ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tnttnt

กฎข้อเรียงอักษรยากสุดเลย แต่แค่ไม่แตกในก็ฉลุยแล้ว ก็ยังเยี่ยมอยู่นะ   ::GiveMe::

songsak

ขอบคุณครับ มีคนมาแนะนำพลังแล้ว ต่อไปผ่านฉลุยเก็บอักษรได้ยาวๆเลย

bammeister

quartz

ยังงงกับเงื่อนไขของพลังนิดนึง แต่อ่านแล้วสนุกมากน่าติดตามครับ

larvi-

อยากรู้ว่าถ้าภาษาอื่นละครับนอกจากอังกฤษและไทย พวกจีนหรือญี่ปุ่นก็คงต้องเรียงสระใหม่สินะ -0-

แต่ก็ขอบคุณมากครับ

surway2532

::Glad::ตอนผมอ่านแรกๆก็งงๆกับเนื้อเรื่อง แต่พออ่านไปเรื่อยๆก็รุ้สึกสนุกดี น่าติดตามว่าเรื่องนี้จะจบยังไง ส่วนเรื่องคำพูดเข้าพระเข้านางผมว่าเอาตามที่ฟิลนักเขียนชอบดีกว่าคับ

swss2511

ยังดีที่มีตัวช่วยไม่อย่างนั้นชีวิตนี้ได้พังทลายแน่ๆ คงต้องแก้ให้ได้แล้วเอาคืนให้หนักๆ

58070700110

สนุกมากครับ ผมรอตอนน้องมายโดนอย่างเดียวเลย

ppyyaa

ผมว่าการบรรยายทุกอย่างดีอยู่แล้วนะครับ

air111fox

สนุกดีครับ พออ่านแล้ว คนไม่มีชื่อก็ลำบากเหมือนกันนะไม่รู้จะเรียกว่าอะไรดี

thisisbest

ขอบคุณครับ มีเงื่อนไขมาแล้ว ใช้พลังยากขึ้นไป

r2d21967

ขอบคุณครับ ตามอ่านมาตอนที่สามแล้ว ขอให้ผลสอบออกมาดีอย่างที่คาดไว้นะครับ

librarian

เป็นเรื่องที่อ่านแล้วต้องใช้สมอง เพราะพยายามคิดตามว่าจะสลับอักษรยังไง โดยรวมแล้วสนุกดีครับ ขอบคุณครับ

oit758

มาเยอะเลยน้องกอล์ฟมาด้วย แต่เงื่อนไขตัวอักษรนี่น้องมานยน่าจะนานนะ แต่รอได้
ขอบคุณมากครับ

yoot2499x

ชอบเรื่องกฎครับเว้นทางถอย(ถอนคำสาป)ได้งดงามมาก