ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนพิเศษ 4 Bonus (แต่งเอง)

เริ่มโดย uzpunk, เมษายน 22, 2014, 02:11:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

uzpunk

[backcolor=#ffffff]ความเดิมตอนที่แล้ว....http://xonly69.com/read-xonly-tid-144023-page-1.html#5372168.........[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แล้วผมก้ลงจากรถไปกินสเต็กกัน 3 คน [/backcolor][backcolor=#ffffff]บรรยากาศภายในร้าน เหมือนกับร้านภัตตาคารหรูระดับ 5 ดาว โต๊ะก้เปนโต้ะกลมๆ มีผ้าคลุมโต้ะสีขาว ยาวถึงพื้น สวยหรูมาก เวลาร้านอาหารร้านนี้ เราจะต้องเอาผ้าคลุมโต๊ะมาคลุมขา หรือ เกือบครึ่งตัว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]
[/backcolor]

[align=center][/align][backcolor=#ffffff]

[backcolor=#ffffff]ระหว่างรออาหารมาเสิร์ฟ พวกเราก้คุยกันสนุกสนาน โดยที่ไม่คุยเรื่องบนเตียง หรือ เรื่องเมื่อเย็นกันเลย คุยได้สักพัก ผมนึกสนุกเลยถอดรองเท้า แล้วเอาเท้าไปเขี่ยหีของพี่เหมียวเล่นๆดู[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ซิ๊ด!! มิว เล่นไรเนี้ย " พี่เหมียเผลอครางออกมาเบาๆ แล้วมองมาที่ผม แล้วพี่เหมียวก้ขอตัวไปห้องน้ำ(ไม่ได้ไปเบ็ดนะ แอบถามมาและ)[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมก้ขำๆ เขี่ยแปปเดียวก้เอาออก น้องมิ้ง ตอนนั้นไม่เห็น นั่งเล่นมือถืออยู่ เลยไม่ทันได้ยิน บวกกับบรรยากาศภายในร้านเสียงดังนิดหน่อย ผมว่าจะแกล้งน้องมิ้งมั่ง ภายในกระโปรงนั้น ยังจำได้หรือป่าว น้องมิ้งได้เอาแตงกวา เสียบหีค้างไว้ตั้งแต่ออกจากบ้าน แล้วเอากางเกงในตรึงไว้ น้องมิ้งเวลานั่งผ้าคลุมโต้ะคลุมขาแบบนี้ น้องมิ้งนั่งแหกขาเต็มที่เลย เพราะยังไงก้ไม่มีใครมองใต้กระโปรงอยุ่แล้ว ผมเลยแกล้งทำช้อนตกไปใต้โต้ะ เลยมุดไปใต้โต้ะ ผมเห็นน้องมิ้งนั่งแหก มีน้ำหีที่เยิ้มออกมานองเก้าอี้ กับแตงกวา เยอะมาก [/backcolor]

[align=center][/align][backcolor=#ffffff]

[backcolor=#ffffff]ผมเลยกดแตงกวา ไปเกือบมิดด้าม " ซิ๊ดดดดดดดดดดด " พี่เหมียวกลับมาจากห้องน้ำพอดี เหงขาพี่เหมียวพอดี แล้วผมก้แกล้งน้องมิ้งแต่ ถอดกางเกงในออก จับแตงกวา ชักเข้า ชักออก น้องมิ้งนั่งไม่เป็นสุขเลย แล้วเหมือนน้องจะเสร็จแล้วด้วย ผมเลยหยุด แล้วเสียบแตงกวาไว้เหมือนเดิม [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมหั่นไปมองที่พี่เหมียว ตอนนั้นยังไม่ออกมาจากใต้โต๊ะนะ เหมือนพี่น้องคู่นี้ ส่งซิกกันว่าผมอยุ่ใต้โต๊ะ พอพี่เหมียวรู้ พี่เหมียวก้ค่อยๆแหกออกขาออก มือสองข้างก้ค่อยๆแหกหีออก มือข้างนึงแหกหีอยุ่ อีกข้างก้เขี่ยเม็ด ให้ผมเห็น พี่เหมียวก้ทำนิ้วควัก เหมือนเรียกให้มาหาสิ อะไรประมาณนั้น ผมก้ค่อยๆไปใกล้ๆ ปากผมห่างจากหีพี่เหมียวไม่ถึง 2ินิ้ว ผมหายใจรดหีพี่เหมียว จนพี่แกสะดุ้ง ผมจับมือของพี่เหมียวออก และจัดท่าแหกขาเพื่อให้เลียได้สะดวก พอจัดเสร็จ ก้เริ่มเลียทันที เลียอย่างเมามันส์เลยแหละ ทั้งดูด ทั้งเลีย เอาลิ้นแหย่ไปในรูหีด้วย พอเห็นว่าพี่แกใกล้จะเสร็จ ผมเลยหยุด ไม่ปล่อยให้เสร็จ ผมหยุดเลีย แล้วไปดึงแตงกวามาจากหีน้องมิ้งมา แล้วเสียบไปที่หีของพี่เหมียวแทน ชักเข้า ชักออก อย่างไม่หยุด บวกกับเลียไปพร้อมกัน ผมเห็นมือพี่เหมียวจิกผ้าแน่นเลย พี่เหมียวพูดเบาๆว่า " เสร็จแล้วมิว พอก่อน "  ผมเลยหยุด แล้วไปเลียหีน้องมิ้งทีนึง แล้วก้เสียบแตงกวาไว้ที่เดิม น้องมิ้งถึงกับ ซิ๊ด เลย อิอิ อยู่ที่บ้าน สูบน้ำเชื้อผมดีนัก ออกมาข้างนอกถึงตาเรามั่ง[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" แหม พี่มิว ไม่เลียให้นู๋เสร็จอีกรอบเลยละค่ะ " น้องมิ้งกระซิบถาม[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่เหมียวชอบมั้ยละคับ นอกสถานที่แบบเนี้ย " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เสียวไปอีกแบบนะ " พี่เหมียวตอบแบบยิ้มๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" นู๋ก้ชอบนะ พี่มิว แบบในรถไง " น้องมิ้งพูดแทรกขึ้นมา[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" นู๋จะเล่าไรให้ฟัง นู๋อะชอบแกล้งพี่เหมียว ตอนติดไฟแดงอะ นู๋ชอบก้มไปเลียหีพี่เหมียวเล่น พอไฟเขียวนู๋ก้หยุด พี่เหมียวเงี่ยนจัดจนต้องจอดรถในสวนสาธารณะ แล้วให้นู๋เลียจนเสร็จอะ ดูสิ พี่เหมียวแกเงี่ยนขนาดไหน " พี่เหมียวก้หน้าแดง เขิลๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แหม มิ้งจะไปเล่าให้เค้าฟังทำไมละ เดี๋ยวเค้าก้ลองทำมั่งหรอก "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมทำหน้าครุ่นคิด " อืมมมมม จะว่าไปน่าลองแหะ "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่ต้องเลยนะ หยุดคิดที่จะทำเลย " พี่เหมียวรีบพูดดักเลย และอาหารเราก้มาเสิร์ฟ พวกเราก้กินไป คุยไปสนุกสนาน จนพวกเราอิ่ม ก้เช็คบิล แล้วออกจากร้าน ขึ้นรถเพื่อที่จะกลับบ้าน ตอนนั้นเวลาประมาณ 3 ทุ่ม[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" พี่เหมียวจ๋า แวะโลตัสให้หน่อยจิ จะซื้อของเข้าบ้านแปปนึง "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ได้จ้ะ " แล้วพี่เหมียวก้แวะโลตัส ผมก้เดินซื้อของไปเรื่อยๆ ส่วนพี่น้องคู่เงี่ยน ก้น้องรออยุ่ในรถ เดินไปมา ไปเจอ มะระขี้นกอันนึง ใหญ่มาก [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมว่าจะเอาไปให้น้องมิ้ง เอาไปแทนแตงกวา พอผมซื้อของเสร็จ น้องมิ้งไปนั่งข้างหลังซะงั้น ผมก้นั่งข้างหน้าไป ผมส่งซิกกับพี่เหมียวว่า " เดี๋ยวขี่ช้าๆนะ มีอะไรจะเซอร์ไพร์น้องมิ้ง " แล้วผมก้แอบเปิดถุงให้ดู ว่ามีมะระขี้นกลูกบะเร่ออยุ่ พี่เหมียวถึงกับ อ้าปากค้าง  พอขี่ไปได้ เริ่มแผนการ[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" มิ้ง พี่มีอะไรจะเซอร์ไพร์ เมื่อเย็นเซอร์ไพร์พี่ไปรอบนึงละ "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เซอร์ไพร์อะไรอ่ะค่ะ ไม่เล่นอะไรแผลงๆนะ " น้องมิ้งถามด้วยความสงสัย[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เออน่า นอนลง แล้วแหกขาออก ปิดตาด้วย ห้ามลืมตา ไม่งั้นอด " แล้วผมก้ปรับเบาะลง แล้วไปเบาะหลังแทน ผมบรรจงถอดกางเกงในช้าๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ซิ๊ดดดดด พี่มิว อย่ารุนแรงนะ " ผมก้ค่อยๆดึงแตงกวาออก แล้วโยนออกไปนอกรถ ผมก้หยิบ มะระขี้นก ขึ้นมา พี่เหมียว ถึงกับจอดรถ ไม่ขี่รถและ แล้วนั่งดู [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมยังไม่ยัดเข้าไป ผมลองเอานิ้วผม แหย่เข้าไปก่อน แฉะมากกกก[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" มิ้ง นี้หีแฉะตั้งแต่กี่โมงเนี้ย ห๊ะ " ระหว่างพูดผมก้เอานิ้วชักเข้า ชักออกไปด้วย[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ก้ตั้งแต่เมื่อบ่าย 3 โมงแล้วอะ ซิ้ดดด " ผมค่อยๆเริ่มเอามะระขี้นก มาจ่อหีของน้องมิ้ง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อะไรอ่ะ พี่มิว " น้องมิ้งถามทันที ผมไม่ตอบ ค่อยๆยัดมะระขี้นกเข้าไปอย่างช้าๆ น้องมิ้ง ดิ้นเลยทีนี้ [/backcolor]

[align=center][/align]

[backcolor=#ffffff]" อ๊ะ อ๊ะ ซิ๊ดดดดดด อะไรอะพี่มิว มิ้งเสียวอะ " ผมไม่ตอบอีก ผมยัดเข้าไปครึ่งด้าม แล้วผมก้ลองหมุนดู ค่อยๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]หมุดช้าๆ เอวน้องมิ้งก้พยายามเด้งรับตลอด ครางเสียงน่ารักเหมือนเดิม ทำเอาผมควยแข็งเลย [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" อะ เปิดตาได้และ ดูสิ เอาอะไรมาให้ " น้องมิ้งมองที่หีตัวเอง ถึงกับตกใจ กับมะระขี้นก ที่ใหญ่กว่าแตงกวาเมื่อกี้ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" ว้าย พี่ยัดหีนู๋เข้าไปได้ไงเนี้ย เสียวสุดๆเลย " พอผมยัดเข้าไปเกือบมิดด้าม ผมก้เอากางเกงในตรึงกับมะระไว้เหมือนเดิม [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" ปะ พี่เหมียวกลับบ้านกัน " ผมกลับมานั่งที่เบาะหน้าเหมือนเดิม แล้วรถก้กลับถึงบ้าน [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]พอถึงบ้าน ผมก้ไปไปปิดประตูรั้ว ผมเห็นน้องมิ้งลงมา น้องเดินขาหุบไม่ได้เลย หน้าแดงกร่ำ[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่มิวขา เย็ดตรงโรงรถเลยได้มั้ยอ่ะ มิ้งเสียวและเงี่ยนมากเลย " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" บ้าเหรอ จะเย็ดกันหน้าบ้านเลยเนี้ยนะ " น้องมิ้งพยักหน้า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พอเลยยัยมิ้ง เข้าบ้านไปเย็ดก้ได้ แหม โดนอันใหม่เข้าไป ถึงกับอยากเย็ดตรงนี้เลยเหรอ " พี่เหมียวแซวขำๆตามเคย[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมก้ปิดประตูบ้านอะไรเรียบร้อยหมด ก้เดินไปเข้าห้องนอน ภาพที่ผมเห็นคือ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]คนน้อง นอนแหกหี พร้อมกับมะระคู่ใจที่คาหีอยู่[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ส่วนคนพี่ นอนโก่งตูดรอ (ตามรูป)[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ควยผมเด้งขึ้นอัตโนมัติเลย ผมถอดเสื้อและกางเกงออกทันที [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" มิวจ๋า อยากเย็ดใครก่อนละ เอาควยใส่มาในหีเลยจ้ะ "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่มิวขา นู๋เงี่ยนไปหมดแล้วอ่ะ ดูสิ หีมันคอยพี่ตั้งแต่เย็นแล้วนะ " น้องมิ้งก้ทำเสียงน่ารักอีกตามเคย ควยผมก้ยิ่งแข็งเข้าไปใหญ่ ถ้ามันระเบิดได้ มันคงระเบิดไปแล้วอะ ผมใกล้ๆหีพี่เหมียว ทำท่าเหมือนจะเย็ดหีพี่เหมียว แต่ผมแกล้งพี่เล่น เอามะระ ดึงออกจากหีน้องมิ้ง ดัง " พล๊อก!! " น้องมิ้งร้อง ซิ๊ดดดดดดดด หลังจากนั้นผมก้เอามะระไปยัดหีพี่เหมียวมั่ง [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" ซิ๊ดดดดด อ๊า มันเสียวขนาดนี้เลยเหรอเนี้ย ถึงว่า ทำไมยัยมิ้ง มันเงี่ยนเหลือเกิน " พี่เหมียวโก่งตูดอยุ่ท่าเดิม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่มิวขา นู๋ขอควยพี่นะ นู๋ชอบควยของพี่ที่สุดเลย ควยพี่มิวสุดยอดไปเลย " [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]พอน้องมิ้งพูดจบ ผมก้เย็ดเลย ผมค่อยๆดันตัวเข้าไปอย่างช้าๆ จนสุดด้าม ในท่า มิสชั่นนารี่ น้องมิ้งทำหน้าฟินมาก จนผมควยผมไปกระตุกในหีของน้องมิ้ง ผมก้เริ่มเย็ดอย่างช้าๆ มือผมไม่ว่างอยุ่แล้ว ผมก้จับมะระ คอยชักเข้าชักออก ที่หีของพี่เหมียวไปด้วย อีกมือนึงผมก้คลึงนมของน้องมิ้งไปด้วย [/backcolor][backcolor=#ffffff] ทั้งพี่เหมียวและน้องมิ้ง ก้ครางลั่นห้องนอนเลย ดีนะห้องนอนผมเก็บเสียง ไม่งั้นชาวบ้านด่าตายห่า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เงี่ยนมั้ยละ มิ้ง โดนพี่เย็ดนี้ ชอบใช่มั้ย " ผมถามด้วยเสียงหื่นกระหาย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ชอบค่ะ เย็ดนู๋ทุกวันเลยนะ พี่อยู่กับนู๋ที่ไหน นู๋จะเย็ดกับพี่มิวทุกที่เลยค่ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ " ผมเริ่มซอยถี่ขึ้น ถี่ขึ้น[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่มิว นู๋จะเสร็จแล้วอ่ะ "  " มิว พี่ก้จะเสร็จเหมือนกัน "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่ก้จะแตกแล้ว อืม อืม อ๊ะ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แตกในหีนู๋เลยนะพี่มิว หีนู๋อยากกินน้ำควยของพี่มิวมาก แตกในเลยนะ "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ได้เลย มิดด้ามเลยนะ อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา "  น้ำเชื้อผมล้นทลักหีน้องมิ้งตามเคย ผมยังเสียบคาอยู่ พี่เหมียวก้เสร็จกับมะระเหมือนกัน ผมล้มตัวลงนอนกับเตียง ยอมรับว่าเหนื่อยมาทั้งวัน ไม่รุ้กี่ยก ไม่ได้นับเลยเนี้ย(ตั้งแต่ตอนที่ 2 )  [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]พอพี่เหมียวลุกขึ้น ดึงมะระที่คาที่หีออก แล้วจับขาผมแหกออกแล้วชี้ขึ้น พี่แกก้มหน้าลงไปเลียประตูหลังอีก ผมครางเสียงหลงเลยทีนี้ เหมือนพี่แกรุ้ ว่าถ้าเลียประตูหลังผมแล้วควยจะแข็งเหมือนไม่ได้แตก พี่แกเลียอย่างเมามันส์ มือก้ชักว่าวให้ผมไปด้วย ผมครางไม่รุ้จะครางยังไง น้องมิ้งเห็นว่าพี่เลียประตูหลังผมอยู่ มิ้งรีบปัดมือพี่เหมียวออกแล้ว อมควยผมอีกทีนึง OMG!! แมร่ง เสียวไม่รุ้จะอธิบายยังไง ต้องลองคับ เหมือนพี่เหมียวรู้ว่าผมจะแตก พี่แกก้หยุดแล้วขึ้นคร่อมผมทันที[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" ถึงตาพี่เย็ดมั่งแล้วนะ " พี่เหมียวจับควยผม ค่อยๆยัดเข้าไปในหีของพี่แก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ซิ๊ดดดดดดดด อืมมมม หีมันต่อดควยผมด้วยอ่ะ ซิ๊ดดด "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" รุ้มั้ยทำไม หีพี่มันชอบควยมิวน่ะสิ มันถึงต่อดขนาดนั้นอ่ะ "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แล้วหีนู๋ไม่ต่อดควยพี่มิวเลยเหรอ " น้องมิ้งถามแบบน้อยใจ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" หีนู๋ไม่ค่อยต่อด แต่หีนู๋ฟิตดีนะ พี่เย็ดพี่เหมียวเสร็จก่อนนะ เดี๋ยวจะเย็ดมิ้งรอบสอง "[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]พูดเสร็จผมก้เย็ดพี่เหมียวต่อ ผมกระแทกแรงขึ้น ดังป๊าบๆๆๆๆๆๆ ไม่หยุดเลย จนพี่แกเสร็จไป 2 ยกแล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อยุ่นิ่งๆไปเลย พี่ขย่มเอง " ผมนอนตัวตรง ให้พี่แกขย่มควยของผมไป เสียวสุดยอด พี่แกขย่ม สลับกับ ร่อนเอว[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ซิ๊ดดดดด พี่จ๋า ผมจะแตกแล้วอะ "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แตกในหีพี่เลยนะ หีพี่จะกินให้เรียบเลยคอยดู "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ไม่ไหวแล้วว อ๊า อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา "  [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]น้ำเชื้อของผมฉีดเข้าไปเต็มหีของพี่เหมียวเลย ขนาดผมแตกแล้ว พี่เค้าก้ยังนับทับควยผมอยู่ กะว่าไม่ให้น้ำเชื้อ ออกมาเลย ในขณะที่พี่เหมียวนั่งทับควยผมอยู่ น้องมิ้งก้ไปข้างหลัง มาเลียไข่ของผมอีก ผมยิ่งเสียวเข้าไปใหญ่ โอ้วววว พอพี่เหมียวลุกขึ้น พี่เหมียวก้นอนลงเลย คงเหนื่อยมากอ่ะ[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ทั้งผม พี่เหมียว น้องมิ้ง ก้นอนกอดกันบนเตียง โดยไม่ห่มผ้า ไม่ใส่อะไรสักชิ้นเดียว พวกเราอยุ่ในชุดวันเกิดกัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]น้องมิ้งจู่ๆก้พูดว่า  " พี่มิวขา นู๋อยากลองให้พี่เย็ดประตูหลังนู๋อะ "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เห้ย ไม่ดีมั้ง จะเจ็บเอานา " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ก้ไหนบอกว่า เย็ดกับพี่เหมียวเสร็จแล้ว จะเย็ดนู๋ต่ออีกยกไง "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่ต้องเลย พรุ่งนี้ต้องตื่นเช้าไปเรียนพิเศษ มะช่ายไง๊ "  น้องมิ้งก้ทำหน้าหงอยๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ก้ได้ นอนก้ได้ บู้ๆๆๆๆ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อย่างอลไปเลย พรุ่งนี้รีบไป รีบเรียนให้เสร็จ รีบกลับบ้านสิ เดี๋ยวให้เย็ดที่โรงรถเลยอ่ะ "  น้องมิ้งทำหน้าดีใจสุดขีด[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" จิงเหรอ พี่มิว อ้ายยยยย รักพี่มิวที่สุดเยย นอนกันๆๆ "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แล้วพี่เหมียวพรุ่งนี้ไม่ต้องไปทำงานเหรอคับ "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พรุ่งนี้บรษัทพี่หยุด 1 อาทิตย์ เข้าไปสมนากันหมด แต่พี่ไม่ได้ไป "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อ๋อ อืม ปะ นอนกัน " และผมก้ปิดไฟนอนบนเตียงของผมกันทั้งหมด 3 คน พวกเรานอนแก้ผ้ากัน ห่มผ้าอย่างเดียว แล้วผมก้ เผลอหลับไปตอนไหนก้มะรุ้เรื่องเลย[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมกำลังฝันดีเลย ฝันว่าได้เย็ดพี่เหมียวกลางสวนสาธารณะ ตื่นมาตอน 6 โมงเช้า น้องมิ้ง กำลังอมควยของผมอย่างเมามันส์และดูดดื่มเลย ผมถึงกับตกใจ  พอมิ้งเห็นว่าผมตื่นแล้วก้ทำมือ " ชู่ววววว เดี๋ยวพี่เหมียวตื่น จุ๊ๆ "[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมอยากจะครางเหลือเกิน แต่น้องก้ไม่ให้คราง  น้องค่อยๆพยายามหนีบนมให้ผมเย็ดนม แบบตอนอยุ่บนรถ น้องแกรูดเสียวมาก จนผมใกล้เสร็จ[/backcolor]
" มิ้ง พี่จะแตกแล้ว " ผมพูดกระซิบเบาๆ น้องแกก้ อมมิดด้ามเลย ผมก้ฉีดน้ำเข้าเต็มปากน้องมิ้งเลย ตั้งแต่เช้าเลย ตอนเช้าๆมันยิ่งตื่นๆอยุ่ โห้ย น้องมิ้งนิสัยก้เหมือนพี่เหมียว กลืนน้ำหมดเลย แล้วก้ยิ้มๆ วิ่งไปอาบน้ำ เพื่อที่จะเตรียมตัวไปเรียนพิเศษ ผมก้หลับต่ออีก คร๊อก.......   

สรุป ผมได้ทั้ง พี่เหมียวและน้องมิ้ง มาเป็นเมียซะงั้น มาอยุ่ที่บ้านเช่าผมยาวเลย ส่วนพ่อแม่ของพวกเธอนั้น อยุ่ต่างจังหวัด ปีนึง มาหาครั้งนึง ผมเพิ่งมารุ้ตอนหลังว่า พวกเธอแอบกินยาคุมอยู่ แตกในกี่ครั้งๆ ก้ได้ มิน่าละ ทำไมชอบให้แตกในจัง ทุกวัน ผมได้เย็ดกับพี่เหมียววันนึงไม่ต่ำกว่า 3 ครั้ง หลังตื่น เที่ยง เย็น  ส่วนน้องมิ้ง ผมได้เย็ดวันนึงไม่ต่ำกว่า 5 ยก สาเหตุที่เยอะกว่าพี่เหมียวนั้น ก่อนไปเรียน1 กลับมาจากเรียน ก้ อีก5ยกและ น้องมิ้งรีบกลับบ้านมาตั้งแต่ 4โมงเย็น เพื่อที่จะเย็ดกับผมโดยเฉพาะ  จบบริบูรณ์........

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขอขอบคุณทุกท่าน ที่ติดตามผลงานของผมตั้งแต่ " สอนพิเศษ ตอนที่ 1 " นะครับ อาจจะมีพิมพ์ผิด พิมพ์ตกหล่นไปบ้าง ก้อภัยใน ณ ที่นี้ด้วยครับ มีเรื่องนึงผมอยากจะสารภาพกับทุกคนว่า  เรื่องทั้งหมด เป็นเรื่องจากประสบการณ์จริงในชีวิตของผม แน่นอนว่าผมไม่ได้ชื่อ มิว เป็นนามแฝง ส่วน พี่เหมียวกับน้องมิ้ง ก้ไม่มีอยู่จริงคับเป็นนามแฝงเช่นกัน ผมเขียนตอนแรกไป พี่เหมียว(ตัวจริง)ได้อ่านแล้ว พี่แกบอกว่า " เขียนต่อไปเถอะ พี่กะน้องไม่ว่าอะไรอยุ่แล้ว แต่อย่าให้เค้ารุ้ชื่อจริงกับจังหวัดที่อยุ่ก้พอ " ด้วยเหตุนี้ผมเลยต้องนามแฝง อาจจะมีเติมบ้างนิดๆหน่อยๆ ทุกวันนี้ผมก้อยุ่กับพี่เหมียวและน้องมิ้งอยุ่(ตัวจริง) ยังไม่ได้หายไปไหน น้องมิ้ง(ตัวจริง) ฝากมาบอกว่า " เดี๋ยวกลับมาจากเรียน นู๋จะเขียนมั่ง ติดตามผลงานนู๋ด้วยนะค่ะ "[/b]