ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 33 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 15, 2020, 10:49:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kreetha2

รู้สึกว่าเป็นช่วงเวลาที่ happy ที่สุดของนายโทนแล้ว ทั้งกายทั้งใจ คุยกันและเข้าใจกัน

winpooh

ท่าทางจะงานใหญ่เลยนะครับ แต่ทำไมบุ๊ครู้จักบ้านพี่โทนได้เนี่ย ถ้าเจ๊เตยเห็นนี่ยิ่งงานงอกใหญ่แน่ๆ ต้องไปฟ้องเจ๊หมิวกะสามสามแน่นอน

unicrons

ปู่หมาป่า

แก้มร้ายแต่น่ารัก ขี้อ้อน ... ดาว ร้อนแรงแต่ก็อ่อนโยน มิ้น เย็นชา แต่ สดใส สามสาวร้านเกะ ปู่เห็นใจหลานโทนนะ

Nu metal

therasak

งานเข้าหลายงานทั้งสาว ทั้งเกมส์  ทั้งงาน เอาแรงที่ไหนมาปั้มสาว ๆ กันนี่  หัวใจจะวายเอานะ

brother1

::HeyHey::สกิลของสาวๆร้านเกะแต่ละคนนี่ไม่ธรรมดาเลยทำท่านโทนเสียอาการได้ตลอด โดยเฉพาะแม่เสือดาว

chapter11

ขอบคุณครับไรต์ หายคิดถึงน้องแก้มนางมารตัวน้อยเลยครับ ต่อไปคงเป็นน้องมิ้นต์ ฟ้าคงเหลืองอีสินะครับ ฮ่าๆ

evilbenz

บะหมี่ สุริยะ มาคอนเฟิมส์อีกเสียงครับว่าเด็ด มาก ผมกินตั้งแต่เด็กๆ ยันโตแล้ว อร่อยคุ้มราคามาก. แก้มน่าสงสารนะครับ เหมือนคิดว่าต้องเอาตัวเข้าแลกถึงจะได้รับความสนใจ อยากskip ไปตอน ปางอุ๋งจังเลย อยากเห็นแก้มมีความสุขเยอะๆ

Edit : บุ๊คมาทำไมหว่า แต่ถ้าดาวมา รับรองบุ๊คกระเจิง

NSK