ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วงเวียนชีวิต …… ตอนที่ 15 (ตอนจบ)

เริ่มโดย cdx, ธันวาคม 29, 2019, 09:41:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

always_win

ตอนสุดท้ายคงจบแบบลงตัว คงไม่มีอะไรหักมุมนะ ::Glad::

Pongsathorn Suwannarit

เสียดาย น่าจะมีบทลุกสาวคนงานหรือลูกจ้างสวยๆบุกตามั่นบ้างนะ

surasek

ว้า จบซะละ แต่ก็ดีครับ จบแบบสวยๆ ดีกว่าเยิ่นเย้อ แล้วก็ไม่รู้จะจบยังไงจนออกทะเลกู่ไม่กลับ

x-gen

ชอบเรื่องนี้ครับ จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง

quantize

ตอนจบแล้ว ขอบคุณที่เหน็ดเหนื่อยแต่งมาให้ได้เสพย์ครับ

kenwin

ลุงมั่นไม่ต้องหาเพิ่มหรอกที่มีก็ดูแลให้ทั่วถึงก็พอ

Prik110927

แค่บอกว่ามีไร่กาแฟ..มีร้านกาแฟ..บั้นปลายชีวิตก็แลจะมีความสุขแล้ว..
ไหนจะมีเด็กสาวๆมาอยู่ในครอบครองอีก..
สุขใดจะเทียบเท่า..

chalam

เห็นตอนแรกๆมีรูปแนะนำตัวละคร ก็คิดว่าจะมีแนะนำทุกคน เสียดาย...

Yuttana Qwertyui

zasde

ขอบคุณครับ
โชคดีจองตามั่นจริงๆ สาวๆตรงลงกันเองได้หมดไม่ต้องปวดหัว เอาเวลาไปฟิตร่างกายให้พร้อมอย่างดียวก็พอ ไม่งั้นมีปัญหาแน่ จบแบบมีความสุข ดีจริงๆ

shotti

eternal6969

เย้ จบแล้ว เป็นอีกเรื่องที่สนุกมากเลยครับ ขอบคุณมากสำหรับเรื่องดี ๆ แบบนี้
สาว ๆ เปิดตัวที ภาพลักษณ์ตามั่นกลายเป็นตาลุงกินเด็กไปหมดล่ะ

ponggunyuki2527

alteisen