ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์ถ่ายหนังxค่ะ

เริ่มโดย น้องแนน สายอ่อย, มีนาคม 26, 2017, 04:23:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

น้องแนน สายอ่อย

สวัสดีค่ะน้องชื่อ แนน วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์ที่ได้แสดงหนังโป๊มานะค่ะ

เรื่องก็มีอยู่ว่าแนนอ่านเจอในเว็บๆนึงว่าเค้ารับสมัครนักแสดงหนัง18+ และรายได้ดีด้วย แนนก็อยากได้เงินขึ้นมาก็เลยลองโทรไปถาม ก็สรุปได้ว่าต้องไปโชว์ตัวให้เค้าดูก่อน หรือที่เรียกกันว่าแคซนั่นแหละค่ะ แนนก็ตอบตกลงไปพี่เค้าก็นัดเวลาและสถานที่ คืนนั้นแนนตื่นเต้นมากๆเพราะไม่เคยมีอะไรกับใครหน้ากล้องมาก่อน ส่วนเรื่องคัดผ่านไม่ผ่านไม่สนค่ะเพราะมั่นใจว่ายังไงก็ผ่านอยู่แล้ว แนนก็สวยพอสมควรนะค่ะ สัดส่วน 34-24-33

เช้าวันถัดมาแนนก็รีบอาบน้ำแต่งตัวเลยค่ะ แนนแต่งตัวเป็นเสื้อยืดธรรมดาๆมาก กางเกงก็เป็นกางเกงขาสั้นทั่วไป ส่วนชุดชั้นในก็สีหวานๆแบบที่ชอบก็เป็นสีชมพู ใส่เสื้อผ้าเสร็จแนนก็ส่องกระจกดูตื่นเต้นมากๆ แนนนั่งรถแท็กซี่ไปจนถึงหน้าโรงแรม พี่เค้านัดไว้ช่วงประมาณบ่าย 2 ไปถึงหน้าโรงแรมก็เจอพี่เค้ายืนรออยู่พอดี พี่เค้าก็ทักทายแล้วบอกว่าไปที่ห้องจะมีสัมภาษณ์และให้โชว์ตัวเล็กๆน้อยๆ

ไปถึงห้องก็เจอพี่ๆอีก 2 คนเป็นผู้ชายสองคนและผู้หญิงหนึ่งคนและพี่เค้าก็แนะนำตัวให้แนนรู้จักพี่คนที่พาแนนมาชื่อ ก็อต อีกสองคนชื่อ โอ๊คกับโอ และผู้หญิงชื่อ ส้ม พี่เค้าก็ไม่รอช้าหันมาถามแนนเลยค่ะว่าพร้อมที่จะให้สัมภาษณ์หรือยัง แนนก็บอกพร้อมแล้วค่ะ พี่โอ๊คกับพี่โอก็เตรียมกล้องขึ้นมาและไมค์ ส่วนพี่ส้มกับพี่ก็อตจะเป็นคนสัมภาษณ์

พี่เค้านับหนึงสองสามก็เริ่ม พี่เค้่ก็เริ่มสัมภาษณ์ทันที
     " ชื่ออะไรอายุสัดส่วนน้ำหนักเท่าไรครับ "
    " ชื่อแนนค่ะ  อายุ 19 ปี สัดส่วน34-24-33 หนัก43ค่ะ " แล้วพี่เค้าก็ให้แนนโพสท่าค่ะ แนนก็โพสๆไปพี่เค้าก็คอยบอกว่าแบบไหนบ้าง แล้วพี่ส้มก็บอกให้ถอดเสื้อออก

แนนก็เขินๆพี่เค้าว่าไม่ต้องเขินหรอกคนอื่นก็ทำแบบนี้ แนนก็ถอดจนเหลือแต่เสื้อชั้นในสีชมพู พี่เค้าก็สั่งมาอีกให้ค่อยๆถอดกางเกงออก แนนก็ค่อยๆถอดตามที่พี่เค้าบอกค่ะตอนนี้ก็เหลือแค่ชุดชั้นในแล้ว จนเค้าพี่ส้มบอกให้แก้ผ้าให้หมดแนนก็ไม่รอช้าค่อยๆปลดสายเสื้อในแล้วถอดกางเกงในออกทันที

พี่เค้าชมว่าหน้าออกแนนสวยแนนก็ยิ้มเขินๆ แล้วเค้ายังถามต่ออีก
     " ประสบการณ์ครั้งแรกตอนอายุกี่ปี " ก็บอกไปว่า
     " 16 ปี "
     " ผ่านมาแล้วกี่คน "
     " 3 คนค่ะ " พี่เค้าก็ให้โพสรูปอีกนิดนึง แล้วก็บอกว่าเสร็จการสัมภาษณ์แล้ว แล้วก็ให้ผ่านทันทีเลยค่ะ

ถึงตอนนี้ถ้าไม่ผ่านแนนคงแก้ผ้าให้เค้าดูฟรีแน่ๆเลย แต่คิดไว้แล้วว่าผ่านก็ผ่านจริงๆค่ะ พี่เค้าก็บอกว่าราคาค่าตัวจะคิดเป็นเรื่องนึงจะได้ประมาณ 8 พันบาท แนนก็ตกลงรับไปโดยไม่ถามรายละเอียดแล้ว เค้าก็บอกว่าอีก 3 วันจะนัดสถานที่ให้

.................................

แล้ววันถ่ายจริงก็มาถึงค่ะแนนก็ไปถึงที่นัดตรงเวลาพอดีเลย ก็เป็นแถวๆเหมือนบ้านเค้าเองเลยค่ะ พี่ก็อตก็มาพาเข้าไปอีกเช่นเคยส่วนตากล้องก็เป็นพี่โอ๊คกับพี่โอเหมือนเดิม แล้วเค้าก็แนะนำคนที่แนนต้องแสดงด้วยนั้นก็คือ พี่นิว เค้าก็มาพูดจาทำความรู้จักกับเรา เพื่อให้ผ่อนคลายเวลาจะแสดงกันจริงๆ

พี่ส้มก็มาบอกว่า บทไม่มีอะไรมากก็แค่ให้นอนแล้วพี่เค้าเล้าโลม แล้วมีอะไรกันไปเรื่อยๆแบบเทคเดียวจบเลยค่ะ พี่ส้มก็ชุดให้แนนใส่ มีแค่เสื้อในกับกางเกงในสีดำเท่านั้น แล้วก็เริ่มเข้าฉากกันเลยค่ะ แนนก็นอนเล่นเหมือนที่พี่เค้าบอก แอบตื่นเต้นมากๆเลยที่ต้องมามีอะไรกับคนที่ไม่ใช้แฟนครั้งแรกแถมต่อหน้ากล้องด้วย แต่ก็พยามเก็บอาการไว้

แล้วพี่เค้าก็เข้ามา จูบแนนแล้วเริ่มไซร้ซอกคอแนนไปเรื่อยๆ มือก็เริ่มขยำหน้าอกเบาๆไม่นานก็ถอดเสื้อในแนนออกจนเปลือยเปล่าหัวนมตั้งชันคงเพราะแนนเริ่มมีอารมณ์มาบ้างแล้ว คราวนี้เค้าก็จูบมาเรื่อยๆแล้วดูดหัวนมมือก็ลูบๆตามตัวแนนไป แนนเองก็เสียวขึ้นกว่าเดิมอีก มือก็เริ่มมาจนถึงแถวๆหีแนน เค้าลูบไปลูบมาอยู่ด้านนอกกางเกงปากก็ดูดหัวนมไปเรื่อยๆแนนก็ร้องออกมานิดนึงเพราะมันเสียวมากแล้ว

พี่นิวก็ถอดกางเกงในแนนออกแล้วเค้าก็เลียมาจากหน้าอกแล้วก็วนๆอยู่แถวสะดือแต่ยังไม่ยอมเลียหีแนนนะค่ะ พี่นิวเอามือมาลูบหีแนนวนไปวนมาอยู่อย่างนั้นคราวนี้เค้าเลียลงมาเรื่อยๆจนถึงหีแนนจนได้ค่ะ เค้าจับแนนแหกขาออกจนกว้างเพื่อที่จะได้เลียถนัดขึ้นเค้าก็เอานิ้วแหวกแคมหีแนนแล้วก็เลียแนนก็ร้องครางออกมาด้วยความเสียว

เค้าเลียไปสักพักแนนก็เอามือไปถอดกางเกงเค้าออก จนเห็นน้องชายของเค้าซึ่งมันแข็งมากๆแล้ว พี่นิวพลิกตัวแนนให้ขึ้นอยู่ข้างบนแนนก็เลยเลียตามตัวของพี่เค้าบ้างค่ะทำเหมือนที่เค้าทำให้แนน แนนเอามือไปจับน้องชายเค้าซึ่งมันค่อนข้างใหญ่เลยค่ะ ใหญ่กว่าที่แนนเคยเจอทั้ง 3 คนเลยค่ะ แนนก็เอาปากไปเลียจากโคนของเค้า วนไปเรื่อยๆจนถึงแถวๆหัวเห็นมีน้ำใสๆออกมา เค้าคงเงียนเต็มที่แล้วล่ะค่ะแนนเองก็เหมือนกัน

ตอนนี้ลืมไปเลยว่าถ่ายหนังอยู่ หันไปสบตาพี่ส้มก็เห็นพี่เค้ายิ้มๆและยกหัวแม่มือให้แนนก็หันกลับมาแล้วอมควยพี่เค้าเข้าไปเลยค่ะ พอเอาเข้าจริงๆทั้งใหญ่ทั้งยาวเลย ต้องอ้าปากเยอะเลยทีเดียว แนนอมได้ซักพักพี่นิวก็เอามือมาย้ายแนนให้หมุนตัวแนนก็พอจะรู้ว่าเค้าจะทำท่า 69 เลยจัดให้เลยค่ะ พี่เค้าก็เลียหีแนนส่วนแนนก็อมของเค้าไป

ทำได้สักพักแนนก็กลับตัวมาเลียควยเค้าแล้วขึ้นไปเรื่อยๆจนจูบปากกัน มือก็ชักของเค้าไปเรื่อย จูบกันได้ไม่นานเค้าก็สลับให้แนนอยู่ล่างอีกครั้ง แล้วเอาปากมาดูดหัวนมอีกข้างก็ขยำไปแล้วเค้าก็เลียลงมาจนถึงหีแนนอีกครั้ง แนนร้องครางเลยค่ะเพราะมันเสียวมาก แล้วเค้าก็หยิบถุงยางมาใส่ แนนก็จัดท่านอนให้ดีๆ ไว้จะมาเล่าให้อ่านกันต่อนะค่ะกลัวจะไม่มีคนอ่าน

..........................................

suriyamahajit

น้องช่างใจกล้าจริงเอาทุกท่าอยากได้ตังก็ต้องลุ้น

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

ถ้ามีคนเม้นอยากให้มาต่อให้จบก็จะมาต่อค่ะเพิ่งโพสเว็บนี้เว็บแรกเลย

holovelove

ตอนแรกก็เริ่มสนุกล่ะ ขอรออ่านตอนสอง ยาวๆ ครับ
เหงาๆ

Asura4237

เขียนต่อเลยครับ ยังไงก็มีคนรออ่านอยู่แล้ว อิอิ

dwarf

ขอบคุณครับ..ถ่ายทอดประสบการณ์ของน้องแนนเองเลยหรือเปล่าครับ..รอผลงานตอนต่อไปนะครับ

Seraphia13

เขียนเหมือนเล่าเรื่องเลย ประสบการณ์ตรงรึเปล่าเนี่ย

arsenyo

เล่าได้ดีมากครับ มาต่อเลยนะ รออยู่เลยครับผม

may_290607908

ขอบคุณค่ะ ไว้วันนี้จะมาเขียนต่อนะค่ะเมื่อคืนเผลอหลับไปซะก่อนเลยไม่ได้มาอ่านคนคอมเม้น

tetete

มารับงานแบบนี้แล้วจะติดใจรึเปล่าครับ

อ้างจาก: tetete เมื่อ มีนาคม 27, 2017, 09:38:01 ก่อนเที่ยง
มารับงานแบบนี้แล้วจะติดใจรึเปล่าครับ
ต้องรออ่านเอาแล้วค่ะอิอิ

ค่ะ อาจจะเล่าได้ไม่ดีเท่าไหร่นะค่ะ

devilzoa

เอ่อนี่ประสบการณ์โดนตรงของน้องแนนเลยหรือปล่าวครับ

tony1234