ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Neromashin] Risou no Kanojo เธอคือผู้หญิงในฝัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 25, 2019, 07:44:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rockybm

เดาว่า ผญ น่าจะติดเซ็กมากๆ แล้วโดนผชที่คบอยู่ให้มาทำกับพระเอก  เพื่อความตื่นเต้น อิอิ

tadds

แบบนี้ดีกว่าได้เป็นแฟนอีกนะเย็ดฟรีไม่ผูกมัด
edit: สุดท้ายกลายเป็นต้องซื้อกินสะงั้น

แมงโก้ส้นตีน

คือไรเนี่ย ปฏิเสธ แล้วก็เรียกมาเอา จะโดนอะไรต่อมั้ย หลังจากเยเสร็จแล้วเนี่ย  ::Angry::

โดนทำร้ายจิตใจขั้นสุดสินะ  ::Evil::
อย่างนี้แหละคนในวงการถึงบอกว่า อย่าไปมีใจให้กับน้องๆ

iamdevil

ไม่คบ แต่เอาได้ ขอรอดูตอนจบดีกว่าครับ

ครับ!!! รักใสใส 555 จบแบบพีคๆ ไอ้หนุ่มเอ๊ย ทั้งเจ็บทั้งแค้นทั้งเงี่ยน

HypN♥s

เรื่องนี้ พระเอกมันลักลอบได้เสียแฟนชาวบ้านเค้าแน่ๆ

ผมว่าสุดท้าย อีสาวติดใจมาเป็นแฟนพระเอก

ปล.ตอนแรกคิดว่าเคยอ่านปะกิดมาแล้ว แต่ตอนนี้ไม่ใช่แล้วล่ะ สงสัยคนละเรื่องกัน

โห่....ไม่น่าหลงเชื่อและไว้ใจท่านKaterเล้ย ไหนบอกรักใสๆ นึกว่าอีสาวจะเปลี่ยนใจมาชอบพระเอกซะอีก

ที่ไหนได้ ล่อซะ ทั้งโรงเรียน แถมใครจะเอาต้องจ่ายเงิน อันนี้มันยิ่งกว่าไซด์ไลน์อีกนะ  ::Horror::

mission complete  ::WowWow:: ::WowWow:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::Oops:: ::Oops:: ::Beggar:: ::Beggar:: ::DookDig:: ::DookDig::

virgoranger

ท่าทางนางเอกน่าจะโดนแฟนสั่งมาให้ทำกับพระเอกนะโดยที่แอบดูหรือถ่ายคลิปไว้
Edit อือหือตับพังงง

ติดกับดักอีก1  ::Cheeky::

B&B

เรื่องนี้ควรแท็คอะไรดีครับ มาแบบนี้ ถ้าชายเป็นฝ่ายรุกก็จะเป็น NTR เพราะนางมีแฟนอยู่แล้ว แต่ผู้หญิง​รุกแบบนี้ เรียกอะไรหว่าาา ลืม ที่จริงมีแท็คแบบนี้อยู่แต่จำชื่อไม่ได้แหะ

หน้าอกของนางดูไม่สมสวรสำหรับโดจินเลยแหะ

::Suffocate:: ::Suffocate:: ::Suffocate::

กำลังจะอ่านเลย ไปเห็นเม้นของท่านฮิปนี่พุ่งเลย อะไรจะร่านขนาดนี่คุณนางงงง

ไม่ต้องหาหรอกว่าแท็คอะไร เพราะนางร่านนั้นเอง เฮ้ย~ ก็ว่าอยู่ทำไมรุกหนักจัง

ผมว่านางแค่ใสซื่อแหละ เพราะเจ้าเคจังมันน่าจะล้างสมองนางแหละ ทำให้นางกลายเป็นสาวร่านแบบนี้ จากคำพูดที่ว่า "หล่อนมาสารภาพ​รักเองก็ต้องเชื่อฟังทุกอย่างสิ" กับ "จนกว่าจะฝึกได้ร่านขนาดนี้" มันเป็นประโยคของคนเป็นแฟนที่ไม่ควรพูดเลยสักนิด เหมือนแค่เอานางมาปั้นเงินเล่นเท่านั้นเอง เฮ้ย~ รับไป!!!! โล่คนเลว ของมอบให้คุณเคจังครับโผมมม

และมอบให้ท่านด้วยนะครับ โล่นักวางกับดักยอดเยี่ยม อิอิ

ที่จริงผมก็ไม่ติดกับหรอกเพราะพฤติกรรม​ของนางที่รุกหนักเกินครับ แต่ก็อดที่อยากให้มันจบดี

แต่แปลกนะครับ ตอนนี้ไม่มีเครดิต ทุกทีจะใส่นิครับผม ยิ่งแนวนี้ยิ่งเห็นบ่อยด้วย ท่านลืมใช่ไหมครับบบบ

ขอบคุณ​ครับ​

จริงด้วย ว่าจะกลับไปทำที่บ้าน แปปนึง เดี๋ยวลงแล้วมาตอบเมนต์ท่านใหม่  ::Oops::

Tdestiny

โห นางเอกนี้โครตหลุดเลย

ไหงอยู่ๆรุกหนักขนาดนี้ มีเบื้องหลังรึเปล่าเนี่ย

ว่าแล้วเชียวว่าต้องเป็นแบบนี้ ดาร์คมากครับ

Northstar Rta

นางเอกอยากลองของใหม่ ถึงได้นัดเจอกันแบบนี้ทั้งๆที่ปฏิเสธที่คบกัน  จึงแค่เล่นสนุก
นางเอกโดนฝึกหนักจนเป็นพวกสนุกกับเซ็กแถมยังได้เงินอีก เธอคงชอบทางสายนี้ล่ะ

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มสารภาพรักกับเพื่อนสาวสวยแถมเธอยังมีหน้าอกที่ใหญ่สุดๆอีกด้วย
แต่ก็โดนปฏิเสธจนไม่รู้ต้องทำยังไง แต่อยู่ดีดีสาวคนนี้ก็จัดเซ็กแบบตื่นเต้นให้ไอ้หนุ่มนี่
เธอบอกว่าถึงจะไม่ได้เป็นแฟนก็ทำแบบนี้ได้ เจอแบบนี้เข้าไป ไอ้หนุ่มก็ทนไม่ได้ต้องจัดการสาวสวยหุ่นยั่ว
แต่ดูท่าทางแล้วเป็นไอ้หนุ่มนี่ที่โดนสาวสวยจัดการ แถมเธอยังจัดหนัดจัดเต็มจนน้ำไอ้หนุ่มนี่หมดตัวแน่ๆเลย
::Punch::
Edit จริงๆแล้วแฟนของเธอรู้ทุกอย่างแถมยังเป็นคนสั่งให้เธออะไรที่เสียวแปลกๆอีกด้วย เธอไม่สนใจอะไรนอกจากเซ็กที่เสียว
จะใครก็ได้ขอให้เสียวเป็นพอ แถมไอ้แฟนของเธอก็ได้เงินอีก เอาแฟนตัวเองมาขายตัว พอไอ้หนุ่มนี่รู้ ถึงกับรับไม่ได้
ไงละหญิงก็ร้ายชายก็เลว ส่วนไอ้หนุ่มนี่ก็เป็นคนที่ใสซื่อจริงๆ ก่อนหน้าสาวคนนี้จะเป็นแบบนี้ คงโดนฝึกเสียวมาแบบหนักๆ

gojira

อืมไรว้าอยู่ดีๆก็มาให้เอาทั้งที่ปฎิเสธจะคบกันตอนแรก อ่านคอมเมนแล้วบอกหักมุมแปลว่าไม่ใช้ท้องสินะ จะใสๆหรือดราม่าเนีย
edit อืมนี้ใสๆสำหรับไรต์สินะ แต่จริงๆแล้วก็ไม่ใช้พระเอกตั้งแต่แรกแล้วละมันอยู่ที่มุมมองด้วยละ จริงๆหัวขาวกับนางเอกเขาได้กันตั้งนานละ

wangdora29

สงสัยว่าแฟนน่าจะรู้เห็นเป็นใจแน่เลยครับ ดูเข้าหาง่ายเร็วจัง วันต่อมาก็นัดมาปี้กันแล้วครับ

เหมือนที่คาดไว้ไม่มีผิดครับ แต่แอบปวดตับเหมือนกันครับที่พระเอกจิตตกไปแล้ว สงสารคนที่ตัวเองชอบมั่วไปหมดเลย

lock18z

ไม่รู้ว่าโดนหลอก หรือ นางเอกบ้าsexกันแน่ แนวเรื่องแปลกดี

โดนหลอกให้เอาฟรี หลังจากนั้นต้องจ่ายอีก แต่เบ่งขี้ก่อนเอานี้กลิ่นมาแต่ไกล

flukehaha

อืมอะไรนิมีแฟนอยู่แล้วแต่ต้องการเพิ่มหรือแค่ต้องการsexหว่า
***เข้าใจละโดน brainwash เรียบร้อยละกลายเป็นสาวทาสsex ส่วนผัวก็โรคจิตตามนั้น
Manchester United Football Club
We are Red Army

Alexis11

ไม่เข้าใจแฮะ แนวๆเหมือนโดน ผช บังคับ 55555 แล้วมาแอบแบล็คเมลป่าว

ไม่ได้แบล็คเมลแฮะ นี้มันให้ทดลองสินค้าชัดๆ