ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนร่วมเตียง : ตอนที่ 2

เริ่มโดย birdkung, กรกฎาคม 26, 2020, 10:13:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Asujimaster

อยากให้ชีวิตจริงมันง่ายแบบนี้บ้าง

araiana

ต้องหาข้อมูลเปิดโลก FWB สักหน่อยแล้ว

shotti

แนวนี้แปลกดีแฮะ ขอติดตามนะครับ

Eldy CR

อยากรู้มากครับว่าเขาเป็นเพื่อนแบบนั้นกันอย่างไง เพิ่งรู้ว่ามีแบบนี้ด้วย

chanky2007

เอกตอบอย่างมั่นใจ พี่อยากชวนน้องไปกินบุฟเฟ่ (ไม่ใช่แล้ว ติดมาจากหน้า Chat box)

จริงๆ ตอบไปตรงๆ เอกน่าจะได้ลุ้นนะครับ เพราะเธอก็บอกแล้วว่า เราคบกันแบบ fwb

ต่อให้ตอบยังไง สุดท้ายก็น่าจะชัดเจนว่า ต้องหวังเรื่องอย่างว่าด้วยแน่นอน

ขอบคุณครับ

พี่จะมีพุงก็ไม่เป็นไร แก้ว ก็ไม่ได้เพอร์เฟค ตอบดีแบบนี้ พาไปบุฟเฟ่ แล้ว กินแก้วต่อเลย
คิดว่าดี ก็ทำไป

cobra888

ชอบจังเลยถ้าเจอแบบนี้ในชีวิตจริง ::Hunger::

userq

chandrama

readinggg

boymm

ขอตามอ่านด้วยคนครับ เป็นกำลังใจให้นักเขียนใหม่ๆครับ

samps

เค้าถามต้องตอบตามตรงครับ คุณสุภาพบุรุษ

amz2122

เนื้องเรื่องน่าติดตามดีครับ ไม่รวบรัดเกืนไป ลุ้นต่อๆ

♤judas♤

ถ้าเอกบอกแก้วว่าที่คาดหวังจากแก้วคือsexอย่างเดียวมันจะตรงไปไหมแก้วจะรับได้ไหมนะ

kokkum

Manoptana

การเป็นตัวเองมันดีอยู่แล้วไม่ต้องเสแสร้ง เมื่อถึงจุดหนึ่งจะได้รู้ว่ามีความสุขจริงๆหรือเปล่า ไม่ผิดหวังกับสิ่งที่คาดหวังเพราะความจริงมันเป็นไปได้และไม่ได้