ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนร่วมเตียง : ตอนที่ 1

เริ่มโดย birdkung, กรกฎาคม 24, 2020, 07:39:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birdkung

สวัสดีผู้ท่านทุกท่าน

นี่เป็นการแต่งเรื่องเสียวเรื่องแรกของผม เนื้อเรื่องมันอาจจะช้าๆหน่อยไม่ทันใจใครหลายคน ก็ขออภัยมาไว้ ณ ทีนี้ด้วยนะครับ
เนื้อเรื่องที่ผมแต่งนี้ ผมอยากขอบคุณผู้เขียนทั้ง 3 คนนี้ ที่ทำให้ผมรู้สึกว่า อยากแต่งเรื่องเสียวขึ้นมาสักเรื่องนึง

ทำไมผมถึงต้องขอบคุณผู้เขียนทั้งสาม?
คุณ assasin008 ผมอ่าน "รักยม" มาตั้งนานมาก อ่านมาก่อนจะเจอบอร์ดนี้เสียอีก แต่ผมจำไม่ได้ว่าที่ไหน ติดตามมาตลอดครับ ชอบแนวคิด และวิธีการดอง (แซวนะครับ 555)
คุณ suckzeed ผมอ่านเรื่อง "ตำนานนักรัก" (ในบอร์ดนี้มีครบนะครับ ห้องห้ามขอบคุณเปล่า) แล้วชอบการแต่งเรื่อง ดูสลับซับซ้อนและความจิตใจดีของ ทองดี (พระเอกของเรื่อง)
คุณ HatHU ผมอ่านเรื่อง "จัดชู้ให้เมียรัก" มันเป็นแนว NTR ที่ผมชอบและดูเป็นเรื่องจริงมากๆ เสียดายที่ นา (นางเอกในเรื่อง) บางครั้งดูจะออกนอกลู่นอกทางบ่อยเหลือเกิน

เรื่องของผมที่จะแต่ง เป็นเรื่องเกี่ยวกับ FWB (Friend with benefit) ไม่ต้องกังวลใจไปครับ เนื้อเรื่องไม่ปวดตับแน่นอน
ผมยังไม่ได้วางแผนไว้ว่า เนื้อเรื่องจะจบภายในกี่ตอน แต่มีตอนจบที่คิดไว้แล้ว และผมไม่มีชื่อตอนนะครับ พอดีไม่อยากคิด 5555

ผมน้อมรับคำติชมจากทุกท่านนะครับ (ถ้าใครจะ copy ไป กรุณาให้เครดิตผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ)

=================================================================================
เพื่อนร่วมเตียง : ตอนที่ 1

ในเย็นวันหนึ่ง "เอก" กำลังเลื่อนมือถือกดดูรูปสาวๆในทวิตเตอร์ที่ชอบลงรูปวับๆแวมๆ เพื่ออวดโฉมร่างกายของพวกเธอ แม้จะไม่เห็นหน้าของพวกเธอ ก็สามารถทำให้เอกนั้นจิตนาการไปไกลได้ และระหว่างคนเขากำลังดูรูปพวกนี้อยู่นั้น เขาก็กำลังคุยกับสาวคนหนึ่งอยู่ด้วยเช่นกัน จริงๆแล้วเขาไม่ได้เป็นคนเก็บกดเรื่องเซ็กส์ หรือไม่ใช่ว่าไม่เคยมีเซ็กส์มาก่อน

ก่อนหน้านั้นประมาณปีครึ่ง เขาได้เลิกกับแฟนเก่าของเขาไป เพราะว่าเอกนั้นหลงใหลและชอบการมีเซ็กส์ แต่เขาก็ไม่เคยขาดตกบกพร่องเรื่องอื่นๆ แม้จะมีทะเลาะกันบ้าง แต่เรื่องที่ทะเลาะกันบ่อยสุด ก็คือ เรื่องเซ็กส์ ... แฟนเก่าของเขาให้เหตุผลว่า ที่เอกคบกับเธอนั้น เป็นเพียงเพราะเอกต้องการเรื่องเซ็กส์เท่านั้น เอกพยายามอธิบายให้เธอฟังแล้ว แต่เธอก็หาได้รับฟังสิ่งที่เอกพูด สุดท้ายก็ต้องจบกันไปหลังจากเลิกกับแฟนเก่า เอกก็เปลี่ยนวิถีชีวิตของตัวเอง ลาออกจากงานมาเป็นโปรแกรมเมอร์ฟรีแลนซ์และซื้อคอนโดเล็กๆอยู่คนเดียว เขาไม่ได้เป็นคนที่รวยมาก แต่ก็มีเงินเก็บให้พ่อแม่และตัวเองในยามฉุกเฉิน

เมื่อว่างจากงาน เขาก็ใช้เวลาอยู่กับตัวเอง เล่นเกมส์บ้าง ไปเที่ยวคนเดียวหรือกับเพื่อนๆบ้าง แม้ว่าเขาจะชอบเซ็กส์ แต่เขาไม่เคยคิดที่ซื้อผู้หญิงกินเลยแม้แต่น้อย จนกระทั่งเลิกกับแฟนไปได้หนึ่งปี เขาก็สมัครทวิตเตอร์ขึ้นมา โดยใช้ชื่อปลอม อัพรูปที่ไม่เห็นหน้าและไม่ได้ระบุความเป็นตัวตนของตัวเองลงไปในทวิต เพื่อกันคนจำเขาได้และเพื่ออัพโปรไฟล์ให้ดูน่าเชื่อถือ

เขาก็ใช้ทวิตเตอร์ติดตามข่าวบ้าง ดูคลิปเสียวบ้าง อ่านรีวิวนัดเย็ดกับผู้หญิงบ้าง ... ซึ่งสิ่งที่เขาสนใจ คือ เรื่องหลังนี่แหละ จนเขารู้จักกับคำว่า FWB เมื่อเขาหาข้อมูลเกี่ยวกับ FWB และเขาก็พบว่า นี่แหละ คือ สิ่งที่เขาต้องการ ... เอกอยากมีใครสักคน แต่ไม่ใช่แฟน ไม่ต้องมานั่งพะวงความรู้สึกและแถมยังได้มีเซ็กส์แบบเท่าเทียมกัน ตามกฏที่ตั้งกันไว้ระหว่างสองคน

จากนั้นเขาก็นั่งดูสาวๆที่อัพว่าหา FWB เหมือนกับเขาเช่นกัน ซึ่งเอาตามตรง เขาก็กลัวโดนหลอกเช่นกัน เขาก็ต้องหาคนที่มั่นใจว่า จะเป็น FWB กันจริงๆและไม่ได้มาหลอกและซื่อสัตย์ .... จนผ่านไปสักเดือนกว่าๆหลังจากที่เขารู้จักกับ FWB เขาก็ได้ไปติดตามผู้หญิงคนนึง ที่ดูเป็นคนเรียบร้อย ไม่ค่อยลงรูปวาบหวิวอะไรมาก นานๆจะมาสักครั้ง คนติดตามเธอก็ไม่ได้เยอะอะไร เพราะเธอไม่ค่อยลงรูปวาบหวิวของตัวเธอลงในทวิตเตอร์ เธอคนนั้นชื่อว่า "แก้ว" เธออายุ แค่ 28 ปี น้อยกว่าเอกเสียอีก ที่ตอนนี้เขาอายุ 31 ปีแล้ว

หลังจากที่ติดตามมาสักพัก เอกสังเกตได้ว่า แก้วมักจะแชร์โพสต์ของเสื้อผ้าเซ็กซี่ร้านนึง เหมือนเธอจะชอบชุดพวกนี้ แต่เอกก็ไม่เคยเห็นเธอใส่ชุดประเภทนี้ลงในทวิตเตอร์เลยสักรูป เขาก็เลยรู้สึกอยากจะซื้อเสื้อพวกนี้ให้แก้วใส่ แล้วอัพรูปขึ้นทวิตเตอร์ให้เขาดู แม้ว่าผู้ชายคนอื่นๆก็จะได้ดูไปด้วยก็เถอะ เอกจึงติดต่อร้านนั้นไป เพื่อซื้อชุดเซ็กซี่สีดำ ที่เป็นผ้าโปร่งบาง ยกเว้นตรงหน้าอกที่มีลายลูกไม้ พร้อมจีสตริงสีดำลายลูกไม้ตรงเป้าเช่นกัน เอกโอนเงินให้ร้านเสร็จสรรพพร้อมบอกให้ติดต่อทวิตเตอร์แก้วไป เพื่อถามเรื่องไซส์ ถ้าเงินขาดเหลืออะไรให้ติดต่อมาที่เขาแทน แต่ในใจก็กลัวร้านจะชิ่งแล้วไม่ติดต่อแก้วไป

หลังจากหนึ่งวันผ่านไป ทางร้านก็ติดต่อเอกกลับมาผ่านทาง DM ของทวิตเตอร์
"สวัสดีค่ะ คุณลูกค้า พอดีทางร้านได้ส่งของให้กับผู้หญิงท่านนั้นไปแล้ว และเจ้าของทวิตเตอร์เขาถามมาว่า ใครเป็นคนซื้อให้กับเขา ให้ทางร้านบอกให้ไหมคะ?" ทางร้านทักเอกมาในตอนสายๆของวันรุ่งขึ้น
เอกลังเลอยู่นิดนึง แต่เขาก็กลัวว่าผู้ชายคนอื่นจะเคลมเรื่องนี้ไป เขาจึงบอกกับทางร้านไป
"บอกไปเลยก็ได้ครับ บอกว่าผมก็กำลังติดตามเขาอยู่เหมือนกัน ก็อยากทำความรู้จักกับเขาอยู่เช่นกัน" เอกตอบร้านค้าไป
"ได้ค่ะ ทางร้านจะบอกให้นะคะ" ทางร้านตอบกลับมา
เพียงแค่ 5 นาทีถัดมา ทางร้านก็ทักเอกมาใหม่
"ทางร้านบอกให้แล้วนะคะ ขอบคุณที่ซื้อสินค้าจากร้านเรานะคะ" ทางร้านกล่าวจบ แสดงว่าคงบอกเธอไปแล้ว เอกก็ทำได้เพียงแค่รอเธอใส่ชุดที่เอกซื้อให้

จากนั้นเอกก็พยายามดูที่หน้าโปรไฟล์ของเธอ หลายวันผ่านไปเธอก็ยังไม่อัพรูปพร้อมชุดที่เอกซื้อให้สักที ทำไมนะ .... "หรือว่าเราโรคจิตเกินไปวะ ที่ซื้อชุดเซ็กซี่ให้ผู้หญิงที่ไม่รู้จัก" เอกพึมพำกับตัวเอง

จนกระทั่งผ่านไปได้สิบวัน ก็มีข้อความทักมาหาเอก เอกใจเต้นตุ้บๆอย่างมาก เพราะคนที่ทักเอกมานั่นคือ แก้ว นั่นเอง
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ ถ้าเป็นเรื่องจริงก็ดีนะครับ

kittaphot007

เริ่มต้น​ได้ดี​น่าติดตามรอตอนต่อไปนะครับ​เป็น​กำ​ลัง​ใจ​ให้​นะครับ

kobjuk

ถึงเป็นเรื่องแรกก็ถือว่าแต่งได้ดีมากๆ เนื้อเรื่องน่าติดตามต่อไปครับ ไม่มีสะดุด ชอบๆ

อัศวิน รัตนแก้ว

::Shy::น่าสนใจครับ มาต่อเร็วๆนะครับ

pamaaeng

akerue

ถ้าได้คบไปนานๆจะมีความผูกพันธ์มั๊ยนะ

Au Nanma

ชอบนักเขียนคนเดียวกันเลยครับ
คอยติดตามผลงานนะครับสู้ๆ

C-Master

น่าสนใจมากครับ ผมก็เคยเปย์ชุดให้น้องๆในทวิตเตอร์อยู่บ้าง แต่ยังไม่เคยนัดเจอใครเลย

aunsoiton

จากเพื่อนมันกันกลายเพื่อนกูรักมึงวะ

cd13579

โครงเรื่องน่าสนใจดีครับ ทันยุคดีภาษาเรียบเข้าใจง่ายไม่งง ค่อยๆไปครับเชื่อผมอย่ากดดันตนเอง 

ขออนุญาตแนะนำคือเก็บรายละเอียดใส่ลงไปอีกจะสมบูรณ์ขึ้นครับ เน้นคำ ที่ทำให้จินตนาการเป็นภาพได้ง่าย ค่อยๆขัดสำนวนไปครับ

มีกระทู้แนะนำการหัดเขียนอยู่ในห้องนั่งเล่นครับ มีปรจารย์มาให้เคล็ดลับหลายท่านเลย แวะไปหยิบเทคนิคมาใช้ได้เลย 
ยินดีต้อนรับสู่วงการนะคับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

freedom-more

แต่ละท่านที่เป็นไอดอลนี่งานดีทั้งนั้นเลยนะครับ
เปิดเรื่องมาได้แหวกแนวน่าติดตามมากๆครับผม แต่สั้นไปนิดนึง แต่เข้าใจได้ว่าน่าจะเป็นบทนำ
รอติดตามผลงานและเป็นกำลังใจให้ครับ

elviswhat

หลาย ๆ คนคงเหมือนเอกเล่นทวิตเตอร์เพื่อติดตามสาว ๆ

biggiggog

เปิดมาแบบนี้ ok เลยครับ
ต้องตามดูว่า จะไปทางไหน
ขอบคุณครับ

err

คงต้องไปหัดเล่นทวิตเตอร์บ้างล่ะ  เพื่อจะได้อะไรดีๆกับเขาบ้าง...อย่าง แก้ว