ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 5 [ แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2019, 12:38:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ลีลาไอ้โล้นนี่มันสุดยอดจริงๆ เล่นเอามาริซะติดงอมแงมไปคนนึงแล้ว
ยูอิคงไม่แคล้ว ดูท่าทางแล้วมันคงไม่ปล่อยให้ใครหลุดไปแน่

เดาว่าสุดท้ายก็คงต้องแบ่งๆกันไป ก็ทั้งพี่ทั้งน้องต่างติดอกติดใจหมอนั่นซะขนาดนั้น
แต่ไอ้ตัวน้องชายนี่สิ จะเอายังไงกับมันดีหล่ะ
ขอบคุณครับ

ดื้อ.ชื่อ

[S]ha[D]ow◕‿◕

ดูทรงได้ควบคู่แล้วล่ะแบบนี้ เอาเรื่องจริงๆไอ้เด็กคนนี้ ลีลาแพรวพราว

จะมีตัวละครลับไหมนะ แบบเอาไปข่มขู่เพื่อฟันแม่ของพระเอก(หรือตัวประกอบ) 555+

carman

gojira

โดนหมดบ้านไปแล้วเนี้ยแต่เรื่องนี้ไม่ถือว่าntrหรอกน่าจะเพื่อนคือพระเอกละ น้องนางเอกไม่มีสิทธิอยู่แล้ว
ยังไม่เห็นน่าเห็นแต่พี่สาวจะติดใจอีกคนเนี้ยละ แถมน้องสาวอาจจะร่วมแจ้มใหม่เพราะติดใจและอิจฉาก็ได้

kyojaza1

เรื่องที่รอมาแสนนานดีใจมากครับ

Edit:สุดท้ายก็ติดใจจนได้สินะ แต่พี่สาวก็เหมือนจะหลุดพ้น หวังว่าตอนหน้าคงจะโดนทั้งพี่ทั้งน้อง

mummebufa

สรุปโดนไอโล้นล่อทั้งบ้าน น้องชายไม่งายเองโดนคาบไปแดก
โหดจริงๆไอโล้นงาบใครนี่ติดหมดเลย

Sealormoon

มีตัวอย่างตอนต่อไปมาแล้วด้วยครับ 
ยังไม่เห็นภาพควบสอง แต่คิดว่าไม่รอดแน่ๆ 

jin144

โดนขนาดนี้ผมว่าไม่น่ารอดตกเป็นทาสอีกคนแน่ๆ
edit โดนขนาดนีผมยังไงก็ไม่น่ารอด ตอนหน้าน่าจะควบ2 ไม่ก็น้องมาเจอและมี2ทาง

thanonza1

คืออีเพื่อนนี่จะเอาให้ครบทั้งโคตรตระกูลอะ 55555

อันนี้คือไม่รู้ใคร NTR ใครแล้วนะ ก็ดูเหมือนพี่สองคนก็ไม่ได้ชอบน้องในทางชู้สาวอยู่แล้ว

Mak08504

อยู่ไกล้ขนาดนั้นมึงไม่ได้ยิดเสียงอะไรเลยหรอว่ะ

สุดท้ายติดใจอีกคนจนได้อยากให้ตอนหน้าควบสองไปเลย

wichon not

โดนเพื่อนชายมาบอกชอบในตอนที่เพื่อนน้องชายตัวเองกำลังเลียให้ช่างเป็นอะไรที่เร้าใจดีจริงๆ

ฝีมือมันเก่งจริงๆปราบยูอิสะอยู่หมัด ลีลาการเย็ดก็เก่งขั้นเทพจริงๆ

Nu metal

โดนปลุกอารมณ์เป็นอาทิตย์เลย ต้องมีใจให้ไอ้แสบนี่่แน่นอน
ยังไงก็คงไม่รอดมันละ  ไอ้ตัวแสบมันเก่งจริง ๆ เช็คบิลทัั้งพี่ทั้งน้องเลย

micmicmic6

นี่สรึปมันกล้าบอกเลิกอีกคนเลยหรอแต่คิดว่าคงไม่ได้จบแบบควบ1หรอกมันต้องมีสวิงแน่ๆ

Worrarat Imkaow

ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันครับไว้อ่านจบแล้วจะมาตอบต่อครับ
.
.
.
อ่านจบแล้วครับสุดท้ายก็เสร็จมันอย่างที่คิดละนะแต่แอบรู้สึกแปลกใจที่พี่มาริดูไม่ยึดติดกับเพื่อนพระเอกเลย ตอนนี้อยากรู้มากเลยว่าเพื่อนพระเอกเขาจะใช้แผนยังไงให้ได้พี่สาวทั้งสองคน แล้วสุดท้ายไอ้พระเอกเขาจะรู้มั้ยว่าพี่สาวเสร็จมันแล้วเพราะบางเรื่องถึงจบแล้วพระเอกมันก็ยังไม่รู้