ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 11 : หลานชายทั้งสอง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 16, 2019, 01:16:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

theherobank

fantastica

มีการนองเลือดเกิดขึ้นแน่ๆ นายริวเอาจริง ชอบทุกตอนของเรื่องนี้

potaeds

ตัวโกงเขียนมาแล้วอ่านทำให้รูกสึกเกลียดร่วมไปด้วย สนุกมากครับ

adobelr

อยากดูของจริงจากริว ว่าจะฝีมือเป็นไง

bkambang

dodoza2

ไม่น่ารอดปากดีแบบนี้จัดมันหนักๆ​ ขอบคุณมากครับ

pizzahutcha

sultant1

เต้เปิดทางให้แล้ว ก็เดินไปตามทางของมันหน่อยถ้าทางรกก็ทางให้เตียนไปเลย เผื่อแผ่ไปยังท่านประธานคณุตด้วย (ชอบแบบฮาร์ดคอร์)

Y.O.anime

suaassccc

navy868

จัดหนักเลยให้มันรู้ว่ากำลังเล่นกับใคร... ::Angry::
ปล.ชอบทุกตอนเลยครับ

phurin84

ผมชอบตอนต่อสู้ทุกตอนเลยครับ แต่ละฉากบรรยายดีมากครับ พอดีผมเล่นยูโดด้วยเลยได้อรรถรสมากเข้าไปอีกครับ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ริวเริ่มโหดขึ้นมาหน่อยแล้วตั้มแขนหักไปแล้วเต้จะอะไรหักนะเล่นมาปลูกมังกรหลับแล้วครั้งนี้มีเจ็บหนักแน่ถ้าริวกับตี้สู้กับคงจะมันแน่
#ริวกับตี้ได้ปะมือกันนิดหน่อยถือว่าพอวัดกันได้ต่างคนต่างได้แผล