ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดินทางไกล....EP.5TheEnd ###by จิ๋ว [อิโรติก-เลิกซ่อน]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 04, 2016, 10:13:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

therasak

จะจบตั้งแต่แรกก็ได้นะครับ เพราะงดงามด้วยอารมณ์และความรู้สึกแล้ว จะมีฉากทำรักหรือไม่มีก็ได้  ส่วนที่เพิ่มมาก็ทำให้อิ่มมากขึ้นอีก รอคอยที่จะอ่านเรื่องใหม่อยู่นะครับ เป็นกำลังใจให้  ::JubuJubu::

กำพล

ไวดีจังขอบคุณที่ไม่ซ่อน ใครจะได้ใครก่อนสงสัยพระเอกเราจะเป็นฝ่ายโดน

sthanya

Matsudaira777

อ่านลงมาแวบแรก...ใจหายวาบเลย
นึกว่าจะหักมุมตัดจบซะแล้ว 5555

ผมชอบงานเขียนสไตล์นี้นะครับ
มีหลากหลายอารมณ์ ค่อยๆให้ลุ้นกันแบบหวานๆเพลินๆ มีฉากหวิวๆแทรกไปเรื่อยๆ ไม่หื่นแบบปุ๊บปั๊บ
ถ้ามีงานเขียนเรื่องอื่นๆก็นำมาแบ่งปันกันบ้างนะครับ
จะรอติดตามและเป็นกำลังใจให้ครับ

wiseman

โรแมนติคมากครับ คนแต่งน่าจะโแมนติคเช่นกัน ขอบคุณสำหรับเรื่ิองราวสนุกๆครับ

immortalrune

ซ่อนไม่ซ่อนไม่เป็นอะไรหรอกครับ ยังไงก็เม้นให้กำลังใจอยู่แล้ว ฮ่าๆ ขอบคุณมากๆ เรื่องเหมือนกลั้นใจแกล้งคนอ่าน แบบจะได้ไม่ได้ๆ ฮ่าๆ

monsterlover

Adriano

เห็นด้วยจ้า ส่วนตัวแล้วรู้สึกว่า การซ่อนน่ะบางทีก็เหมือนบังคับอ่าน
คือถ้าเรื่องมันน่าติดตาม ซ่อนไม่ซ่อนเขาก็ตามอ่าน
แต่ถ้าซ่อนมันเกินไป บางทีเริ่มอ่านมาเพราะดูมันน่าสนใจ
พอเจอซ่อน เลิกตามเลยก็มี
คำชมหรือคำขอบคุณ ถ้ามันได้มาเพราะเขาโดนมัดมือชก มันคงไม่น่าภาคภูมิใจเท่าไหร่มั๊ง
โพสต์นี้น่าจะตอบยาวกว่าที่เคยมาทั้งหมด ทั้งที่ไม่จำเป็นต้องตอบ เพราะไม่ตอบก็อ่านได้
แต่อยากตอบ และอยากขอบคุณ .. ขอบคุณมากจ้า   ::DookDig::

apiipa

ขอบคุณมากครับ กำลังอิน กับฉันไม่ใช่ผู้วิเศษเลย อยากให้มีมาเรื่อยๆนะครับ