ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Pied Piper of Hamelin นิทาน ไพด์ ไพเพอร์แห่งฮาเมลิน

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 29, 2021, 07:04:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hentaiknight

แหม่ เปิดมานี่ก็ NTR เลย
คาดตอนจบได้เลยว่าเป็นแนวไหน แต่น่าจะมีสาวๆ เพิ่มนะครับ เช่นลูกสาวหัวหน้าหมู่บ้าน หรือ สาวในเมือง
-----------
อ้าวทายถูกเฉยเลย แต่พระเอกก็ซื้อบื้อนะ มีของดีแบบนี้ น่าจะเปิดซิงไปนานแล้ว

ronin_code9

sarawut13

คุณนายเจอผู้ชายหล่อหน่อยไม่ได้เสนอตัวเลยทีเดียว

โอ้วว้าว..ฟุตวิเศษน่าจะแก้แค้นแต่คุณนายนะ
โกงกันหน้าด้านๆ

Peter Taowating

สงสัยได้แรงบันดาลใจจากเรื่องพระอภัยมณีแน่เลย 555 ::HoHo::

warpzone

แค่ค่ามัดจำก็เสียวแล้ว ถ้าจ้างเต็มคงไม่ต้องบอก แต่เกรงใจคุณสามีหน่อยก็ดีนะ
รู้อย่างนี้ใช้แบบนี้ไปนานแล้ว แล้วชาวเมืองไม่มารุมกระทืบตายเหรอแบบนี้

bigboy001

::Sweat::
ยังไม่ทันทำอะไรเลย ฝ่ายคุณนายก็อยากกินตับไอ้หนุ่มซะง้าน
แบบนี้คงจบแนวหนีตามกันไปแหงๆเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Hungry

นักเป่าปี่อาจจะไม่ได้มีคนเดียวสินะ เริ่มเจอกันก้อเป่าปี่ก่อนเลย ::Bloody::

Tdestiny

สารภาพว่าไม่เคยอ่านนิทานเรื่องนี้เลย

พออ่านแล้วมาเจอภาคพิเศษแบบนี้ แล้วรู้สึกสยิวมากครับ

สุดท้ายก็หลอกใช้พระเอกเหมือนในนิทาน

ตอนแรกให้มัดจำซะดีเลย แค่ทำตามสัญญาก็จบแล้วว

phatsa

niceanglev

จ่ายกันแบบนี้ เป่าเป็นเป่าตายเลยมั้งเนี่ย จ่ายล่วงหน้าด้วย 555

edit กำ ฝีมือขนาดนี้ ทำไมยังซิง แค่เป่าฟลุ๊ต ก็มีหญิงมาให้เอาขนาดนี้

kpnttn

สงสัยตอนจบ เด็กสาวๆ คงได้หายหมดเมืองแหงๆ

นั่นไง ไปหมดยกเว้นอีป้า 55

anigkanjana

เอิ่ม เปิดมาก็ดูดเลยเหรอ ผัวยืนอยู่นะนั่น

งานจบแบบนี้ ไม่แก่ตายชัวร์ เป่าปี่จนขาดใจตายชัวร์

Summermay

มาถึง คุณนายก็เริ่มด้วยการเป่าปีนำเลยนะ มันจะไปยังไงเนี่ย สงสัยสุดท้ายเป่าเรียกสาวๆไปหมดเมือง ทิ้งหนูไว้อยู่กับพวกผู้ชาย  ::DookDig::

งานนี้ฮาเร็ม ฟินจริงๆ

ampolza02

คนกำจัดหนู มีการได้รับค่ามัดจำจากคุณนายก่อนแล้วด้วย สงสัยทำงานเต็มที่แน่นอน ::Pull::

สรุป ถ้ารู้สาเหตุ ผู้ใหญ่บ้าน โดนรุมกระทืบแน่ๆ  ::Me?::

(จิ๋ว)

ซ่อนโหดมาก ไม่ตอบได้ไง ก็คนมันอยากอ่านต่อนี่นะ

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...