ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้เพื่อนเย่อเมีย

เริ่มโดย Turbo999, ตุลาคม 30, 2010, 10:29:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ผมและเพื่อนคนนี้สนิทกันมากเรียนกันมาตั้งแต่ประถมมีอะไรเราก็แบ่งกันตลอด เรามีเมียด้วยกันแล้วทั้งคู่แต่ผมยังไม่มีลูก เพื่อนผมมีลูกแล้ว2คนหญิง1ชาย1 ผมกับเมียก็รักลูกเพื่อนเหมือนลูก เพื่อนผมกับเมียชอบทะเลาะกันบ่อยเรื่องหึงหวงเพราะเมียเพื่อนผมมันหน้าตาสวยมักจะมีหนุ่มหล่อมาชอบประจำ เมียเพื่อนเคยหนีตามผู้ชายไปแล้วมาครั้งหนึ่งเพื่อนก็ให้อภัย เวลาทะเลาะกันเมียเพื่อนมักจะชอบหนีกลับบ้าน ทิ้งลูกไว้ เพื่อนผมก็ต้องทำงาน เลยมาฝากให้เมียผมช่วยดูให้ ปล.เมียเป็นแม่บ้านไม่ได้ทำงานอะไร มีอยู่ครั้งหนึ่งเพื่อนมันทะเลาะกับเมียอีก เพื่อนจับได้ว่าเมียมันไปนอนกับหนุ่มๆแถวบ้านเลยทะเลาะกัน เมียเพื่อนเลยหนีไปอีก แต่ครั้งนี้ไปหลายวันเพื่อนเลยเอาลูกมาฝากเมียเลี้ยงเมียก็ยอมเลี้ยงให้โดยไม่คิดค่าอะไรเลย เมียเลี้ยงเหมือนลูกตัวเอง บางทีเพื่อนก็มาปรับทุกข์กับผมและเมียเราก็ได้แต่ปลอบ มีอยู่ครั้งหนึ่งเราได้ไปเที่ยวทะเลด้วยกันทั้งผมเมีย เพื่อนและลูกๆของมันเราได้ดื่มเหล้าด้วยกันเพื่อนก็คุยเรื่องเมียแล้วร้องไห้เราก็ช่วยกันปลอบ เพื่อนเมามากผมและเมียสงสารเพื่อนมากแล้วเพื่อนก็เมาหลับ แต่ผมกับเมียยังไม่เมากะลังได้ที่เราก็เล่นเสียวกันต่อหน้าเพื่อนที่หลับแล้วผมกับเมียเปลือยเปล่าจนหมดผมสอดใส่เมียกำลังโยกแลกกับเมียผม ให้เมียขึ้นขย่มบ้าง เมียผมร้องเสียงดังมากผมสังเกตุเห็นเพื่อนผมเริ่มขยับตัวแต่เมียยังไม่รู้เมียผมขย่มผมจนเสียงดังผับๆแล้วร้องซี๊ดๆและดังขึ้เรื่อยๆจนผิดสังเกตุผมมองมาที่ก้นเมียเห็นมือเพื่อนกำลังลูบไล้ก้นเมียผมอยู่เมียคงเสียวผมเห้นอย่างนั้นกลับเกิดอารมขึ้นมาจับมือเพื่อนมาเขี่ยเม็ดเมียเมียผมร้องไม่ได้ศัพท์ ผมละจากเมียไปถอดเสื้อผ้าเพื่อนผมจนหมดควยเพื่อนตั้งเด่ผมจับร่างเมียผมมาค่อมเพื่อนอย่างว่าง่ายเมียจับควยเพื่อนยัดร่องหีแล้วโยกไม่ยั้งเพื่อนขย้ำนมเมียผมจนแทบจะแตก เมียผมเร่งจังหวะอัดร่องหีใส่ควยเพื่อนจนเมียผมร้องระงมแล้วฟุบคาร่างเพื่อนผมเพื่อนผมมันก็แตกใส่ร่องหีเมียผม ผมได้แต่นั่งควยแข็งดูเมียกับเพื่อนเย็ดกันจนเสร็จ ตั้งแต่นั้นมาเมียผมก็ยอมให้เพื่อนขย่มอย่างกับเป็นเมียเพื่อนผมอีกคนโดยที่ผมยอมให้เขาทั้งสองคนสมสู่กันเหมือนผัวเมีย บางครั้งเมียเพื่อนกลับมาแล้วเมียผมก็ยังนอนให้เพื่อนเย่อต่อ