ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 16

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 30, 2020, 07:45:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tanaka Tanaka

โอ้วว้าว จะถึงช็อตเด็ดละทีนี้ คงจะต่างกับต้นฉบับเลยเพราะมีตัวละครใหม่ด้วย

dodoza2

อยากให้บอยรับรู้ความจริงสักทีครับสงสารบอยขอบคุณมากครับสนุกมาก

prsclub

คราวซวยมาเยือนแล้วไหมละน้องฟ้า  พี่เอก คราวนี้บอยคงได้ตาสว่างกันสะทีละว่าโดนลูกพี่ตัวหลอก

Boobam

จะรู้ความจริงใหมนะ สงสารบอยต้องรู้ความจริงละหละ

upperbound

น้องฟ้าา ให้บอยจัดบ้างนะ แต่สุดท้ายให้บอยอยู่กับรีนนะ 555

Heavent01

เมือความจริงนั้นปรากฏว่ามะเดือนั้นผิวงามแต่เนื้อในโดนหนอนชอนใชเน่าในไปหมดแล้ว

แฟ๊ต บอย

ในที่สุดก็มีคนเปิดไฟทำให้ตาของบอยสว่างชะที...

surasek

ดองงานนะเราน่ะ แต่ให้อภัย อยู่บ้านอ่านเพลินๆ หนีโควิด 5555

Nat123

จังหวะนี้แล้วเชียร์บอยกับรีนน่าจะดีกว่า ปล่อยฟ้าไปเถอะ

veget

มี รีน เพิ่มเข้ามาในช่วงนี้ ทำให้เดาช่วงต่อจากนี้ยากเลย น่าจะต่างจากเดิมเล็กน้อย ตอนจบอยากเห็นฟ้าผิดหวังจัง

marco35

พี่บอยจะได้รู้ความจริงแล้ว หลังจากมีเขาอยู่นาน

B522