ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 4

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 04, 2020, 07:11:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

drof666

llar

มีตัวละครใหม่โผล่มาแบบนี้ จะมีบทบาทกับเค้ามั่งมั้ยนะ

namona

จริงๆจะโทษฟ้าก็ไม่ได้หรอก ก็ยามันพาไป แต่หลังจากนั้นก็อยู่ที่ตัวเองละ
ขอบคุณครับ

Spitzer

talusamaluda 07

นึกว่าจะไม่ได้อ่านต่อแล้ว... น้องฟ้าเสียคนไปละ

แมวหง่าว

ขึ้นไปลุยบนคอนโดไว้ก่อนเลยครับ เสาร์อาทิตย์ค่อยว่ากัน

Phoowadol

จากบทที่มีการเสริมเติมแต่ง เพิ่มเติมจากของเดิม ผมเอง ทีแรก เข้าใจว่า น่าจะไม่ต่างจากของเดิมสักเท่าไหร่ แต่วันนี้.เมือเห็น ไรท์ แทคข้อความนี้แล้ว สงสัย ผมคงต้องหายาบำรุงตับ กินดักไว้ก่อนละครับ

หลังจากที่ได้คุยกับท่าน Tyrant ต้นฉบับแล้ว...ต่อจากนี้ยินดีต้อนรับเข้าสู่ Dark mode เต็มตัวโดยจะเริ่มหลังจบทริปเขาใหญ่เป็นต้นไป

ตามไทม์ไลน์ วันนี้ เป็นวันที่ครบรอบ 6เดือนของการคบกัน ของบอยและฟ้า ฟ้าเองตั้งใจ สละซิงให้บอยในวันนี้ แต่กลับกัน หมาเอกดัน คาบไปแดกซะ.. และก็คงอีกยาวจนจวบ ถึงวันครบรอบ 1ปี โน่นและที่ความจะแตก ตามไทม์ไลน์เดิมของต้นฉบับ วันนั้นหละจะเป็นวันเอาคือ อย่างสาสมสำหรับบอย.....แต่ว่า ก่อนจะถึงวันนั้น สงสัย ว่าฟ้า น่าจะโดนพี่เอกไปไม่น้อย อารมณ์ตอนนี้ ฟ้าเองแค่หลงกับ กามาที่เอกสั่งสอนมอบให้ อีกใจนึง ก็ยังรักบอยอยู่ แต่รู้สึกผิด เลยไม่ยอมมอบกายให้บอยซักที  กลัวว่าบอยจะรู้ ว่าตัวเองไม่ซิง ละ เพราะเครื่องหลวม......เฮ้อ อดแด๊กซ์ บอยเอ้ย!  (หารู้ไม่ ว่า อาวุธ ของบอยนั้น เด็ดกว่า พี่เอกนัก หึๆ ).. เห็นที คงต้องพึ่ง คุณ รีน สาวปริศนา ที่มาเพิ่มเติมสีสัน ในเวอร์ชั่นนี้ แล้วหละครับ ว่า จะเข้ามามีบทบาท พิศวาส ให้ได้จิ้น สักแค่ไหน
  สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณจากใจจริง ที่ท่าน ได้นำเรื่อง ที่ผมเฝ้ารอ มาปัดฝุน แต่งเสริมเติมต่อ และยิ่งเป็นที่ยินดี ที่เจ้าของงานเดิม เขาได้อนุญาต ให้ท่านได้แต่งต่อได้ ตามที่ท่านต้องการ ในสไตล์ของไรท์เตอร์ GA. ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

villosum

Manote13022526

banana_nakrab

chumnan sermsukmaitree

ติดใจพี่เอกแล้วต่อไปคงได้แอบไปนอนกันบ่อยๆ สงสารบอยจัง

nikko

ฟ้าติดใจเอก  ส่วนบอยน่าจะได้รีนมาปลอบใจล่ะ