ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนร่วมเตียง : ตอนที่ 1

เริ่มโดย birdkung, กรกฎาคม 24, 2020, 07:39:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

p_hart

::HeyHey:: ค่อยๆแต่ง ค่อยๆพัฒนา จะได้เรื่องที่ดีครับ อย่าลืม บทรัก บทเสียวที่น่าสนใจด้วยครับ

drof666

ชีวิตจริงของหนุ่มวัยทำงานก็ทำนองแบบนี้เลย

jame32015

เริ่มเรื่องได้น่าติดตามมากครับ รอติดตามชมผลงานอีกเรื่อยๆครับ

Creader

น่าสนใจดีนะครับ
ยิ่งมีท่านผู้เขียนทั้งสามเป็นต้นแบบด้วย

cking

แหมมม เอาเรื่องจริงมาแต่งด้วย ใครสนใจ ใข้ได้นะครับ วิธีนี้ ค่อนข้างได้

633sqd

ไม่เคยรู้เรื่องfwbเลย ทำความเข้าใจจากเรื่องนี้เลยดีกว่า มีเรื่องราวให้อ่านด้วย
ชอบท่านนักฆ่าฯเหมือนกันเลย

aone

ว้าวๆๆ เริ่มต้นเรื่องก็น่าสนใจแล้ว FWB

devilzoa

เล่นยังไงนะ สงสัยต้องไปลองสมัครบ้างแล้วหละ

manunited68

เดี๋ยวจะรีบไปเปิดบัญชีทวิตเตอร์มั่งละ

sthanya

น่าสนใจครับ เพิ่งเคยได้ยิน fwb ขอบคุณครับ

johnywalker

เริ่มเรื่องมาแปลกดี ไม่เหมือนเรื่องอื่น น่าสนใจครับ

patiwat4007

ทำไมพระเอกนิสัยคล้ายๆผมเลยครับ😁😁

therasak

เปิดตัวได้น่าติดตามมากครับ ค่อย ๆ ปูเรื่องไปให้เห็นความเป็นมาของตัวละคร น่าสนใจ

sutee seechart

เริ่มเนื่องเนิบๆ นี่ไม่ใช่แนว HARDCORE อย่างที่เห็นชื่อเรื่อง
โคตร EROTIC ค่อยๆเป็นค่อยไป
เรื่องนี้ถ้ามีรวมเล่ม ผมตามไปซื้อแน่ๆ เปิดเจอตอน 2 เลยย้อนกลับมาอ่านตอน 1
สุดดีครับ ติดตามๆ

hamyaiyao