ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Rola Takizawa เราจะคิดถึงเธอ...

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2018, 05:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wantswing555

กับ Rola ผมรู้สึกเฉยๆครับ รอ Yui ครับ

beee

nightmare2rememb

Rola นี่ตามมาสัพักใหญ่แล้วครับ หาแหล่งปล่อยยากเสียเหลือเกิน ส่วนตัวแล้ว Rola ถ้าเทียบกับมิยาบิจะเห็นได้ชัดว่า มิยาบินั้นจะออกเซ๊กซี่ส่วน Rola จะออกแนวน่านรัก ใสๆ หัวใจสี่ห้อง... ทั้งนี้ทั้งนั้นก็แล้วแต่ความชอบส่วนบุคคลนะจ๊ะ
สุดท้ายนี้ต้องขอขอบุณผู้ใหญ่ใจดีที่นอกจากแจกหนังดีๆ แล้วยังให้ความรู้เกี่ยวกับนักแสดงอีกด้วย ขอคารวะ

Top Secrets Earth

สีสวยมากเลยแล้วก็หน้าตาดีมากอิจฉาดาราชายครับ

andyg

ชอบนะ แต่ยังสงสัยว่าทำไมคนมีเงินถึงมาซื้อดาราAV ไม่เอานางงามซะดีกว่า

Spanky007

ขอบคุณมากครับ ตอนแรกก็สงสัยทำไมหายไป ตอนนี้กระจ่างเลยครับ  ::Evil:: ::Evil::
น่าเสียดายอยากติดตามผลงานอีก 555

Saraa Sp

เคยเป็นเมียผมอยู่พักใหญ่ ๆ เลย น้องโรล่า

ขอบคุณสำหรับรหัสนะครับ

tapaton07750

ข้าจะแทงเจ้า

อย่าว่าแต่โรล่าเลยครับ สองร้อยล้านนี่ไม่ธรรมดาเลยสาวๆบางคนนี่แทบจะวิ่งเข้าหา สำหรับบางคนนะครับเดี๋ยวจะหาว่าผมดูถูกผู้หญิงอีก เดี๋ยวนี้เงินซื้อได้ทุกอย่างจริงๆ ผมเองก็อยากมีแบบนี้บ้างจัง  หมายถึงมีเงินนะครับ 5555

pneumatic

ลูกครึ่งสวยน่ารักจริงๆ ชอบดูแบบซับไทย ได้อารมณ์ดีครับ ขอบคุณครับ

่jack275

เธอสวยน่ารักเล่นได้อารมณ์มากๆ Rola Takizawa   

chanky2007

รายนี้ผมก็ชอบเหมือนกัน
หุ่นดี หน้าตาดี เคยคิดว่าจะดังกว่านี้ซะอีก
สุดท้ายคงต้องยินดีด้วย ที่มีคนเปย์ให้ จะได้ไม่ต้องทำงานหนักอีก

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

solosealer

โห สวยมากเลย
ใครชอบแนวลูกครึ่ง  ไม่ควรพลาด