ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hishigata Tomaru] Apartment Maid เมดหน้าตายกับนายส้มหล่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 15, 2019, 08:03:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

syndromz

เอิ่ม เมดจะหน้านิ่งไปไหน ใจนึงก็กลัว อีกใจก็คุ้มนะ ครึ่งปีทำอะไรก็ได้

biggiggog

เรื่องนี้ดูแปลกๆ ไม่เห็นหน้าฝ่ายชายเลย เห็นแต่ฝ่ายหญิง
เพื่งเปิดซิง จะล่อเค้าอีกสิบยก หื่นไปป่าว
ใจเย็นๆมีเวลาตั้ง6เดือน

ตอนจบมีแถมบ้าน เงิน พร้อมเมดคนสวยให้ด้วย
ทำไมไม่ให้ซะตั้งแต่ทีแรกก็ไม่รุ ::Dizzy::
ขอบคุณมากๆครับ

punpun180

ใจดีเกิ้นนนเมดจ๋าทำไงจะได้นี้เนี่ยยอมทุกอย่างเลย
Editเอ้าาาได้บ้านได้เงินได้เมทโอ้ยยยยจะดีไปไหนชีวิตน่าอิจฉาโคตร

qqw123swe

ตอนจบพระเอกน่าจะได้เมดมาใช้ตลอด (น่าอิจฉาชิบบบบบ)

acidlolicon

เหมือนจะมีดราม่า ให้เราต้องตามดูตอนจบอย่างใจจดใจจ่อ
.
.
เหอๆ ดูเหมือน นายท่านจะให้เมียพร้อมเงิน บ้านที่ดินพร้อม เลย ถึงว่า เมดตามใจนัก

(จิ๋ว)

เอ่อ ทีแรกว่าจะไม่อ่าน แต่หน้าแชตบอกไม่ปวดตับเลยย่องเข้ามา
ขออ่านจนจบก่อนนะคะ แล้วเดี่ยวช่วยคิดชื่อ แต่ตอนนี้อ่านไปแค่นี้
คิดได้แค่  "โคตรเมด มืออาชีพ"
::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::  ผ่าม!!
ปากโคตรร้ายเล้ยยยย แม่เมดสาวนี้ น่าติดตามว่า หน้าที่ หรือซึนกันแน่เน๊าะ
::Reader::

เอิ่บบ ... คือว่ามัน..มันเป็นบทบาทอ่ะ ถูกสอนมาให้ซึนนิ
เอาคล้องจองก็  "หญิงรับใช้ในอาร์ตเมนท์" กับ "หน้าสาวใช้ แต่หัวใจไม่ด้านชา" 
เอาเห้อะ  ดึกแล้วคิดได้แค่นี้  แต่ไม่ชอบอยู่อย่างที่ไม่ยอมวาดหน้าพระเอก จะให้จิ้น
ถึงใครกันนักกันหนานะ อยากจะส่งเมสเสทไปบอกอาจารย์ [Hishigata Tomaru]
ท่านผู้วาดเสียจริง ว่ามันขัดใจนักอ่านผู้หญิงนะแบบนี้  ::HoHo::
::Thankyou:: ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ   

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Dark-Gaim

เอาใหญ่เลยพ่อคุณ ถ้าหายขึ้นมาเค้าทิ้งเหงาแน่ๆ

อุ้ย นอกจากไม่ได้เห็นรอยยิ้ม แต่ได้ทุกอย่างมาแทน คุ้มดีแล้ว
ขอบคุณครับ

saksit1

เห็นเมดคนนี้แล้ว ถึงมีอุบัติเหตุก็คุ้มนะ

momonji

คุณเมดแบบนี้ที่หลายๆคนอยากได้ เป็น"เมดสาวพร้อมเสิร์ฟ"จริงๆ แถมสุดท้ายเหมือนคุณเมดจะติดใจซะงั้น  ::Crying:: 
ว่าแต่พระเอกอ่านจนจบก็ยังไม่เห็นหน้ามันเลย

worachat39

นางเอกหน้านิ่งไปแล้ว แต่จริงๆคงแอบหื่นหน้าดูเลยนะเนี่ย หรือถูกฝึกมานะ

โชคดีไปแล้วโว้ยยย ได้ทั้งที่ดินเงิน แล้วสาวเมดดูจะติดใจเสนอตัวอีกต่างหาก

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มโดนรถชน แต่คนชนได้ส่งเมดสาวหุ่นสุดยั่วมารับใช้ เพื่อเป็นการดูแลทุกอย่างให้ไอ้หนุ่มนี่
การที่ได้อยู่กับสาวสุดสวยกัน2คน ต้องทำให้ไอ้หนุ่มนี่อดใจไม่ได้แน่ๆ
แถมเมดสาวสวยคนนี้ยังดูแลทุกอย่างแม้แต่อะไรที่เสียวๆก็ได้ทั้งหมด
แบบนี้ไอ้หนุ่มนี่ได้จัดเสียวแบบสุดๆแน่เลย สงสัยจะไม่ให้พักผ่อนแล้วแบบนี้ เสียวทั้งวันไปเลย
::Bloody::
Edit ชื่อ อุบัติเสียวโชดชิ้นใหญ่
ได้เมดสาวไม่พอ ยังได้ บ้าน เงิน พร้อมที่ดินอีก โชคดีสุดๆไอ้หนุ่มนี่

อภิชาติ บูรณะ

อะไรจะโชคดีขนาดนี้ อุบัติเหตุทำให้ได้เอาเมดสวยขนาดนี้ ยอมครับ
Edit ถ้ามีรีแอคชั่นสะหน่อย น่าจะฟินกว่านี้

grafsman

ไหนครับขาหายแล้วยังไงต่อ ทำไมคุณเมดยอมง่ายจัง

เอ้าคุณเมดติตใจสะงั้น 555 ท่านประธานน่าส่งมาสักสองคนนะ คนนึงน้อยไปหน่อย

b522055023

น่าสงสารเมดคนนี้จัง ดูเหมือนเธอไร้ความรู้สึกเลย  ::Crying::
----------------------------------------------------------
เด๋วๆ นี่มันรถชน หรือถูกหวยรางวัลที่ 1 เนี่ย  ::Hmmm::

funfuen

เมดชำร่วย สวยใช้ง่าย ::Me?::
จะเรียกว่าดวงซวยหรือว่าดวงดีดี
คนรวยนี้ทำได้ทุกอย่างจริงๆ
อ่านแล้วรู้สึกอิจฉาเลย
มีคนดูแลนี้ไม่นับว่าเมีย แสดงว่ามีเพิ่มได้นายต้องจัดแล้วละ ::Ahoo::