ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 63 : ฝันหวานของไอ้เฒ่าหื่น Pt3

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 06, 2018, 12:51:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉากอัศจรรย์ฉากต่อไป คุณอยากเห็นฉากไหนก่อนกัน?

4P แน่นอน สามสาวไบเซ็กช่วล ใบเฟิร์น+โดนัท+นาถ รุมลุงพลคนเดียว
90 (28.9%)
ฉากย้ำรักยัยอุ๊ อยากเห็นยัยอุ๊ยอมสยบลุงพลทั้งตัวและหัวใจจริง ๆ จัง ๆ สักที
221 (71.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 311

dunze

Sushimaki Naruto

อย่าเพิ่งจบนะครับ ชอบมากๆเลย เอาใจช่วยลุงนะครับ ช่วยหมอพลอยให้ได้อยากเหนหมอพลอยเรียกลุงพลว่าปัว555

shevchenko55

ตอนนี้คือตอนที่รอคอย และตอนต่อไปอีกตอนคือตอนที่ยัยอุ๊จะสยบแทบ...ลุงพลเรา ฮาๆ

art18623

biggiggog

ถ้าฝันดีซะขนาดนี้
หลับยาวเลยหล่ะกัน
ขอบคุณมากๆครับ

pipat por

มาถึงตอนที่น่าอิจฉาสำหรับลุงพลจริง ๆ เท่ากับว่าตอนนี้แล้วพอตื่นมาน่าจะติดพันจากฝัน ใครเข้ามาใกล้รับรองว่าเป็นที่ระบายอารมณ์ของแกจริง ๆ คงไม่ต้องฝันแล้ว จากนั้นคงจะต่อด้วยภาค 2 เพราะตอนนี้หลายคนใจจดใจจ่อรอภาคสองกันอยู่ทีเดียว มาลุ้นกันว่าจบภาคแรกแกจะมีสกิลโกงอะไรอีก  และจากที่ผู้ส่งสาสน์มาอธิบายเรื่องราวต่าง ๆ ที่เกิดขึ้นกับแกแล้ว แสดงว่าผู้ชายคนอื่นแต่ละคนในเรื่องแท้จริงแล้วก็เป็นคนไม่ค่อยดี  อย่างนี้เอาใจช่วยลุงเพื่อช่วยเหลือสาวอีก 6 คนที่เหลือต่อไป

jo2515

wiseman

ลุงพลจะฝันหรือจะตื่นก็ไม่ต่างกันเลยครับ ฝันจะเป็นจริงในไม่ช้าแน่ๆ 

Orcus

ถ้าฝันแบบนี้จะนอนสักอาทิตย์เลย555 อิจฉาลุงพลเจงๆ

firefox2007

ลุงพลนี่ช่างมโนจริง โดนปล้ำอยู่ยังมีหน้าไปฝันอีกนะ

inferno555

ขยาดฝันลุงยังเกือบตายถ้าเป็นจริงไม่ตายก็คางเหลืองแน่ๆลุงพล

Poowa Poowa

ขนาดความฝัน. ยังจินตนาการได้ขนาดนี้ ถ้าจริงคงอ่อนระทวยแน่ไ