ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The witch ภาค 2 ตอนที่ 6 ก้าวต่อไป

เริ่มโดย jingjang, เมษายน 13, 2017, 08:15:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akennya

ต้องขอฟื้นความทรงจำกับตอนแรกๆ ก่อนนะครับ

ัuffa555

::Glad:: ขอบคุณนะครับที่นำผลงานดีๆ มาให้เสพต่อ
::Thankyou:: ::Thankyou::

ton8369

จำตอนที่แล้วไม่ได้เลย นานจัด ฮา

asean

กลับมาใหม่นี่ดึงเรื่องเข้าไปที่ปิรามิดนี่เจ๋งมากๆครับ ปิรามิดนี่เหมือนกับว่าซ่อนความลับดำมืดไว้เยอะแยะตลอดเวลาไม่ว่าจะขุดค้นกันยังงัย

yoyoman

หายไปนานเลยนะครับ สงสัยต้องนย้อนอ่านตอนเก่าๆเพิ่มแล้ว

navy868

ดีใจมากที่ดร.คิมไม่ตาย และดีใจที่สุดคือได้อ่านต่อแล้ว... ::Glad::

biggiggog

ขอบคุณครับ ที่ยังไม่ทิ้งกัน ถึงมาช้ายังไงก็ดีกว่าไม่มาครับ
เป็นกองเชียร์ให้กำลังใจกันครับ ::WowWow::
ขอบคุณมากๆครับ

Arwen Uldomiel

เรื่องนี้สงสัยจะยาว แน่ๆเลย ยาวๆไปเลยยย  ::GiveMe::

strikef.

ขอบคุณครับ เรื่องราวช่างซับซ้อนหรือว่าจอห์นจะแกล้งโดนควบคุม

savana911

ภาค 2 ยังไม่ค่อยได่อ่านเลบยครับสนุกมาครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

จอห์นกลายเป็นเทวฑูตด้านมืด แต่สู้วูลฟ์ไม่ได้

eaddy48

Jou Mushi

แผนการกำลังดำเนินไปอย่างเข้มข้น

dumrongsak

หายไปนานเลยครับ แต่เรื่องสนุกๆ อย่างนี้นานแค่ไหนก็จะรอติดตามครับ

coldheart

ผ่านไปหนึ่งปี รออยู่นะครับ สนุกมาก