ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 33

เริ่มโดย saradio, เมษายน 04, 2018, 07:13:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

n2610

จัดฮูหยินให้น้ำเต็มรูก่อนหนีไปนะกาเซี่ยง ลีลาดี แล้วค่อยไปฝึกเมียๆ ให้เชี่ยวชาญยุทธใต้สะดือ

จักรภพ อุดมสิน

ยังสนุกต่อเนื่องเลยขอบคุณ​ครับอยากรู้แผนต่อไปแย้ว​ ว่าสุดท้ายฮูหยินรองจะไปอยู่ไหน

dikky

กาเซี่ยงท่านทำคนแซ่ม้าเจ็บทั้งใจ(ครึ่งๆกลางๆยังไม่เสร็จ)ทั้งกาย(เศษแก้วบาดเท้า)เลยนะท่าน

snoob

gfthebc

จัดการ​พวก​ตระกูล​ม้า​ให้​กระอัก​ไป​เลย​นะ​ครับ​ แต่​ไม่​รู้​ว่า​อนาคต​ฮูหยิน​รอง​จะ​เป็น​ยังไง​ครับ​ มา​ถึง​ตอนนี้​ก็​เริ่ม​สงสาร​ขึ้น​มา​นิด​ๆ​ละ​ครับ​

jarern532

แผนการของท่านชั่งร้ายกาดยิ่งนัก ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

ัuffa555

may_290607908

myidol

แหม ถึงจะมีอาลัยอาวรณ์ แต่สำหรับผม ฮูหยินรองก็ยังเป็นคนประเภทไม่รู้คุณคน
จะมาอ้างว่าเลี้ยงดูอย่างดี อยากให้น้องงิวไม่ลำบากจึงบังคับให้แต่งงาน อันนี้คือตอแหลได้โล่ห์
เพราะเหตุผลจริงๆคือตัวเองอยากอยู่สุขสบาย คนแบบนี้หวังว่ากรรมจะตามสนองในไม่กี่ตอนข้างหน้า

ถ้าลองนึกดู พอเป็นโรคระบาดถึงกับเอาไปทิ้ง ไม่คิดจะหาทางช่วยเหลือ รีบทำตามคำบอกคนอื่นทันที
ถ้าเป็นพ่อหรือแม่ หรือแม้แต่เป็นพระเอก ไม่มีทางทิ้งคนที่รักง่ายๆแบบนี้แน่ๆ

สุดชั่วเลยครับฮูหยินรอง

ท่าน saradio ทำผมอารมณ์ขึ้นเลยงับ  ::Angry:: ::Angry::

.......+2money ::HoHo::
ฮ้าฮ่าฮา นี่อินชิม ฮ้าฮ่าฮา อินเฟอร์ร์ร์ร์ร์..

dryice32

มาแล้วฮาเร็มหมายเลข 4 กว่าจะจบศึกครั้งนี้คาดว่าในฮาเร็มมีเป็นร้อยชัวร์

hanabombam

โฮ้วางแผนเกทับกันไปกันมา ใครพลาดมา เจ็บหนักแน่ๆ

flexihop

จบอีกแล้วกำลังอ่านเพลินๆ รู้สึกเหมือนผมป่าวว่าแต่ละตอนทำไมสั้นจัง555

game14974

somc217

แผนการยอดเยี่ยมจริงๆทั้งได้เสียว ทั้งช่วยสาวให้หนีได้สำเร็จจนได้
ขอบคุณมากครับ