ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทริปเสียวเย็ดหีเพื่อน[ออม] 2

เริ่มโดย Assawinwattana1, เมษายน 04, 2024, 06:41:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้ใครจะโดนเย็ด คนถัดไป

ก้อย
98 (60.1%)
ฝน
65 (39.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 163

Que21

อ้างจาก: Assawinwattana1 เมื่อ เมษายน 04, 2024, 06:41:14 หลังเที่ยงสวัสดีครับทุกคนน

มาต่อแล้วสำหรับตอนสอง เห็นมีคนส่งข้อความinboxมาพูดคุยด้วยมีรีเควสมากมายตามคอมเม้น ผมเลยถือโอกาสปรับเปลี่ยนจากที่เคยเขียนเมื่อก่อนนิดหน่อย หวังว่าทุกคนจะชอบ คอมเม้นกันมาได้ครับมีส่วนร่วมกันสนุกดี

หลังจากที่เมื่อคืนแรกผม ไอ้เอกและ4สาวบัญชี ได้ผ่านประสพการณ์สยิว มาเมื่อคินและความเสียวที่ได็โชว์ควยต่อหน้าเพื่อนสาว 4 คนมันยังฝังอยู่ในใจผมรวมถึงภาพยัยออม เพื่อนสาวหมวยตัวเล็กของผมที่ผมแอบชอบสมัยเรียน ที่เมื่อคืนได้แอบถ่ายคลิปเธอล้วงหีตัวเอง เช้าวันต่อมาผมตื่นแต่เช้าประมาณ7โมงครึ่ง ผมก็ลงไปอาบน้ำล้างหน้าที่ชั้น2  ทุกคนเริ่มทะยอยตื่น ผมละนับถือใจพวกที่กลับตี3เมือคืนเลย ตื่นได้ไงแปดโมง เป็นผมคงได้ตื่นบ่ายแน่ แต่พวกมันก็ตื่นกันได้ อีต๋องและสาวๆเริ่มเข้าครัวทำกับข้าวกัน ที่น่าประหลาดใจคือ ยัยแอนที่ทำตัวปกติเหมือนเมื่อคืนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ทั้งที่เมื่อคืนทั้งชักทั้งอมควยผมต่อหน้าเพื่อนๆอยู่เลย แต่ยัยออม ก้อยและ ฝน กลับหยอกล้อผม จนเพื่อนๆคนอื่นเริ่มสงสัยว่าเกิดอะไรขึ้นเมื่อคืน วันนี้พวกเราจะไป Mimosa และ ต่อด้วยสวนน้ำการ์ตูน เน็ตเวิร์ค (ใครไม่เคยไปลองหาในเน็ตดูนะ) สวนน้ำที่ดังมากตอนนั้นมีสไลด์เดอร์แปลกๆ น่ากลัวน่ากลัวเพียบ และค่าเข้าแสนแพง พอ09.30 พวกเราก็ออกเดินทางไป Mimosa สาวๆก็ยังคงคอนเซ็ปการแต่งตัว รวมถึงอีต๋อง ซึ่งแต่งไปแข็งกับสาวโชว์คาบาเล่ที่มิโมซ่า ไปถึงพวกเราก็ถ่ายรูปกันตามประสานักท่องเที่ยวไม่มีอะไร พอเกือบเที่ยงพวกเราก็ออกเดินทางต่อไปยังสวนน้ำ พอไปถึง พวกเราก็เช่า ที่นั่งแบบเป็นเต้นท์ เพราะพวกเรามาเยอะและเป้นส่วนตัวดี จะได้มีที่นั่งพักวางของกล้องอะไรง่ายๆ พวกเราไปก็ทยอยกันไปเปลี่ยนเสื้อ พออกมาเท่านั้นแหละ พวกผมนี่ตะลึงเลย แต่ละคนวันนี้ไม่ได้ใส่ชุดกึ่งชุดว่ายน้ำเหมือนเมื่อวานที่เล่นทะเลแล้ว ยัยเอ้สาวนิติยังคงมาในชุดเดิมที่ปิดนมไม่หมดล้นออกมาให้ล่อควยเล่น สาวๆทุกคนวันนี้มาในชุดว่ายน้ำทุกคน ยัยแอนเก็เช่นกันเป็นบิกินี้จีสตริงแบบผูกด้านข้าง ส่วนยัยออม มาในชุดว่ายน้ำคล้องคอด้านล่างเป็นเหมือนกางเกงในผู้หญิง ด้วยความที่เธอตัวผอมมาก ไม่ค่อยมีส่วนเว้าโค้งเหมือนเพื่อนๆ แต่มีส่วนนึงที่โค้งนูนเด่นขึ้นมาเลยคือ เนินหีที่โหนกนูนขึ้นมาอย่างเด่นชัด

ยัยออมเดินมาอย่างอายๆพยามเอากระเป๋าปิดไว้ แต่ผมนี่ควยแข็งนึกถึงภาพเธอล้วงหีในคลิปเมื่อคืนเลย ผิวขาวเนียนของเธอขาวจนสะท้อนแสง ผมยาวสลวยดำตัดกับผิดขาว มันดูน่ารักอย่างบอกไม่ถูก พวกเธอก็แยกย้ากันไปเล่นน้ำส่วนตัวผมนั้นก็ไม่ค่อยชอบเล่นน้ำเลยขอ กินเบียร์ชิวๆอยู่ในเต้นท์ อาสาเฝ้าเตนท์เฝ้าของไป จนผ่านไปซักพัก ยัยก้อย ยัยแอนกับยัยออมก็วิ่งมาชวนผมไปเล่นสไลด์เดอร์กับ พวกเธอเพราะฝน
    ยัยฝนไม่กล้าเล่น แตสติผมมันพุ่งไปทุ่เป้าหีที่เปียกน้ำจนเริ่มรัดเห็นร่องหีนิดๆของเพื่อนๆผม มันปลุกน้องชายผมให้แข็งอีกทันที ยิ่งตอนเดินไปนมยัยแอนทีเด้งตามจังหว่ะวิ่งเหยาะของมัน ทำควยผมแข็ง จนชี้ออกมาเลย ผมแอบสังเกตุเห็นยัยก้อยเริ่มแอบมอง อยู่เป็นพักๆ ผมรู้สึกอายมาก เพราะผมต้องเดินควยตุงผ่านผู้คนมากมายกว่าจะถึงสไลด์เดอร์ที่เราอยากเล่น เพราะสวนน้ำมันกว้างมากก

สไลด์เดอร์อันที่จะเล่นเป็นแบบนั่งห่วงยางซ้อน2คน พวกเราต้องแยกเป็น2ทีม ผมกับยัยแอนต้องแยกกันเพราะตัวใหญ่ ผมจึงได้คู่ยัยออมที่ตัวเล็ก ส่วนแอนคู่ก้อยซึ่งได้ลงไปก่อนผม พอถึงตาผมกับออม ออมต้องนั่งด้านหน้า เจ้าหน้าที่เลยให้ผมนั่งด้านหลังก่อน ผมลงไปนั่งลงในห่วงย่างที่นั่งหลังกางขาออก ควยชี้เด่เป็นลำแข็ง ยัยแอนเดินมาข้างหน้าแล้วผงะเล็กน้อย เธอต้องเห้นควยผมชึ้เป็นลำแถมเธอจะต้องนั่งด้านหน้าผมอีก เธอก็นั่งลงหันหลังให้ผม ตัวเธอแนบเข้ามา ติดแนบตัวผม แผ่นหลังของเธอถูกับควยผมเต็มๆเธอขยับให้เข้าทีทำให้หลังเธอถูควยผมไปมา ผมเริ่มเสียวนิดๆเลย จนพวกเราเริ่มไหลลงไป เธอจับขาผมกอดไว้แน่นด้วยความกลัว มันเป็นช่วงเวลาที่ดีเลย เราเล่นต่ออีกสามสี่อันผมก้ขอตัวไปพักก่อนเพราะเริ่มร้อนและไม่อยากรอคิวที่ค่อนข้างนาน ผมกลับมานั่งจิบเบียร์พักผ่อน ดูสาวๆที่ผ่านไปผ่านมา ผมหล่อยากจะงัดควยออกมาชักซะเหลือเกินแต่กล้องมันน่าจะเยอะ พอใกล้ๆหกโมง พวกเราก็เริ่มทยอยกันไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า แล้วพวกเราก็กลับ เช่นเดิมพวกผมก็ไปกินข้าวร้านดังหาดจอมเทียนต่อกัน อีต๋องไอ้วินกับ7สาว กลุ่มเดิมก็อยากไปwalking street อีก

แต่พวกผมเหนื่อเพลียจากการเล่นน้ำเกือบ6ชั่วโมง ก็เลยขอตัวแยกกันและกลับไปกินกันที่บ้านพัก
พอถึงบ้านพัก พวกผมก็เริ่มจัดการกับอาหารทะเลที่เหลือจากอ่างศิลา สาวๆเป้นแม่ครัว ส่วนพวกผมก็เตรียมเครื่องดื่ม  เช่นเดิมวันนี้ก็กินเหล้าเล่นไพ่กันตามสบาย พวกเรากินไปได้ซักพักก็เริ่มมึนๆ
ไอ้เอกเริ่มเมาหน้าแดงร้อน มันเลยโดดน้ำแก้ร้อนซะเลยผมเลยต้องโดดลงไปลากมันขึ้นมา สาวๆก็เริ่มเมาแล้วดูจากเสียงเฮฮาที่เริ่มดังขึ้น ผมเองก็กรึ่มๆแล้ว เพราะวันนี้วันสุดท้ายพยามกินให้มันหมดๆจะได้ไม่ต้องขนกลับยัยก้อยก็พูดขึ้นมาว่า  อีต้น อีเอกมึงเมามากแล้วนะ วันนี้ เมาแล้วห้ามบ้าเหมือนเมื่อคืนอีกนะ เดี๋ยวอีแอนอดใจไม่ไหว ก้อยขึ้เกียจห้ามมัน อีนี่ยิ่งเมาแล้วคุมยากอยู่"

ผม: ทำไมหล่ะไม่อยากดูแล้วหรอ
ออม: พอแล้วแค่เมื่อคืนก็อายจะแย่แล้ว
ผม: อายทำไมพวกกูยังยังไม่เห็นอายเลยเนอะไอ้เอก
เอก: ใช่ๆคนที่ต้องอายคือพวกกูนะ
แอน: พวกมึงนี่มันหน้าหนาจริงๆเลย
ผม: อ้าวใครอมให้กูน้าเมื่อวานนนน
แอน: อีต้นนนนนน หยุดเลยนะมึงง แค่คิดกูก็ขนลุกแล้ว จะอ้วก
เอก: แหม เมื่อวานนี่ไม่เห็นพูดงี้เลย อมซะไอ้ต้นแตกใส่ปากเลยหนิๆ 55555
แอน: อีเอกกกกก พอเลยๆ จะทำไรอะไรก็ทำ มึงไม่อายก็แล้วแต่มึงเถอะ
ฝน: ก็ดีเหมือนกันนะ อิก้อยกับออมไม่ค่อยได้เห็นนานแล้ว
ออม: แหมใครจะไปเห็นบ่อยแบบแกหล่ะคะ
ก้อย: นั่นไงออมแกยอมรับอีกแล้วววว 5555
ออม: ก้อยยยยนี่ชั้นช่วยแกอยู่นะยะ
เอก: ดีเลยงั้น ไหนๆก็เปียกแล้ว ถอดออกแม่งเลยละกัน แล้วไอ้

เอกก็รูดกางเกงของมันลงพร้อมกับกางเกงในเลย ควยมันโผล่ออกมาให้4 สาว ตรงหน้าได้ชม แล้วมันก็ถอเสื้อออก สาวๆก็พากันกรี้ดอีกรอบ ยัยก้อยถึงกับ สาดเหล้าในแก้วใส่ไอ้เอกเลย
ก้อย: อีเอกกกกอีบ้าาา พวกกูพูดเล่นนน ใส่คืนเลยมึงง
แอน: โหไอ้เอกใหญ่กว่าขออีต้นอีก 5555
ผม: อ้าวอีแอนมึง หาเรื่องแล้วมาเลยมาวัดกันเลยดีกว่า - ผมก็ได้โอกาสแล้วก็แก้ผ้าออกหมดเลย ปล่อยควยที่ไม่ค่อยแข็งดีโชว์ให้ สาวๆดู อีกคน สาวๆก็พากันกรี้ดอีกรอบ ยัยแอนและยัยฝนนั่งหัวเราะเสียงดัง ส่วนยัยออมก็ โอดเลย
ออม: อีต้นนน แกก็เอากับมันด้วยหรอ โอ้ยจะบ้าตาย -ตาเธอมองพวกผม 2 คนกลับไปกลับมา หน้าแดงเขินจนเห็นได้ชัดดูแล้วน่ารักมากก-
ผม: ไหนๆไอ้เอกมึง มาวัดกันเลย
เอก: กูยังไม่แข็งดีเลย อีแอนมึงเปิดช่องเมื่อวานซิ
แอน: พวกมึงนี่จริงๆเล้ยยยย เอ้าๆ ทำไรก็ทำ

- แอนก็เปิดช่องหนังขึ้นมาอีก - คราวนี้เป็นภาพของชายหญิงฝรั่งคู่หนึ่่ง ผู้หญิงสาวผอมเพรียวผมบรอนทอง กำลังขึ้นขย่มควยผู้ชายที่นอนอยู่ข้างล่าง ภาพควยฝรั่งเท่าแขนที่ ที่กระแทกหีขาวๆไร้ขนแทรกรูหีจนกลีบหีปลิ้นออกมา เสียงควยกับหีปะทะกันดังปั๊บๆ พร้อมกันเสียงนางเองที่ร้องครางซี้ดดดดด โอ้ววววว อ๊าาาา อ๊าาาาาา และขย่มควยอย่างเอาเป็นเอาตาย พวกผม 2 คน มองหน้ากันแล้วก็นั่งลงกับพื้นหลังพิงเบาะโฟม ผมเลือกนั่งตรงข้ามกับออมเพราะอยากให้ออมเห็นควยผมเต็มๆ มือก็ชักว่าวให้ควยแข็ง ผมเห็นออมมองควยผมเป็นระยะ มันเป็นความรู้สึกที่ เสียวและเงี่ยนมาก เพื่อนสาวที่เราแอบชอบ มานั่งดู ควยเราแบบระยะประชิต แถมริมสระน้ำด้านนอกบ้านอีก เสียวควยจริงๆ  แต่ผมก็ต้องกลั้นเอาไว้ก่อนเผื่อคืนนี้ได้เย็ดใครซักคน ผมเลยเรียกไอ้เอก เห้ย มึงแข็งแล้วมาวัดกันเลย ไอ้เอกกับผมก็ลุกขึ้น ผมลากไอ้เอกไปที่หน้ายังแอนแล้วก็ถอกควยให้หัวบานเปิดจนสุด ตอนนี้ 2ควย ชี้หน้ายัยแอนอยู่ แล้วก็คว้ามือแอนมาจับของไอ้เอก

แอน: โอ๊ยยย อีเหี้ยยยยยย ทำไรของพวกมึงเนี่ย -พร้อมสะบัดมือหนี-
ผม: เอ้ารีบบอก สิใครใหญ่กว่า -จริงๆ ผมรู้อยู่แล้ว ควยไอ้เอกมันยาวกว่าผม นิดหน่อย
ฝน: กูว่าของอีเอกใหญ่กว่าอ่า
ผม: ไหนๆ ให้ออม ตัดสินดีกว่า ออมไม่ลำเอียงเหมือนพวกมึงหรอก -แล้วผมก็หันไปให้ออมดู ควยผมห่างจากหน้าออกแค่เมตรเดียว-
ออม: โอ๊ยพอเหอะแกๆๆๆๆๆๆ อายจะแย่แล้วว -แต่ถึงจะพูดอย่างงั้นแต่ตาก็จ้องควยตลอดเลย-
เอก: เอาเป็นว่าเสมอกัน 5555 เอากินต่อ
แอน: แล้วพวกมึงจะกินกันทั้งอย่างงี้เนี่ยนะ หน้าด้านจริงๆเลย

แล้วพวกเราก็นั่งกินกันต่อ พวกผม2คน สนุกใหญ่เลย ทั้งแก้ผ้าเล่นน้ำ กินเหล้ากับสาวๆ ควยก็ห้อยโตงเตงโชว์สาวๆไปเรื่อย
พวกเรากินกันจนเพลินเมาไม่รู้เรื่อง สาวๆเองก็ดูจะเมาและชินกันภาพพวกผมเดินควยโตงเตงไปทั่วบ้านแล้ว จนห้าทุ่มกว่า  สาวๆก็ขอตัวไปนอน พวกผมก็เก็บของต่อทั้งที่ยังแก้ผ้ากันอยู่ จนเสร็จไอ้เอกก็ขอตัวขึ้นไป อาบน้ำนอน ผมก็ขึ้นไปชั้น 2 เช่นกัน ไฟที่ห้องของ ฝนกับก้อยปิดแล้ว แสดงว่าน่าจะเมามากไม่ได้อาบน้ำแล้วนอนเลยแน่ คงจะเมามาก ห้องน้ำมีคนเข้าอยู่ผมเลยลงไปนั่งรอข้างล่างกินเบียร์ต่ออีกนิด ใจก็นั่งคิดว่าวันนี้คงอดแล้วแหละ พวกนั้นเล่นออกตัวเรื่องนี้ก่อนเลย ห่าโอกาสยากเลย ก็เลย ทำใจนั่งไปซักพักเบียร์หมดเลยจะขึ้นไปอาบน้ำ แต่ยัยออมก็ลงมาพอดี เธอทำหน้าแบบเหนื่อยใจแล้วพูดว่า นี่แกยังแก้ผ้าอยู่อีกหรอ

ผม: อื้ม จะไปอาบน้ำแล้ว ยังเขินอยู่อีกหรอ ดูซิหน้าแดงหมดแล้ว
ออม: ไอ้บ้า มันใช่เรื่องปกติมั๊ยเนี่ยมายืนแก้ผ้าให้ผู้หญิงดู โรคจิตจริงๆเลยแกหนิ
ผม: เออแล้วนี่ลงมาทำไมอ่า ไม่นอนหรอ - ออมก็ดูอึ้งๆแล้วก็บอกเบาๆว่า-
ออม: ห้องไม่ว่างอ่า -ผมก็ทำหน้างงๆ- ออมก็ชี้ขึ้นไปบนห้องให้

ผมขึ้นไปดู พอขึ้นไปดูเท่านั้นแหละ ไม่ต้องเห็นด้วยตาแต่แค่ได้ยินเสียงก็รู้แล้ว เพราะเสียงที่ได้ยินออกมาจากห้องออมกับแอนคือ เสียงคราง ซู้ดซ้าดของยัยแอน เธอครางดังมากมันลอดออกมาให้ได้ยินหน้าห้องชัดเลย ผมจึงแอบแง้มประตูดู ภาพที่เห็นนี่ผมควยแข็งเลย ไอ้เอกกำลังยัดควยทะลวงหียัยแออน ยัยแอนดูเธอจะเงี่ยนพอสมควร มอเธอบีบนมตัวเองอีกมือก็กำผ้าปูที่นอนแน่น ไอ้เอกเริ่มซอยแรงขึ้นอีก ยัยแอน ร้องคราง โอยยย เสียว...ซี้ดดด...โอยยย เสียว ซี้ดดด... แล้วไอ้เอกก็ก้มลงไปจูบแอน ผมดูเพลินจนลืมออมไปเลยจนออมมาสะกิด ข้างหลัง

ออม: ดูเพลินเลยนะผมก็ผละออกจากประตู จนออมเห็นด้านใน

ภาพเพื่อนรักของเธอกำลังโดนไอ้เอกตะบันหีอย่างเมามัน ผมรีบงับประตูคืนแล้วจูงออมที่ยืนอึ้งไปห้องผมที่ชั้น 3 ผมบอกให้ออม นั่งเล่นรออยู่นี่ก่อนก็ได้ แต่ออมยังเงียบ ตายังอยู่ที่ควยผม จากนั้นผมก็ชวนออมคุยทั่วไปจนออมดูผ่อนคลายลง แต่อยู่ๆเธอก็ถามขึ้นมาว่า

ออม: ต้น ออมถามจริงๆ ต้นไม่อายออมเลยหรอ นั่งแก้ผ้าเนี่ย
ผม: ไม่อายหรอก สนุกดี ก็ดีนะมีคนมาดูของเรา
ออม: แกหนิ กับเพื่อนยังเงี่ยนอีกเนาะ - ผมตกใจเล็กน้อย ปกติเธอไม่น่าพูดว่า้เงี่ยน แสดงว่าเริ่มเงี่ยนรึเปล่า-
ผม: ยังไงเพื่อนก็เป็นผู้หญิง มันก็ต้องมีบ้างแหละ ว่าแล้วออมช่วยเราหน่อยสิ
ออม: ช่วยอะไรอ่า
ผม: ชักว่าวให้เราหน่อยสิ
ออม: บ้าหรอ นี่เพื่อนนะยะ
ผม: นะออมเพื่อนช่วยเพื่อนไง -แล้วผมก็เอื้อมมือไปคว้ามือออมมาจับควยผมชักขึ้นลงเบาๆ ออมนั่งนิ่งเลย ผมใช้มือผมกุมมือออมไว้แล้วชักเบาๆจนรู้สึกถึงมืออมที่เริ่มชักเองแล้ว ผมจึงปล่อยมือ
แล้วก้ปล่อยให้ออมที่นั่งก้มหน้า ชักเบาๆ -ผมกระซิบบอกออมว่า แรงๆเลยจ๊ะออม เธอก็เร่งมือขึ้น จนผมร้อง ซี้ดดด... โอ้วออกมา เธอคงได้ใจ เร่งชักใหญ่ ผมทนไม่ไหวแล้วเลยตัดสินใจเป็นไงเป้นกัน

ผมก้มลงไปจูบและไซร้คอออม อย่างหิวโหย  อื้มม ต้น ซี้ด...อย่า อย่าทำออม นะ โอว์....ซี้ดด... ออมร้องห้ามพร้อมมือดันอกผมแบบไม่มีแรงเท่าไหร่ ผมเลยเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงนอนของเธอ ผ่านกางเกงในตัวน้อย ของเธอ เข้าไปถึงกลีบหีเธอที่ตนนี้มีน้ำเงี่ยนไหลเอ่อออกมาปากรูผมเลยใช้นิ้วถูหีเธอขึ้นลง จนเธอสะดุ้ง แล้วร้องอีก อย่านะต้น ....โอวว...ซี้ด..ด... โอยยยย....ซี๊ดดดด....โอวววว ผมเห็นเธอเริ่มเสียวมากดูจาก หน้าตาเธอดูบูดเบี้ยว แดง ใต้แว่นตานั้นช่างน่ารักเหลือเกิน ผมสอดนิ้วเข้าไปในรูหีของออม มันลื่นมากเพราะน้ำเงี่ยน ที่ไหลเอ่อเต็มรู แล้วผมก้เริ่มซอยนิ้วเบาๆอย่างไม่ถนัดเพราะยังไม่ถอดกางเกงเธอออก อูยยย ต้น...  ซี้ด..ด... โอยยยย มันเสียว โอ๊ยย.. ผมเริ่มเกี่ยวเบ็ดให้เธอแรงงและเร็วขึ้น จนเธอครางออกมา โอววว....ซี๊ดดด....เสียว ต้นจ๋า ออมเสียว ช้าๆหน่อย โอ๊ยยยย....อื้มมม.
ผม: เสียวดีมั๊ยออม ผมถาม แต่เธอไม่ตอบ ผมเลยเร่งเกี่ยวหีเธอเร็วจี๋ อ่า...ซี๊ดดด...อุววว์... อ๊าา.... ต้น.. ต้นจ๋าา ออมไม่ไหวแล้ว โอยย.... โอยยย โออยยยย...ซี้ด อ่าาาาาาาาาาาา...

เธอครางยาวแล้วก็กระตุกอย่างแรง ผมหยุดมือแล้วแช่นิ้วไว้คารูหีเธอ เธอหายใจรวยริน หอบ ผมรีบฉวยโอกาส จับเธอแก้ผ้า ถอดเสื้อนอน ออก พระเจ้าเธอไม่ใส่เสื้อใน ตอนนี้ ร่างขาวโพลนของหญิงสาวที่ผมแอบบชอบอยู่ตรงหน้าผมแล้ว สองเต้านมกลมเล็กของเธอ หัวนมสีน้ำตาลแข็งชูชันสู้มือ นมน่าดูดจังเลยออมจ๋า...ขอต้นดูดหน่อยนะ ผมก้มลงไปดูเลียนมทั้งสองเต้าอย่างเมามัน เสียงดังจ๊วบๆ...ผมถอดกางเกงและกางเกงในของเธอออก เผยให้เห็น เรียวขา และ เนินหีอันโหนกนูนที่เห็นเมื่อกลางวัน ขนของเธอมีนิดเดียวเรียงสวยบางๆ ผมจับเธอกางขาออกแล้วก้มลงไปเลียหีเธอ กลิ่นตัวเธอที่พึ่งอาบน้ำมากช่างหอมบาดใจ พร้อมกับน้ำหีเธอที่มีกลิ่นสาบสาว รสปะแล่มๆ แต่มันเลียแล้วมีความสุขมาก อื้ม... หีออมหอมจังเลย...น้ำหีก็หวาน ผมเอานิ้วแหวกกลีบหีของเธอแล้เอาลงลิ้นที่ติ่งเสียวของออม จนเธอเรื่องครางอีกครั้ง

อื้มม... ซี๊ดดด...อุววว์...ซี๊ดดด ต้น พอเถอะนะ แต่ผมก็ไม่ฟัง เอานิ้วแทงสวนหีเธอเข้าไป จนเธอสะดุ้ง โอ๊ย... ต้น.. เบาๆหน่อย มันเสียว อ่า...ซี๊ดดด...อุววว์ ซี๊ดดด...อื้มม... แล้วผมก็เริ่มรัวนิ้วอีกรอบพร้อมเลียติ่งเธอไปด้วย โอีย... ต้น.. ออมเสียว...โอ๊ยยย. อ๊างงง...อื้มม... ผมว่าเธอพร้อมแล้วผมจึงหยุดมือ "ออม จ๋า ต้นไม่ไหวแล้ว ต้นขอเย็ดออมนะ " ผม ขึ้นไปนั่งคร่อมเธอจับขาเธอกางออกกว้าง แล้วเอา ควยถูที่รูปหีขึ้นลงเบาๆ ก่อนจะดันเข้าไป โอ๊ยย...ต้น.... เบาๆ..ช้าๆ.... ออมเคยไม่กี่ครั้งเอง เบาๆนะ... ผมเลยก้มไปจูบปากเธอจนเธอผ่อนคลายและเริ่มจูบตอบ ผมเลยดันเข้าไปจนสุดลำ มันแน่นมากเลย ทั้งที่ควยผมก็ขนาดชายไทยทั่วไป ยังแน่นขนาดนี้ เธอคงไม่ได้เย็ดมานานแน่เลย ออเอามือจิกหลังผมแน่น ผมรอจนเธอเริ่มคลายมือแล้วเริ่มซอยเบาๆ เธอเริ่มคราง

ผมถามว่า เจ็บรึเปล่า ออมก็ส่ายหน้า ผมเลยเริ่มซอยหีเธอแรงขึ้น อ่า...ซี๊ดดด...อ๊า
งงง...อื้มม... ซี๊ดดด อุววว์...เธอครางไม่เป็นภาษาเลยตอนนี้เธอคงเสียวไปกับการเย็ดของผมแล้ว ผมเลยเปลี่ยนมาเล่นท่า Doggy ให้เธอคลานบนเตียงแล้วผมก็ จับสะโพกออมไว้ แน่น... แล้วเริ่มกระเด้าเอว...เข้าๆ..ออกๆ...อย่างรวดเร็ว เราสองคน ....ครางกระเส่าด้วยกัน.... ออม....เสียวหีมั้ยครับ..... ผมเย็ดหีเธอจากข้างหลัง ท่านี้เธอคงชอบ เพราะเธอขยับเอวสวนควยผมอย่างเป็นจังหว่ะ ซี้ด..ด....โอว....ซี้ด..ด...โอ๊ย...เสียวจ๊ะ...ต้น... ออมเสียวมากเลย...โอ๊ยยยย...อื้อออ ผมเย็ดเธออย่างเมามันส์ โอ้วรูหีของออมตอดควยของเราตลอดเลยมันส์จัง
ออม: ของต้นก็แน่นเต็มข้างในไปหมดเลยอ่า ออมเสียวจัง อ่า...ซี๊ดดด...อ๊างงง...อ๊าา.... ต้น.. ต้นจ๋าา นั่นแหละ ลึกๆเลย ออมไม่เจ็บแล้ว

ผม: ออม ต้นก็เสียว จะไม่ไหวแล้ว ...หีออมฟิตมากเลย.....อูววว...ซี้ด..ด - ผมได้ใจเร่ง ตะบันรูหีออม อย่างไม่กลัวหีออมพัง
ออม: โอ๊ยย...อื้มม.... นั่นแหละ..นั่นแหละ... โอ้วววว...ซี๊ดดด...แรงอีกต้น...ออมจะแตกแล้ว -ได้ยินแบบนั้นผม เลยกลับมาเป็นท่าเบสิคแบบเดิม
ผมจับขาออมกางออกแล้ว โน้มตัวไปจูบออม พร้อมกัน กระแทกควยใส่รูหีออม อย่างแรงๆ เสียงกระแทกกับเสียงครางของเราสองคนลั่นห่องอย่างไม่สนใจอะไรอีกแล้ว
และออมก็ดูจะพอใจกับการตะบันหีเธออย่างไม่ปราณี  เราใกล้เสร็จแล้วนะ....ใกล้จะแตกแล้ว...ซี้ด..ด..อูย..ย...." ออมก็เหมือนกัน...เย็ดแรงๆเลย...ต้นจ๋า แตกนอกนะต้น อย่าแตกในนะ...เย็ดรูหีแรงๆ...ซี้ด..ด... โอย..ย.... แรงอีก แรงอีก อ๊างงงงงงงงงงงงงงงงง" สิ้นคำนี้เธอก็กระตุกอย่างแรง เธอเสร็จแล้วแน่ๆแต่ผมยังไม่เสร็จ ผมเลยซอย ต่ออย่างแรง เธอกรีดร้องออกมาโหยหวนมาก ต้นนน  อื้ออออ พอก่อน... แตกแล้วออมแตกแล้ว พอก่อน... มันเสียว...อ๊างง...ซี๊ดดด...อ๊างงง...อ๊าา.... ต้น... ไม่ไหวแล้ว  "ต้นก็ไม่ไหวแล้ว ออม โอ้วว โอ้ว โอ้ว โอ้ว ตะบันรูหีออม อีก3-4 ที แล้วก็ชักควย ออก มาผมรีบขึ้นไปคร่อมที่หน้าออม แล้วชักอีก3-4 ที น้ำควย ผมก็พุ่งใส่หน้าออมเต็มๆ มันพุ่งไปโดนหน้าสวยๆของเธอจมูกและริมฝีปากแดงระเรื่อของเธอ ตอนนี้ผมมีความสุขมาก ออมสาวแว่นน้อยตัวเล็ก ที่ผมแอบชอบตอนนี้ได้มามีความสุขร่วมกัน หน้าที่แต่ไปด้วยน้ำควยผม กับหีที่กลวงโบ๋ กลีบอ้า แดงเล็กน้อย มันช่างเป็นภาพที่ประทับใจจริงๆ ผมอดไม่ไหวเลยดันควยเข้าปากเธอเธอก็ใช้ลิ้นเลียแต่เหมือนทำไม่เป็นผมเลยบอกให้ดูดเหมือนดูไอติม เธอก็ทำได้ดีขึ้น แต่มันเสียวควยเกิน ผมจึงดึงออก
    ผมลุกไปหยิบกระดาษทิชชู่ มาเช็ดให้เธอแล้วเรา 2 คนก็นอนคุยกัน เธอบอกว่าเธอไม่ได้เย็ดมา2ปีแล้ว ครั้งนี้เธอโอเคมาก แต่ทั้งเธอและผมต่างมีแฟนแล้ว เราจึงตกลงว่าจะเป็นที่ระบายความเงี่ยนให้กันถ้ามีโอกาส ผมบอกเธอไปว่าผมเคยแอบชอบเธอ เธอบอกว่าเธอรู้ มิน่าทำซะแรงจัดเต็มเลย แต่คิดว่าที่เป็นแบบนี้ก็ดีอยู่แล้ว

นึกแล้วผมก็ชวนออมลงไปดูยัยแอนกับไอ้เอก ลากออมลงไปชั้นสองหน้าห้องเธอ ออมอิดออดไม่ยอมลงผมยึดดเสื้อผ้าเธอแล้วจูงเธอลงมาเลย แต่สิ่งที่เจอกลับทำให้ค่ำคืนนี้ของผมกับไอ้เอกยิ่งสนุก ผมเห็นก้อยกับฝนยืนอยู่หน้าห้อง ทั้งสองคนไม่บอกก็รู้ว่าคงแอบดูไอ้แอกกับแอนอยู่แน่ๆ ผมเลยเข้าไปสะกิดข้างหลังทั้งคู่ ก้อยกับฝนสะดุ้งร้อง ว๊าย
ฝน: อีต้น ออม ทำไมมายืนแก้ผ้าอยู่นี่เนี่ย
ก้อย: ออมแกก็เอากับเค้าด้วยหรอ
ออม: แกฟังชั้นก่อนคืออีต้นมัน.....
ผมเอามือปิดปากออม
ผม: เอาหน่า ว่าแต่พวกแกสองคนมาทำอะไรตรงนี้เนี่ย
ยัยก้อยอิดๆออดจะตอบ
ผม:มาแอบดูละสิ จะแอบทำไม ดูตรงๆไปเลย

ว่าแล้วผมก็เปิดประตูห้องเข้าไปเลย ยัยแอนกำลังขึ้นขย่มควยไอ้เอกอย่างเมามัน นมยัยแอนกระเพื่อมเด้งขึ้นลง หีบดควยไอ้เอกเอาเป้นเอาตาย ควยไอ้เอกแหวกทะลวงกลีบหีแอนชัดเจนอยู่ตรงหน้าควยผมที่พึ่งน้ำแตกยังเรื่องตุ่ยๆอยากจะผงาดแล้ว ไม่ต้องพูดถึงสาวๆ ที่ไม่เคยเจออะไรแบบนี้ยิ่งเจ้าของหีที่กำลังขย่มควยอยู่นั้นก็ไม่ใช่ใครที่ไหนแต่เป็นเพื่อนรักของพวกเธอเอง แอน ที่เงยหน้าตั้งสติได้ ร้องว๊ายทันที แอนกระโดดลงไปพยามจะเอาผ้ามาคลุม แต่ก็ไม่ทันแล้วแหละ

ผม:แหมม มาแอบสนุกกันอยู่นี่เองง
ไอ้เอก: มึงนี่มันขัดจังหว่ะจริงๆ
ถึงปากจะด่าแบบนั้น แต่พอมันเห็นสามสาวที่อยู่หน้าห้องมันก็ยิ้มทันทีความเหี้ย ที่รู้กันตอนสบตาผมคือ มึงรู้หน้าที่นะว่าต้องทำอะไร ผมเองก็รู้หน้าที่ครับ ผมจูงสามสาวไล่ลงไปที่ห้องนั่งเล่น ด้านล่างอีกครั้ง  ส่วนไอ้เอกก็อุ้มแอนลงมาตามติดๆ ที่นี่แหละจะเป็นสังเวียน กามให้ทั้งสี่สาวคืนนี้
เรานั่งบนโซฟาล้อมๆกัน พอไอ้เอกลงมาถึง
ไอ้เอก: เอ้าไม่ต้องแอบแล้ว ดูสดๆชัดๆเลย
มันไม่พูดร่ำทำเพลง ไอ้เอกจับยัยแอนวางกลางวงเพื่อนแล้วก้มลงไปเลียหียัยแอนทันทีพร้อมยัดนิ้วซอยหียัยแอน
::Glad::

swu49ers

PhatZa

ohmxonly

Lacrezong.sea

johnywalker

::Glad::  เป็นทริปที่สุด ๆ ไปเลย อยากจะมีโอกาสแบบนี้บ้าง

Phoenix-x

Thee1209

บรรเทิงแล้วพี่น้อง มาแอบดู สวิงเลยงานนี้

jabrant

artbicon

สวิง 4 ต่อ 2 สุดๆไปเลย เพื่อนกัน เอามันส์หล่ะทีนี้

BSSRZ

suravong

daijung