ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 29

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 30, 2021, 04:03:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ningnong007

::Waiting::คนที่นาาสงสารสำหรับผมนะคือ บอย เป็นผมผมแม่งโคตรแค้นรับไม่ได้ ตอนหลัง ก้เห็นยอมเองป่ะ

Angel_p

ฟ้าท้องไหม แล้วกับใคร แต่เคสรีนยังลุ้นให้คืนดีบอยนะ

Orcus

เอกนี้ได้สาวสวยตลอดเลยแหะ ส่วนฟ้าก็ท้องตามคาดจริงๆ

modena

avena

ฟ้าท้องแล้ว ว่าแต่เชื้อใครแรงกว่ากันระหว่างเอกกับบอย ::Hmmm::

chaiya88

เรื่องยุ่งขึ้นไปอีก มีเด็กมาเป็นตัวแปลเพิ่มอีก ปวดหัว

pakykit

เสียดายฟ้าที่สุด รีนก็ไม่น่าแก้แค้นแบบนี้เลย

Jpod

งงๆ บอย รวยไม่ใช่หรือ ปล่อยให้เอก ทำไรตามสบายได้เรื่อยๆ เอกสนุกใหญ่เลยทีนี้

Manoptana

ฟ้าท้องแน่ไปเลย เอกใส่ไม่ยั้งหลายครั้งแล้ว บอยเพิ่งกลับมาไม่นาน ฟ้าก็ยังไม่เต็มที่กับบอยเลย แต่เรื่องของรีนนี่น่าคิดว่าจะแค้นบอยแต่ใช้เอกแก้ขัดแบบนี้จะท้องไปด้วยหรือเปล่า

akine

::Crying:: ฮือออ ฟ้าท้อง
สงสาร บอยอะฮืออออ

than.ya

singkanong

แห่ะๆความแค้นนี้จะเป็นมรดกไปสู่รุ่นลูกด้วยไหมหนอแต่ว่าใกล้จบอาจจะมีพลิกก็เป็นได้