ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 5 : รางวัลสำหรับคนดี Pt4

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 07, 2020, 01:07:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นกรวิทย์? คุณยังจะรักน้องพลอยหรือตัดใจไปหาน้องเค้กดีครับ?

เลือกน้องพลอยซิ ก็คนมันรัก ถึงจะถูกลุงพลเจาะไข่แดงแล้วก็ยังจะรัก
71 (25.9%)
เลือกน้องเค้กจะดีกว่า รักคนที่เค้าไม่ได้รักเราตอบมันเหนื่อย ขอรักคนที่รักเราตอบเถอะ
203 (74.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 274

freedom

kapook6336

หมอพลอยใจแตกเสียแล้วแบบนี้ลุ้นพี่กรให้สมหวังกับน้องเค้กน่าจะดีกว่่า แต่ก็อยากเห็นหมอพลอยกับคนอื่นบ้าง

popeye077

หมอพลอยหลงในเกมกามา ถอนตัวไม่ขึ้นแล้ว ได้ปลดปล่อยหัวโขนออกไป 

797979

oddsk

เจ้าหญิงน้ำแข็งเวลาละลายร้อนแรงยิ่งกว่าภูเขาไฟระเบิดเสียอีก

ruby31797

หมอพลอยคงติดใจลีลากามของลุงพลเข้าให้แล้ว ถึงยอมพาลุงพลมาเย็ดกันห้องตรวจคนไข้ที่หมอพลอยทำงานเลย

thana7

น้องพลอยปล่อยอารมณ์แบบจัดเต็ม เพราะไม่รู้ว่าเมื่อไรจะได้อีก

Pm Nuttakan

ความจริงมักโหดร้ายนายกร ตัดใจจากหมอพลอยเถอะ จะได้ไม่เจ็บไปกว่านี้

Themis

พลอยทั้งตัวทั้งใจให้พี่พล​ ไม่ใีทางไหนกลับไปหากรวิทย์แล้ว​ มันส์มาก

Wasabi Orange

สงสารพี่กร  เสียหมอพลอยไป ไม่แน่น้องเค้กจะเหลือมั้ย 555 

Phoowadol

ในชีวิตจริง บางครั้ง ก็ไม่เข้าข้างคนดีเสมอไปนะ.....อ่านมาถึงตรงนี้ได้แต่นั่งถอนใจ...เฮ้อ.....กรเอ๊ย!?
    แต่นี่มันนิยายนี่นา.....ถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้ กรสมหวังกับพลอย  อะนะ
แต่ว่า ผมเดาเอา จากการวางโครงเรื่องของไรท์แล้ว.....มันแสนยากนักที่จะเกิดขึ้นกับเขาทั้งสอง 
    ในขณะเดียวกัน หมอพลอย เธอหลงในรสกามาที่ลุงป้อนให้ จนบางครั้งยังไม่เข้าใจตัวเองด้วยซ้ำว่า นั่นคือรักหรือหลง.....ไม่แน่หรอกนะถ้า เปิดโอกาสให้ พี่กรได้ สอนบทเรียนรักให้กับเธอสักครั้ง ก็อาจมีสิทธิ์เปลี่ยนใจเธอได้ อยู่นะ......(คิดไปเอง 555)
  แต่เอาจริงๆนะ โปรไฟล์ อย่างพี่กร. ผมว่า คงไม่ได้.เก่ง ช่ำชอง เรื่องบนเตียงเท่าไหร่หรอก  ถึงเวลานั้นจริงๆ คงสู้ลีลา ลุงพลไม่ได้หรอก  (ถอนหายใจยาวอีกครั้ง   เฮ้อ!!!!???)
   เห็นทีคงต้องคิดใหม่ละพี่กร  รักคนที่เขารักเราดีกว่า นะครับ.....เชื่อผมเถอะ

ปล. แต่ยังยืนยัน ว่าอยากให้ หมอพลอย ได้กลับมาลงเอยกับพี่กร อยู่ดี
ในช่วงตอนจบก็ยังดี ถึงเวลานั้น  เงื่อนไขของ องตุลาการสวรรค์ อาจ คลายล็อคดาวน์ ก็ได้ นี่นา เนอะ ไรท์ เนอะ.. ::WooWoo::   ::JubuJubu::

Pinomyim

kiat224

Kritsada Panlamyai

ดูจากนิสัยหมอพลอยแล้วไม่น่าจะเรียกร้องขอให้ลุงถล่มถ้ำทอง ที่จริงควรจะเป็นลุงพลต่างหาก หว่านล้อมขอหมอพลอยจนใจอ่อนยอมลุง