ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 40 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 24, 2020, 11:56:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Exext Kolld

ต้องมีเเซนวิชเเล้วเเบบนี้ เจ๊ 2 คนบิ้วอารมกันเองเเล้ว ไม่รอดเเน่ท่าน อิอิ
รีบมาเปิดร้านต่อเลยมันค้างงงง

Bat-ball

คิดถึงเจ้าหญิงน้ำแข็งแล้ว

น่าสงสารแทนพี่โทนเนอะ ไม่รู้ว่าคืนนี้จะได้นอนยังไง

Navavee Stronger

มันต้องมีฉากพี่เตยบ้างโดนหนุ่มโทนจัดบ้างซิครับ
จะได้มีบทเท่าๆกัน เดี๋ยวพี่เตยจะน้อยใจนะ

saintmono

เจ้าหญิงน้ำแข็งผู้กวนยวนด้วยคำพูดได้ตลอดเวลา555 ::Sweat::

จุกแบบเจ็บๆ ไม่กล้าคิดเลยถ้าต้องเข้าไปอยู่ในสถาณการณ์นั้น ::Horror::

slimechan

ตอบแบบนี้สงสัยกลับไปต้องจัดน้องมิ้นต์ให้หนักซะแล้ว

xvenomz

ตอนเดินเล่นก็เพลินเพลินดี ลุ้นแต่ตอนกลับที่พัก จะได้นอนมั้ยนิไรท์ 555

คราวก่อนดราม่า ได้ 1 พี่สาว คราวนี้ เก็บครบ 2 พี่สาวเลยไหมครับ

pssbr

zumlee

เฮ้อ... เกือบไปแล้วนายโทน ดีที่ยังไม่ไปสุดทาง ไม่งั้นเราว่านายเข้าหน้าเจ้ลำบากแน่ ว่าไป เจ้าหญิงน้ำแข็งก็ ชาเย็นจิงจัง

ชิบหาไม่เจอแล้วงัย งานงอกแล้ว  คิดคำตอบไว้ยังนายโทน แต่... เอ เราว่ามันยังงัย ๆ นะ เหมือนพล๊อดมันจะดูลงล๊อกเกินไปมะ
เหมือน 2 เจ้วางแผนไรไว้ป่าว

Anadrid