ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ซับไทย] MIFD-062 Mayu Okamoto สาวน้อยนักกีต้าร์ + ตอนใหม่

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 31, 2019, 02:45:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้อย่างมีสาระแล้วจะเห็นทั้งซับและคลิป

น้องคนนี้ยังแรงต่อเนื่อง ผมดูแล้วโอนะ ยิ่งมีซับด้วย ขอบอกว่าคนที่ทำซับเรื่องนี้ละเอียดมาก
ท่านจะได้เปิดโลกแน่นอน เป็นการแสดงที่แบบว่า นี่แหละคือ Debut เธอเพิ่งเคยผ่านผู้ชายมาจริงๆแค่สองคน
การพูดคุยเป็นธรรมชาติมาก เธอบอกว่ามีเคยเสียวเลยตอนที่มีอะไร แบบนี้คงต้องให้นักแสดง
ผู้ชำนาญการจัดให้ซะหน่อย หนังเรื่องต่อไปกำลังจะมาเดือนหน้า ผมว่าคนนี้น่าตาม

ลิ้งโหลดซับไทย

เป็นซับที่ละเอียดและยาวกว่า 1300 บรรทัด หนังใหม่ปี 2019 แสดงโดย มายุ โอกาโมโตะ
สาวหน้าใสผมสั้นบางกรอบที่เปิดตัวมาสดๆร้อนๆและกำลังมาแรงในวงการ
เมื่อปากชอบบอกว่าไม่ชอบไม่เสียว แต่การตอบสนองทางการกลับตรงข้าม ทั้งนี้ทีมงานก็จัดเต็ม
ได้อย่างน่าสนุกไม่แพ้กันแนะนำว่าต้องหา FHD 1080p มาดูเลย ดูแบบชัดๆได้อารมณ์กว่ามาก

ไฟล์ขนาด 1.5 GB คุณภาพพอใช้ (ลายน้ำจีน) แล้วเปลี่ยนชื่อหนังให้ตรงกับชื่อไฟล์ซับ เปิดดูได้เลย
หรือใครจะดูแบบมีซับผ่านเวป Openload ก็ง่ายๆ โหลดซับไปแล้วเลือกCCมุมขวาล่างคลิป
เลือก Load srt เลือกซับที่โหลดไป จบ ได้ดูคลิปพร้อมซับแล้ว

NNPJ-318 อีกเรื่องที่เพิ่งออกมา(ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้ง)

CR.ขอบคุณท่านประธาน AVC Presidente แห่ง avcollectors
และท่าน iamnumberfour ผู้ทำซับมากครับ

***ที่จริงขอท่านประธานไว้แล้วว่าจะเอาไฟล์ซับไทย500กว่าเรื่องมาลงที่นี่
สร้างห้องซับไทยโดยเฉพาะ แต่ยอดเมนต์ไม่คุ้มที่จะทำ ช่วยกันคนละมือสิครับ
ตอนนี้นักแปลนักโพสถอดใจกันไปเยอะแล้วนะ ก่อนที่จะไม่มีอะไรดูกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

cannarak

สมพร สมหวัง

helly

สาวสาวยผมสั้น สุดจัดปลัดบอก เยี่ยมมากๆครับ น้องมายุ

TheTwo

หู้ย สู้มือ เขินด้วย ซึนเดเระอีกต่างหาก ต้องจัด!!

HypN♥s

ขอบคุณสำหรับท่านKater และท่านผู้่ทำซับครับ ครือถ้าดูแบบมีซับนี่มันกว่ากันเยอะเลยนะ

ถ้าเป็นไปได้รบกวนบอกท่านประธานเอามาลงด้วยครับ ผมยินดีเป็นแฟนคลับ  ::GiveMe::

newha

arcusv

nuttanun toncahi

สุภาภรณ์

คนรักเมีย

เทรนด์ผมสั้นกำลังมาแรง รูปร่างดีมาก น่าจะเป็นอีก 1 สาวน้อยที่น่าติดตาม

yokmanee

pputter

เป็นอีกเรื่องที่ชอบมากๆครับ ดูธรรมชาติดี นางเอกน่ารัก ขอบคุณครับที่ช่วยแปล อิอิ

ธีรวีร์.เ