ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (นักเรียน ม.ปลาย) EP.2

เริ่มโดย Chompoo, ธันวาคม 22, 2021, 01:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ ชมพูก็มีเรื่องเล่าโชว์เสียวสมัยเรียนมัธยมค่ะ สมัยมัธยมชมพูเป็นคนจินตนาการสูงมากค่ะ เลยชอบทำอะไรแปลกๆ เสียวๆ ชมพูคิดที่จะอยากลองเปลี่ยนจากเสื้อชั้นในที่ใส่ประจำเป็นให้เหมือนในหนังโป๊ AV ชมพูเลยเปลี่ยนจากกางเกงในธรรมดาเป็นกางเกงใน ฟุนโดชิ

ส่วนเสื้อในจะเป็นแปะสติ๊กเกอร์ไว้ค่ะ

พอมาส่องกระจกดู รู้สึกเสียวๆ โล่งๆ มากเลยค่ะ และหัดโชว์ครั้งแรกด้วย ก็เลยรู้สึกตื่นเต้นเป็นอย่างมากค่ะ
ตอนไปโรงเรียนชมพูก็ได้นั่งรถเมล์ไปค่ะ ซึ่งคนเยอะมาก ก็ต้องไปยืนเบียดๆ กับคนข้างใน ทำให้รู้สึกเริ่มเสียวๆ แล้วค่ะ
และคนที่มาโดนนมก็มักจะเป็นผู้ชาย ทำให้เค้ารู้ว่าชมพูไม่ได้ใส่เสื้อในเพราะมันโดนเต็มเต้านมเลยค่ะ แต่ดีที่เค้าไม่ได้มองชมพูค่ะ
แขนของผู้ชานคนนั้นมันก็โดนนมชมพูไม่หยุดแล้วมันก็ถูๆ บริเวณหัวนมค่ะ ทำให้ยิ่งเสียวไปใหญ่ พอรถถึงป้ายโรงเรียนชมพู
ชมพูก็รีบลงจากรถเลยค่ะ พอเข้ามาในโรงเรียนเริ่มรู้สึกหวิวๆ ขึ้นมาค่ะ ครั้งแรกเราจะโชว์อะไรดีนะ ถ้ามีคนรู้ว่าชมพูไม่ได้ใส่เสื้อในกางเกงในธรรมดา
จะเกิดอะไรขึ้นนะ พอถึงคาบเรียน ชมพูก็มานั่งที่โต๊ะค่ะ ชมพูจะเป็นคนที่ชอบนั่งติดหน้าต่างค่ะ เพราะชอบมองออกไปข้างนอก
ชมพูก็นั่งฟังครูสอนไปสักพักชมพูเริ่มรู้สึกหวิวๆ มากเลยค่ะ เลยเอาปากกาไปถูๆตรงร่อง น้ำนี่เริ่มแฉะค่ะ น่าจะแฉะตั้งแต่บนรถเมล์
ชมพูก็เขี่ยๆ จนเสียวมากๆ เลยค่ะ ครูก็สอนไป ชมพูนั่งเขี่ยตรงร่องไป เป็นอะไรที่ตื่นเต้นมากค่ะ และโต๊ะข้างๆ เพื่อนก็ตั้งใจเรียนกัน
ซึ่งไม่มีใครหันมามองแน่นอน ยิ่งเพื่อนอยู่โต๊ะข้างๆ เป็นผู้ชายอีก ชมพูยิ่งเสียวเข้าไปใหญ่ค่ะ พอพักกลางวันชมพูก็ไปนั่งกินข้าวที่โรงอาหารกับเพื่อนค่ะ
ตอนนั้นคนไม่เยอะมากค่ะที่โรงอาหาร ชมพูก็เลยอยากลองอะไรเสียวๆ อีกรอบ ตอนนั้นชมพูกินก๋วยเตี๋ยวค่ะ ชมพูเลยเอาตะเกียบมาถูๆ เขี่ยๆ ตรงร่องอีกรอบ
รู้สึกตื่นเต้นกว่าในห้องอีกค่ะ เพราะโรงอาหารคนเดินพลุกพล่านมาก แล้วใจเต้นรัวๆ เลยค่ะ น้ำนี่แฉะไปหมดเลย ตอนนั้นเริ่มรู้สึกเงี่ยนมากๆ เลยค่ะ
หลังจากนั้น ชมพูก็แอบไปเข้าห้องน้ำค่ะ จัดการถอดทุกอย่างหมดเปลือยและก็นั่งเขี่ยเม็ด มืออีกข้างก็เขี่ยหัวนม เสียวสุดๆ เลยค่ะ เขี่ยรัวๆ จนน้ำแตกเลยค่ะ
พอเสร็จก็รีบใส่ชุดนักเรียนกลับค่ะ แต่ครั้งนี้ชมพูไม่ใส่กางเกงในฟุนโดชิ แล้วค่ะ มันใส่ยากมาก แกะออกมาแล้วใส่คืนไม่เป็นแล้วค่ะ เลยไม่ใส่เลย
ส่วนสติ๊กเกอร์แปะจุกก็ไม่ใส่ค่ะ ไหนๆ จะโชว์แล้ว ก็โชว์ให้สุด พอแต่งตัวเสร็จ ยิ่งเสียวขึ้นไปใหญ่ค่ะ เพราะมันโล่งมากๆ และรู้สึกตื่นเต้นกว่าเดิมล้านเท่าเลย
พอถึงเวลาเรียน ชมพูก็ทำแบบเดิมอีกรอบค่ะ เอาปากกามาเขี่ยๆ แต่ครั้งนี้ไม่ได้ใส่กางเกงใน มันยิ่งทำให้เสียวกว่าเดิม ชมพูเลยเอาปากกาสอดเข้าไปข้างใน
รู้สึกเสียวและเจ็บนิดๆ ค่ะ พอทำไปเรื่อยๆ มันเคลิ้ม เลยสอดเข้าสอดออกรัวๆ จนน้ำแตกอีกรอบค่ะ แต่รอบนี้น้ำไม่เยอะค่ะ ออกมานิดเดียว
หลังจากเลิกเรียน ชมพูก็นั่งรถตุ๊กๆ กลับบ้านค่ะ ปกตินั่งรถตุ๊กๆ ต้องชันเข่าใช่ไหมค่ะ แล้วชมพูไม่ได่ใส่กางเกงใน ทำให้เห็นหมดเลยค่ะ ยิ่งเสียวไปใหญ่เลย
ลมนี่พัดเข้าจิมิชมพูเต็มๆ เลย เย็นสุดๆ แต่คนขับตุ๊กๆ คงไม่ได้สังเกตุมอง พอถึงบ้านก็รีบจ่ายเงิน และรีบเข้าบ้านค่ะ

นี่ก็เป็นการโชว์ช่วงแรกๆ สมัยมัธยมค่ะ ต้องขอโทษทุกคนที่หายไปนานนะคะ ไว้เดี๋ยวชมพูจะมาเล่าประสบการณ์ใหม่อีกนะค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกันนะคะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

barney

badkitty

สุดยอดใจกล้ามากครับ มาเล่าประสบเารณ์โชว์เสี้ยวๆกว่านี้อีกนะ เป็นกำลังใจ