ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“Admin ที่รัก - Version 1.0” ##by พัดลมจิ๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), สิงหาคม 25, 2016, 10:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รบกวนให้คะแนนสำหรับเรื่องนี้ว่าท่านชอบมากแค่ไหน  อ่านก่อนโหวตนะ

1 คะแนน
2 คะแนน
3 คะแนน
4 คะแนน
5 คะแนน

Thanee Sawaspakdee

ผมอ่านละครับพี่จิ๋ว ผมชอบนะครับพี่

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ดีใจที่ชอบเช่นกัน  แวะมาบ่อย ๆ นร๊าาา  ::Glad:: 

hhhhhhh

เรื่องใหม่ของท่าน admin

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad:: 

lnwhunsa

ขอติดตามผลงานครับ

จะไม่ให้ก็กระไรอยู่นิ อิอิ

swbkk

มาช้าไปนิดเพราะติดธุระ แต่ดีกว่าไม่มา  ขอแอบอ่านดูนิด แล้วจะคิดตอบคำ......นะจ๊ะ.....

จ๊ะ   ::JubuJubu::

lekyai

งง..สั้นจู๋อย่างนี้ วุฒิเอ๋ย..น่าจะยาวๆอีกหน่อยให้เห็นเป็นรูปเป็นร่างสักนิดก็ยังดี ขอบคุณ

มันขยายได้เยอะกว่านี้ค่ะ ถ้าอารมณ์ถึง ::Shy::

LaVio

น่าสนใจครับ  ขอลองอ่านดูเน้อ

อิอิ

lekyai

คู่วิวกับวุฒิสมกันดี สนุกมากครับ ทันเกมส์กัน เข้าคู่เข้าขาชอบชอบ

รสชาติ พอทานได้นะคะ  อิอิ

cannavaro

วางเนื้อเรื่องมา ก็น่าสนใจแล้วครับ

thanee

เสียวมากๆเลยครับท่านพัดลม จะมีต่อตากตอนที่3มั้ยครับ

มีแน่นอน อิอิ 5555

liger

ซ่อนแบบเดาเรื่องไม่ออกเลยครับ ขอรับไปอ่านก่อนจะได้โวตถูก อิอิ ขอบคุณครับ

ขอบคุณที่ช่วยโหวตค่ะ

Ako

โอ้ ซ่อนได้โหดมาก
รอติดตาม ความสนุกละกันขอบคุณครับ

Rick-Brownman

เพิ่งเข้ามาอ่านครับ..งงมาก เปิดตัวมา วางซอง...จบ...อืมมม.ตอบแล้วสงสัยจะเจอสิ่งที่ซ่อนใว้กระมัง  ::DookDig::

ถ้าจะให้ดี ตอบเสร็จแล้วอ่าน อ่านเสร็จแล้วกลับมาแก้ไขคำตอบตอนแรก 
เพื่อคอมเมนท์เรื่องราวด้วยก็จะดีมาก ๆ เลยค่ะ

bestghab

Fortune

ขออนุญาตอ่านเนื้อเรื่องก่อนนะครับ แล้วจะโหวตคะแนนให้ ขอบคุณมากครับ

คอมเมนท์ให้ด้วยก็ดีนะคะ 
แต่ก็ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad:: 

Jamonly

ตอบก่อนเดี๋ยวกลับมาคอมเม้นท์
ฉัน:เปิดฉากก็แซบเถียงกันอย่างสนุก
กลับไปอ่านต่อ01....
ฉัน:ชอบ ตรงนี้ทำให้นึกถึงน้ำเสียงกระแนะกระแหนได้ดี
(วิวแอบคำรามในใจ)
"......... ก็ได้ๆ
คุณวุฒิคะ.. ฉันมีงานด่วนต้องเร่งส่งภายในคืนนี้
คุณช่วยสละเวลามาดูอินเตอร์เน็ตให้หน่อยได้ไหมคะ
มันใช้การไม่ได้  ถ้าฉันไม่ได้ส่งงานภายในเที่ยงคืนวันนี้
ฉันอาจเดือดร้อนได้ค่ะ" วิวขอร้องแบบกระแทกเสียง
กลับไปอ่านต่อ02....
ฉัน:สร้างสรรค์ดีครับ ไม่ไปซ้ำกับฉากหกล้มในตำนานละครช่องมีสีน้อยกับหลายสี แอบขำเล็กน้อย
เธอกำลังจะหมุนตัว เพื่อนั่งลงบนโต๊ะ แล้วหย่อนตัวลงจากโต๊ะอีกที
แต่ก้าวพลาดทำให้เธอเซ  ร่วงลงมาจากโต๊ะ
กลับไปอ่านต่อ03....
ฉัน:ตัวชั่วร้ายปรากฏแล้วสินะ หึหึ
กลับไปอ่านต่อ04....
ฉัน:เอาแล้วไง-ึง สันดานตัวผู้ออก
กลับไปอ่านต่อ05....
ฉัน:ภาพประกอบใหญ่ได้ใจ ::Bloody::
กลับไปอ่านต่อ06....
ฉัน:งองูหาย
เธอเอาสองมือประคอหน้าวุฒิขึ้นมาจากร่องของตัวเอง
ฉัน:ระดับความหื่นเต็ม10 แถมติด critical รัว
ฉัน:เอิ่มไม่เข้าใจบทจบ
--------------------------------------------------------
v.นี้ เดาทิศทางออกตั้งแต่หลังจบต้นเรื่องและตอนตัดจบหักแบบงงๆ +3ละกัน
.................................จบ...........................................

แง้ว  ร้องเป็นแมวเลย
ตอนแรกอ่านแล้วงง   แต่ในที่สุดก็เข้าใจ

+3 เองเหยอ ::Glad:: 
สักวันจิ๋วจะสอย +5 มาให้ได้ (แม้ว่าต้องเสียอิลูเยอะแค่ไหนก็ตาม) ::Fighto::