอาสิ ปล่อยออกมาเลย อยากกินน้ำนุ้ยอ่ะ
นุ้ย - โอยยยย ฮืออออออ ออกแล้ว ออกแล้ว อูยยยยยยยยยยยยย
พงษ์ - น้ำเยอะจัง หอมดี หวานด้วย เดี๋ยวเลียให้เกลี้ยงเลยนะ
นุ้ย - อูยยยยย ซี๊ดดดดดดด แอ่นหี!!!ให้เลียให้เกลี้ยงเลยนะ
พงษ์ - เลียไปตามร่องหี!!! เลียให้ทั่วเลยนะ จ๊วบ ดูดเม็ดดด้วย
นุ้ย - อืออออออออ ซี๊ดดดดดด พงษ์ ล่อ!!! นุ้ยเถอะ นุ้ยหื่น!!!เต็มที่แล้ว นะ นะ ใส่เลยนะ
พงษ์ - นุ้ยนอนหงายนะ
นุ้ย - จ๊ะ นุ้ยอ้าขาออกนะ
พงษ์ - ผมแทรกตัวไปตรงกลางนะ เอาหัวควย!!!จ่อที่รูหี!!!นะ จับควย!!!เขี่ยไปตามร่องหี!!!นะ เขี่ยที่แตดด้วย
นุ้ย - อูยยยยย ดี ดี เสียวจัง
พงษ์ - เอาควย!!!ปาดขึ้นปาดลงนะ
นุ้ย - โอยยยยยย ใส่เถอะนะ ล่อ!!!นุ้ยนะ นุ้ยหื่น!!!มาก
พงษ์ - เอาหัวควย!!!จ่อที่รูหี!!!นะ ค่อยๆกดลงไปนะ เข้าไปแล้วนะ อูยยยย หี!!!นุ้ยฟิตจัง
นุ้ย - โอ๊ยยยยยยยยยยย เสียวจัง ล่อ!!!แรงๆนะ ใส่มาให้มิดเลยนะ นุ้ยแอ่นหี!!!รับควย!!!พงษ์นะ
พงษ์ - จ๊ะ แอ่นหี!!!ขึ้นมาเลยนะ กระแทกให้มิดเลยนะ อึ๊บ
นุ้ย - อา.............. ดี ดี ล่อ!!!เลยนะ ล่อ!!!แรงๆ ซอยเลยนะ นุ้ยทนไม่ไหวแล้ว

ตอนนี้เสียงนุ้ยทำเสียงกระเส่าให้เค้าได้ยินอย่างได้อารมณ์ดีมากเลยค่ะ

พงษ์ - ค่อยๆชักเอวออกนะ พอใกล้หมดก็กระแทกเข้าไปใหม่นะ
นุ้ย - อูยยยย ดี ดี นุ้ยเอาขารัดเอวพงษ์นะ
พงษ์ - ซอยละนะ ซอยเร็วๆ ซอยถี่ๆเลยนะ
นุ้ย - ซี๊ดดดดดด นุ้ยใกล้อีกแล้วนะ อูยยยยยยยยยยยย
พงษ์ - กระเด้าเอวใส่เต็มที่เลยนะ ชักควย!!!ออกมาแล้วกระแทกไปทางซ้าย ชักออกมาอีก กระแทกไปทางขวา
นุ้ย - อืออออออออออ ซี๊ดดดดดดดดดดดดด
พงษ์ - ชักออกมาใหม่ กระแทกลงข้างล่าง ชักออกมา แล้วเสยขึ้น
นุ้ย - ซู๊ดดดดดดดดดดด ไม่ไหวแล้ว หี!!!นุ้ยตอดแรงมากเลย น้ำออกมาเต็มเลย
พงษ์ - กดเอวไว้ให้ควย!!!แช่เข้าไปมิดเลยนะ แล้วโยกเอวคลึง หมุน ให้หะมอย!!!ขยี้กับแตด
นุ้ย - โอย โอย ไม่ไหวแล้ว ออกอีกแล้ว ซู๊ดดดดดดดดดดดด อ๊ายยยยยยยยยยยยยยย
พงษ์ - กระแทกเข้าไปแน่นแน่นเลยนะ กอดนุ้ยไว้แน่นเลยนะ หี!!!นุ้ยตอดแรงจัง
นุ้ย - อูวววววววววววววววว์
พงษ์ - กดแช่ไว้นะ เบ่งควย!!! กระดกควย!!!ใส่หี!!!นุ้ยด้วยนะ
นุ้ย - อ๊า เสียวจัง ต่อเลยเหอะ หื่น!!!มาก คราวนี้เอาให้เสร็จเลยนะ เสร็จพร้อมกันนะ ปล่อยน้ำใส่ตัวนุ้ยเลยนะ
พงษ์ - ง้านนุ้ยขึ้นทำบ้างนะ
นุ้ย - พงษ์นอนลงนะ
พงษ์ - นอนแล้วจ๊ะ
นุ้ย - นุ้ยขึ้นคร่อมนะ จับควย!!!พงษ์ตั้งขึ้นนะ เอาควย!!!พงษ์เขี่ยไปตามแตด ตามร่องหี!!!นะ
พงษ์ - ซี๊ดดดดดดดด แอ่นควย!!!ให้นะ
นุ้ย - จับควย!!!พงษ์จ่อที่รูนะ ค่อยๆกดเอวลงไปแล้วนะ เข้าไปแล้วนะ เข้าแล้ว
พงษ์ - เด้งเอวสวนนะ จับสะโพกไว้ด้วย เด้งเข้าไปให้มิดเลยนะ
นุ้ย - ว๊ายยยยย อูยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดด
พงษ์ - จับเอวนุ้ยกดลงมานะ จับโยกคลึงด้วยนะ ให้แตดบี้กับหะมอย!!!นะ
นุ้ย - อูยยยยยยย ดีจัง นุ้ยยกเอวขึ้นนะ แล้วกระแทกลงไปใหม่นะ
พงษ์ - กระเด้งเอวสวนนะ เอามือขยำนมให้ด้วยนะ
นุ้ย - ดี ดี นุ้ยกระเด้าเอวเร็วๆเลยนะ
พงษ์ - อูยยยยย ซี๊ดดดดดดด เด้งเอวสู้นะ บี้หัวนมด้วยนะ
นุ้ย - ดี ดี ค่ะ ผะ ผัว ขา เย็ด มะ มะ เมีย !!!แรงๆ เย็ด!!!แรงๆ
พงษ์ - ลุกขึ้นนั่งกอดนุ้ยไว้นะ เอาหน้าซุกไปที่ร่องนมนะ ฟัดนมให้นะ
นุ้ย - โยกเอวแรงๆนะ ล่อ!!!ควย!!!ถี่ๆเลยนะ กระเด้าแรงๆเลยนะ
พงษ์ - อาววววววววว์ ใกล้แล้วนะ ดูดหัวนมนะ เอาฟันขบด้วยนะ
นุ้ย - นุ้ยก็ใกล้แล้วนะ เสร็จพร้อมกันนะ ซี๊ดดดดดดดดดด
นุ้ย - อูยยยยยยยย พงษ์ พงษ์ พงษ์จ๋า ผะ ผะ ผัว จ๋า ว๊ายยยยยยยยยยยยยย โอยยยยยยยยยย อือออ อืออออออ นะ นุ้ย อะ ออก เสร็จแล้ว
พงษ์ - เสร็จแล้วนะ อา.......... น้ำแตกแล้วนะ ปล่อยไปแล้วนะ ปล่อยในใส่หี!!!นุ้ยเลยนะ พุ่งแรงมากเลย พุ่งใส่หี!!!นุ้ยเลยนะ
นุ้ย - ว๊ายยยยยยยยยยยยยย ตอดควย!!!พงษ์ใหญ่เลยนะ น้ำเงี่ยนพงษ์พุ่งแรงจัง เข้ามดลูกนุ้ยหมดเลย
พงษ์ - อูยยยยยยย หีนุ้ยตอดแรงจัง
นุ้ย - นอนฟุบกอดพงษ์ไว้นะ
พงษ์ - พงษ์กอดนุ้ยไว้แน่นเลยนะ

เราสองคนพักเหนื่อยกันสักครู่ ต่างฝ่ายต่างหอบหายใจแบบเหนื่อยมาก เพราะนำแตกไปทั้งสองคน เหมือนได้ทำกันจริงๆ แล้วซักพักก็ต่างไปล้างของตัวเอง หลังจากนั้นไม่นานเราก็นัดกันออกไปเย็ดกันที่รีสอร์ทแห่งหนึ่งแถว รังสิต - นครนายก ค่ะ ...

ของแถม (คลิปเก่า)

"คลิป" ... "นุ้ย" ขณะกำลังถูก "เบรินหี" ด้วยการ "ถูกลงลิ้น" ก่อน "เย็ด" ตามไป "ดาวน์โหลดได้ที่นี่" ...
"คลิป" ... "นุ้ย" ขณะกำลังถูก "เย็ด" อย่างมัน "ร่อน ส่าย" เต็มที่ ตามไป "ดาวน์โหลดได้ที่นี่" ...
"คลิป" ... "นุ้ย" ขณะกำลัง "ขึ้นขย่มเย็ดท่าหนุมานขย่มตอมัน ๆ" ตามไป "ดาวน์โหลดได้ที่นี่" ...

หมายเหตุ

หาก ใคร ? อยากติดต่อ "นุ้ย" เป็นการส่วนตัวเพื่อ "หวังผล" จะต่อยอด "ผสมพันธ์" ฝากช่องทางในการ "ติดต่อกลับ" (เมลล์. เบอร์โทร, ไลน์ไอดี) ไว้ให้ "เธอ" บนบอร์ดจ้า ...