ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป้าที่รักcopy

เริ่มโดย aaron88, ตุลาคม 28, 2021, 04:50:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aaron88

ตรงๆ เนินของแกฉ่ำเยิ้มไป ด้วยน้ำเลยครับ ผมตัดสินใจควักไอ้หนูออกมาแล้วนอนคร่อมแกทั้งที่แกคว่ำหน้าอยู่นั่นแหละครับ เอามือนึงยันที่นอนข้างๆตัวแกไม่ให้ลง ไปทับ อีกมือนึงก็จับไอ้หนูของตัวเองจ่อไปที่เนินของแก มันเมื่อยมากเลยครับกว่าจะจับให้ตรงที่ตรงทางได้ พอมันจ่อที่ปากรูผมก็กดลง ไปเลยครับ ป้าปรางแกกระตุกตัวนิดนึงก่อนร้องครางออกมา "อาาา..." ดูเหมือนแกรู้สึกตัวแล้วแต่ไม่ขัดขืนเลยครับผมเลยปล่อยตัวนอน ทับหลังแกทันที มือทั้งสองข้างก็เอื้อมสอดเข้าใต้รักแร้แล้วกำขยำเต้านมขนาดน้องๆมรกตของแกทันที ผมก็กระดกเอวซอยไปเรื่อยๆ ครับ ป้าแกก็ครางดังขึ้นๆ "อ๊าา...อ๊าา...โอว...โอว" ซักพักแกก็หันมาพูดกับผมตรงๆเป็นครั้งแรก "แบงค์จ๋า ให้ป้านอนหงายดีกว่านะ ท่า นี้มันไม่ถนัด" "ครับป้า" ผมพลิกตัวป้าปรางให้นอนหงายแล้วจับไอ้หนูของผมยัดลงไปใหม่ทันที "อูวว...ใหญ่จังเลย คับจริงๆ แรงๆ เลยจ้ะ..แรงๆเลย" ผมใส่เกียร์เดินหน้าทันที ร่องของป้าแกก็ไม่ฟิตเท่าไหร่ครับ สงสัยว่าลุงศักดิ์จะมีขนาดไม่น้อยเหมือนกัน แต่ที่ผมถูก ใจก็คือนมของป้าแกนี่แหละครับที่คราวนี้ผมได้เห็นเต็มๆตาเลย ป้าปรางแกถกชุดนอนขึ้นมากองไว้ที่คอเลยครับส่วนยกทรงก็ถอดขว้าง ทิ้งไปเลย เต้าทั้งสองข้างก็แกใหญ่ครับแต่ว่าไม่ยานมากแค่คล้อยๆลงหน่อยเท่านั้น หัวนมซึ่งผมคิดว่าคนอายุขนาดนี้น่าจะดำก็ไม่ดำ ครับ แต่ยังเป็นสีน้ำตาลแก่ๆนิดหน่อยไม่เข้มมาก ผมกระแทกเอวไปก็ดูดนมแกไปด้วย "อูยย...ดีจังเลย ดูดนมป้าด้วย...อูย" ผมกระแทก ใส่แกประมาณ 5 นาทีก็เปลี่ยนท่า จับขาแกทั้งสองข้างยกขึ้นมาแล้วดันไปข้างหน้า ท่านี้ทำให้สะโพกแกลอยขึ้นมาจนผมกระแทกได้ ถนัดถนี่ ผมกดซอยลงไปไม่ยั้งเลยครับ ร่องของแกก็ดูดและตอดดีพอสมควร จนในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวต้องปล่อยขาแกลงมาแล้วเร่ง ซอยชุดสุดท้ายก่อนเกร็งตัวกระตุกกดท่อนลำลงไปจนแนบแน่น ผมฉีดน้ำเข้าไปในร่องของแกจนหมดกระบอกจนมันไหลย้อนสวน ทางออกมาหยดลงที่นอนเป็นดวงๆ ผมยังไม่ถอนท่อนลำออกมาแต่แช่ไว้อย่างนั้นแล้วก็คุยกับแก "ป้ารู้สึกตัวตอนไหนครับ" "รู้สึกตลอด แหละจ้ะ แต่ป้าไม่ได้เอากับลุงมานานจนมันทนไม่ไหว พอแบงค์นวดให้ป้าก็เลยเคลิ้มแล้วเกิดอารมณ์ขึ้นมา เลยอยากลองดูว่าหนูจะเอาป้า มั้ย แล้วก็ได้ผลจริงๆ ของแบงค์ใหญ่ถูกใจป้ามากเลย" "งั้นผมจะช่วยให้ป้าหายคิดถึงลุงบ่อยๆนะครับ" "ทุกคืนเลยก็ได้จ้ะ ป้าไม่ล็อค ห้องนอนหรอก อยากมาหาเมื่อไหร่ก็ได้ ป้าพร้อมเสมอ" เรื่องของผมยังไม่จบเท่านี้หรอกครับ แล้วผมจะเล่ามาอีกเรื่องที่ได้ฟันลูกสาวป้า ทีละคนๆเลยครับ

หลังจากที่ผมได้อึ๊บกับป้าปรางไปแล้วในคืนนั้น ผมก็แอบย่องเข้าหาแกอีกเรื่อยๆเพื่อทำหน้าที่แทนลุงศักดิ์ที่ไปอยู่ต่างจังหวัด จนพัก หลังๆป้าปรางแกดูอวบอิ่มมีน้ำมีนวลอารมณ์ดีทุกวัน ก็แกได้น้ำรักจากหนุ่มๆอย่างผมนี่ครับจะไม่ให้กระชุ่มกระชวยเป็นสาวๆได้ไง แต่ เรื่องของผมตอนนี้จะไม่พูดถึงป้าปรางแล้วครับเพราะผมได้แกไปแล้ว คราวนี้พูดถึงออย ลูกสาวคนกลางของป้าแกดีกว่า ออยนั้นเรียนที่ เดียวกับผมเลยครับแถมได้อยู่คณะเดียวกันก็เลยสนิทกันเป็นพิเศษเพราะเจอกันทั้งที่มหาลัยและที่บ้าน ตอนนั้นผมอยู่บ้านป้าแกได้ซัก 3-4 เดือนแล้วครับกำลังถึงช่วงสอบพอดี ผมต้องอ่านหนังสือหนักพอควรจึงขอปลีกตัวไม่เข้าหาป้าปรางบ่อยนัก แค่พอมีอารมณ์เมื่อไหร่ก็ไป ปลดเปลื้องกับป้าแกให้หายอยากซักทีสองที (แต่ทีสองทีของผมก็ทำให้ป้าอิ่มไปหลายวันเลยทีเดียว) ทีนี้ผมก็เลยต้องขอให้ออยมาช่วยติว ให้ผมเพราะออยค่อนข้างจะเก่งกว่าผม ผมจึงต้องเข้าไปอ่านหนังสือในห้องของออยตอนกลางคืนบ่อยๆ ผมอ่านหนังสือไปก็เพ่งดูเรือน ร่างของออยไปด้วย ออยหุ่นดีครับขาวเหมือนป้าไม่มีผิด หน้าอกก็มีพอสมควรแล้วขนาดกำลังพอดีมือน่าจับมาก สะโพกก็ผายกลมกลึงต้อง ตาต้องใจมาก ช่วงขาก็เรียวจนผมแทบทนไม่ไหวจะปล้ำก็หลายครั้งแต่ก็อดใจได้ตลอด เอาไปปล่อยใส่ป้าปรางแทน แต่แล้ววันนึงผมก็ทน ไม่ไหวครับ "ออยมีแฟนรึยัง เราไม่เห็นออยควงกับใครเลยนะ" "ก็แบงค์เล่นไปไหนมาไหนกะเราตลอด คนไม่รู้เค้าก็นึกว่านายเป็นแฟนเรา น่ะสิเลยไม่มีใครกล้ามาจีบเรา" "อ้าว เป็นความผิดเราเหรอเนี่ยที่คอยดูแลเป็นห่วงเธอ" ผมแกล้งหยอก "ไม่ผิดหรอก เราก็อยากมีแฟน หล่อๆแบบนายเหมือนกันจะได้เอาไว้ไปคุยกับเพื่อน" ออยตอบ "งั้นเราเป็นแฟนกันจริงๆมั้ยจะได้ไม่ต้องไปหาที่ไหน" ผมเริ่มเข้าเรื่อง จริงๆแล้วเราไม่เคยบอกใครจริงๆว่าเราเป็นญาติกันถ้าไม่มีคนมาถาม จนทุกคนนึกว่าเราเป็นแฟนกันจริงๆ "จะบ้าเหรอ เป็นแฟนกันได้ไง บ้า" ออยค้อนขวับ "ก็แฟนกันแค่ทางร่างกายไง" ผมรุกทันที "อะไรนะ" ออยไม่ทันได้พูดมากไปกว่านั้นก็โดนผมรวบตัวเอาไว้แล้วประกบ ดูดปากทันที ผมจูบจนเธออ่อนลงหลับตาพริ้มยอมให้ผมจูบแต่โดยดี ผมแลกลิ้นเข้าไปในปากเธอจนพอใจก็ละลงมาที่หน้าอกพร้อมกับถอด เสื้อยืดของเธอออก "อย่านะ..ไม่เอา..อย่า...อาาา..." เธอร้องห้ามผมแต่ร่างกายเธอไม่ปฏิเสธ ออยแอ่นหน้าอกขึ้นรับการดูดเลียของผม หัว นมเธอสีน้ำตาลอ่อนน่ารักมาก ผมฟัดกับหน้าอกเธออย่างเมามัน ดูดเลียและขบเม้มยอดอกของเธอเล่นจนเธอสั่นไปหมดทั้งตัว ผมละมือ มาสอดเข้าไปในกางเกงขาสั้นของเธอ เธอไม่ได้ใส่กางเกงในครับ สงสัยเพราะกำลังจะนอนจึงไม่ใส่ ตอนนี้จิ๋มเธอแฉะแล้วครับ ผมลูบลง ไปในร่องก็มีน้ำเยิ้มติดนิ้วขึ้นมาเต็มไปหมด ผมจัดการถอดเสื้อผ้าของเธออกจนหมดแล้วอุ้มเธอมานอนบนที่นอน เธอนอนหลับตาพริ้มโดน ถ่างขาออกชันเข่าขึ้น กลีบของเธอปิดสนิทมีขนขึ้นเล็กน้อยไม่เกะกะสายตา ผมแหวกกลีบทั้งสองออกเห็นข้างในแดงระเรื่อเลยครับ ผม จัดการใช้ลิ้นไล่เซาะร่องหลืบของเธอทันที ใช้ลิ้นแหย่เข้าไปในรูของเธอจนน้ำของเธอไหลทะลักออกมามากมาย แล้วก็ใช้ริมฝีปากชบเม้มที่ ติ่งแตดของเธอจนเธอเอามือมากดหัวผมแน่นจนแทบหายใจไม่ออก ใบหน้าของผมเปียกน้ำของเธอไปหมด จิ๋มของเธอหอมมาจากไหนไม่รู้ว่าเธอ ใช้สบู่อะไรฟอกถึงได้หอมขนาดนี้ ผมลงลิ้นกับเธออยู่นานเพราะติดใจจิ๋มของเธอมาก จนเธอต้องร้องบอกผม "แบงค์...จะทำอะไรก็ทำ เถอะ..ออยเสียว..เสียวไปหมดแล้ว...อูยยย...อือ..." ผมจัดการกับเสื้อผ้าของตัวเองก่อนจะกลับตัวเล่นท่า 69 กับเธอ ผมบอกให้เธออมของ ผมให้หน่อย เธอก็เงอะๆงะๆทำไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ "อมเหมือนอมไอติมนั่นแหละ อย่าให้ฟันโดนนะ...อูววว...ดีมาก..อย่างนั้น" ผมสอน ให้เธอจนเธอเริ่มเป็นขึ้นมาบ้าง เราดูดเลียให้กันจนผมก็น้ำจะออกแล้วเลยบอกให้เธอหยุดก่อน แล้วผมก็พลิกตัวกลับมาจูบปากกับเธออีกครั้ง สองมือก็ขยำนมของเธอด้วยความหลงไหล หน้าอกของเธอสวยมากจริงๆครับ ขนาดกำลังเหมาะมือเลย "โอ๊ย...จะทรมานเราถึงไหน เรา เสียวจะตายอยู่แล้วนะแบงค์" เธอร้องบอกผม ผมก็ไม่อยากจะแกล้งเธออีกต่อไปแล้ว จึงจับไอ้หนูของผมจ่อที่ปากร่องของเธอทันทีพร้อมๆ กับออกแรงกดลงไป มันเข้าไปได้เพียงเล็กน้อยเท่านั้น "โอ๊ย...ออยเจ็บนะ เบาๆหน่อยสิ เดี๋ยวก็ไม่ให้เอาซะเลยนี่" เธอทำเป็นงอนผม ผมก้ม ลงจูบปากของเธออีกครั้ง เราแลกลิ้นกันอย่างเมามัน จนร่องของเธอหลั่งน้ำออกมาอีกจนไอ้หนูของผมค่อยๆลื่นผลุบหายลงไปถึงคอหยัก

Twitter: https://bit.ly/3CLXtB2
แอพเสียว Palipali: http://13027799922.com/ryl87