ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SHINOZUKA Jyouji]3 Pai Aru Jijou [Color 4P] แปลไทย trainee

เริ่มโดย trainee, กันยายน 15, 2016, 03:51:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rocket4u

ฝันกลางวันซะงั้นเจ้าแว่น 55
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

tudring

hot2day

เอาแบบปกติดีกว่า แบบนี้บางทีก็งงช่อง  ::Doubt::
ขอบคุณเน้อออ  ::Reader:: ::JubuJubu::

Devil Joker

dayto

theone

D_Lucifer23

tazasss01

นึกว่าเจอขอองจริง ที่แท้ฝันไปนี่เอง แต่อยากเจอของจริงแบบนี้บ้าง 

::Shy::  ::Shy::

ขอบคุณมากครับ

felintiam

drof666

(จิ๋ว)

เรื่องจิ้น เรื่องถนัด ของทุกคน  อิอิ  ::Shy::

แปลโอเคนะคะ ไหลลื่นใช้ได้  สู้ ๆ ค่ะ

ขอบคุณที่แบ่งปัน ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

ZAQ

ถึงเนื้อหาจะน้อย แต่มากคุณภาพ

เป็นกำลังใจให้ครับ   ::DookDig::