ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้าตูบตัวแรก

เริ่มโดย jeeza, สิงหาคม 12, 2010, 11:09:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeeza

ตูบตัวแรก

ผมและภรรยาได้แต่งงานอยู่ด้วยกันอย่างมีความสุขมาเกือบ 10 ปีแล้ว จนตอนนี้เธอมีอายุย่างเข้า 30 ในขณะที่ผมเองก็ใกล้เลข 4 เข้าไปทุกที  แต่กระนั้น เราก็ยังมีชีวิตเซ็กส์ที่สมบูรณ์ ถึงแม้ว่าจะยังไม่มีลูกด้วยกันก็ตาม ภรรยาผมเป็นคนรูปร่างไม่ใหญ่ แต่ก็สมส่วนดูดีเป็นอย่างมาก  ในที่นี้ ผมจะขอเรียกเธอว่า เอม (ชื่อสมมุติ) และเรียกตัวผมว่า แมน (ชื่อสมมุติ) เพื่อปกปิดตัวตนของเราสองคน

เราได้ติดตั้งอินเตอร์เน็ตในบ้านได้ประมาณปีครึ่งมาแล้ว และซึ่งก็เหมือนกับท่านชายทั้งหลายนั่นแหละที่ชอบดูไซต์โป๊ ในคืนวันหนึ่ง ผมได้บังเอิญเปิดเจอหน้าที่เกี่ยวกับ "เซ็กส์กับสัตว์" ซึ่งตัวผมเองก็ไม่เคยเห็นอะไรอย่างนี้มาก่อนเลยในชีวิต และไม่เคยคิดเลยว่าพอดูไปดูมา เมื่อได้เห็นทั้งสุนัข ม้า และ ลา ที่กำลังสังวาสผู้หญิงสวย ๆ เหล่านั้น ทั้ง สาว ๆ เหล่านี้ยังกล้าทำโอษฐ์กาม ทั้งโลมเลียและดูดดื่มกับน้ำอสุจิของสิงสาราสัตว์เหล่านั้นด้วย จะทำให้ผมเกิดอารมณ์เป็นอย่างมาก  จนเกือบจะกลายเป็นโรคความใคร่ขึ้นสมองเลยทีเดียว

แต่แล้ววันหนึ่ง เอมแอบย่องเข้ามาใกล้ ๆ ในขณะที่ผมกำลังดูคลิป ผู้หญิงกำลังทำรักด้วยปากให้ม้าตัวหนึ่งจนสำลักน้ำกามของม้า  ภรรยาผมจึงพูดขึ้นว่า นี่มันโรคจิตชัด ๆ และต่อว่าผมว่ากำลังจะเป็นโรคจิตจากการดูไซต์วิปริตเหล่านี้  ผมพยายามพูดเกลี้ยกล่อมให้เธอเห็นดีเห็นงามกับสิ่งเหล่านี้ แต่เธอก็ไม่มีความสนใจเลยแม้แต่น้อย  จากนั้นเป็นต้นมา ผมจึงพยายามระวังตัวทุกครั้ง ไม่ให้เธอเห็นผมในขณะที่กำลังเล่นเน็ตดูเว็ปเกี่ยวกับเซ็กส์กับสัตว์

หลังจากใช้เวลาไปหลายคืนในการดูฉากการสังวาสกับสัตว์ ทำให้ผมเกิดอารมณ์จนไม่สามารถระงับตัวเองได้อีก ผมเริ่มที่จะจินตนาการถึง เอมกับสุนัขตัวใหญ่  โดยไม่รู้ว่าทำไมเหมือนกัน รู้แต่ว่าความคิดที่เห็นท่อนเนื้อดุ้นใหญ่ของสุนัขฝังตัวอยู่ในช่องคลอดของภรรยาผม ทำให้ผมตื่นเต้นจนแทบคลั่ง  ผมจึงเริ่มที่จะหวังว่าผมจะสามารถพูดโน้มน้าวให้เธอมามีรสนิยมเหมือนผมได้ไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง  ถึงแม้ว่าโดยปกติแล้ว ผมจะไม่มีทางยอมเด็ดขาดที่จะมาแชร์ภรรยากับผู้ชายคนอื่น แต่กับเจ้าหมาตัวใหญ่แล้วผมยอมศิโรราบทุกอย่างเพื่อจะให้มันเกิดขึ้นจริง

กระนั้น ผมก็ไม่เคยคิดว่ามันจะเกิดขึ้นได้  เพราะจากปฏิกิริยาของเธอหลังจากได้เห็นภาพบนเน็ตที่แสดงให้ผมเห็นในวันนั้น ผมจึงตัดใจว่ามันไม่มีทางเลย

แต่ อะไรที่จะเกิดมันก็ต้องเกิด และแล้วเหตุการณ์นั้นจู่ ๆ ก็เกิดขึ้นโดยไม่ได้คาดหมายในวันหนึ่ง เมื่อสองสามเดือนให้หลัง มีคนย้ายเข้ามาอยู่ใหม่ในหมู่บ้าน ที่บ้านตรงข้ามกับบ้านของเรา  และเพื่อเป็นการแสดงการต้อนรับในฐานะเพื่อนบ้านที่ดีที่อยู่มาก่อน เราจึงเข้าไปทักทายกับเพื่อนใหม่หลังจากที่พวกเขาได้จัดบ้านให้เข้าที่เข้าทางเรียบร้อยแล้ว และได้คุยให้สมาชิกใหม่ในหมู่บ้านของเราทราบว่า เพื่อนบ้านแถวนี้เป็นคนดีทุกบ้าน

และสิ่งที่ทำเซอร์ไพร้ส์ผมก็คือ เจ้าหมาลาบราดอร์ตัวใหญ่สีดำ ซึ่งเดินออกมาจากในบ้านเพื่อแวะมาทักทายเราด้วยการกระดิกหาง ด้วยท่าทีที่เป็นมิตรและน่าเอ็นดู  เจ้าของเรียกชื่อมันว่า "เจ้าแบล็ค"  และบอกเราว่ามันอายุได้ 2 ขวบ และหนักร่วม ๆ 40 กิโลเห็นจะได้  ชาลีและแจ็ค คู่ภรรยาและสามี ซึ่งเป็นเจ้าของยังบอกด้วยว่า เจ้าแบล็คฉลาดและเป็นมิตรกับคนมาก หลังจากนั้นเราก็คุยกันเล็กน้อยแล้วจึงขอตัวกลับบ้าน
นับแต่นั้นเป็นต้นมา เราก็มักจะข้ามไปบ้านนั้น เพื่อเล่นไพ่บ้าง หรือไม่ก็ทำกับข้าวทานกันบนสนามหน้าบ้าน และบางครั้งเราก็ชวน ชาลีกับแจ๊คข้ามมาบ้านเราบ้าง ทำให้เรารู้จักมักคุ้นกับค่อนข้างดี  อาจจะเป็นเพราะคนบ้านโน้นก็มีอายุอานามไร่เรี่ยกับเรา จึงทำให้สนิทกันเร็ว  แต่ก็ยังเป็นแค่ผิวเผินเท่านั้น ไม่ถึงกับเป็นเพื่อนสนิทเสียทีเดียว

และแล้ว สามเดือนต่อมา ชาลีกับแจ๊คต้องเดินทางไปต่างจังหวัดสองสามวัน แต่ก็ไม่สามารถเอาเจ้าแบล็คไปด้วยได้  ผมกับเอม จึงอาสาจะช่วยดูแลให้ชั่วคราวในขณะที่พวกเขาไม่อยู่   ซึ่งพวกเขาก็รู้สึกขอบคุณและได้บอกวิธีให้อาหารและการดูแลอื่นๆ  แม้กระทั่งบอกว่า เจ้าแบล็คชอบเล่นขว้างลูกบอลแล้วให้มันวิ่งไล่เก็บ

หลังจากที่พวกเขาเดินทางไปแล้ว เราก็จัดที่ในห้องนั่งเล่นที่แสงแดดส่องถึงให้เจ้าแบล็คอยู่ ซึ่งมันสามารถมองออกนอกหน้าต่างเพื่อเห็นข้างนอกได้   และในตอนกลางวันวันนั้น เราก็ปล่อยให้มันเล่นอยู่ในสวนข้างนอก

พอตกกลางคืน หลังจากที่เราจัดที่ให้เจ้าแบล็คนอนในห้องนั่งเล่นแล้ว ก็ได้เวลาพักผ่อนอย่างสงบของเราสองคนในบ้านอันอบอุ่น  ซึ่งในตอนนั้นเราหารู้ไม่ว่า มันจะไม่ได้เป็นคืนที่สงบของเราแต่อย่างใด

เอมนึกครึ้มใจอยากจะจิบไวน์ขึ้นมา ผมจึงไปหยิบไวน์แดงที่ซื้อเอาไว้นานแล้วในครัวมาเปิดกินกัน ทั้ง ๆ ที่เราสองคนก็ไม่ได้เป็นคอสุราแต่อย่างใด  ซึ่งหลังจากดื่มไปไม่กี่แก้ว เราทั้งสองก็เริ่มเกิดอารมณ์เคลิ้ม และเริ่มที่จะกอดจูบกันเป็นพัลวัน  แล้วจู่ ๆ เอม ก็ลุกขึ้นถอดเสื้อยืดและกางเกงขาสั้นออก เผยให้เห็นว่าเธอไม่ได้ใส่ชั้นในเลยทั้งท่อนบนและท่อนล่าง  ผมแน่ใจในทันทีว่า เอมได้วางแผนเผด็จศึกผมเอาไว้ล่วงหน้าแล้ว  แต่กระนั้นเถอะ ถึงจะแต่งงานกันมานานกว่า 10 ปีแล้วก็ตาม แต่ภรรยาของผมก็ยังคงสวย และเซ็กซี่ ไม่สร่างซา ไม่ว่าจะเป็นก้นงอนอันกลมกลึง  เนินสวรรค์ที่โกนจนเกลี้ยงเกลา และปทุมถันที่มีขนาดพอเหมาะพอเจาะ ซึ่งปลายถันกำลังชูชันชี้หน้าท้าทายสามี  อันเป็นผลสืบเนื่องมาจากอารมณ์ที่กำลังพวยพุ่งเพราะพิษสงของไวน์แดงจากก้นครัวขวดนั้น  เราทั้งสองต่างมีอารมณ์มากขึ้นทุกที  ๆ และเมื่อผมได้สอดนิ้วสามนิ้วเข้าไปในร่องหลืบของเอม ก็พบว่ามันเยิ้มแฉะไปด้วยน้ำหล่อลื่นที่ถูกขับออกมาจนเต็มนิ้วมือของผมไปหมด   ในจังหวะที่เรากำลังเล้าโลมกันอยู่นั้นเอง  เจ้าแบล็คก็ดันหอนขึ้นมาอย่างต่อเนื่อง  ผมไม่รู้ว่ามันหอนเพราะอะไร จะเป็นเพราะมันรู้หรือเปล่าว่าเรากำลังทำอะไรกันและอยากจะมีส่วนร่วมหรือไม่ แต่มันก็ไม่ยอมหยุดหอนซะที  ทำให้เราสองคนชักจะเสียอารมณ์และหงุดหงิด

ที่สุดแล้ว ผมจึงบอกกับเอมว่า ขอไปดูเจ้าแบล็คหน่อย จะได้ซัดซะผัวะสองผัวะให้มันหยุดหอนเสียที โทษฐานทำให้อารมณ์สุนทรีย์สะดุด

ผมเปิดประตูห้องนั่งเล่นเข้าไปและก็เห็นมันยืนกระดิกหางด็อกแด็ก ลิ้นห้อย หันมาทางผมประหนึ่งว่ามันกำลังยิ้มดีใจที่ผมลงมาดูมัน ดั่งจะถามว่า พวกพี่ ๆ กำลังทำอะไรอยู่ข้างบนหรือครับ  ผมจึงเอื้อมมือไปลูบหัวมันด้วยความเอ็นดู โดยลืมเสียสนิทว่ากลิ่นจิ๋มของภรรยายังคงติดอยู่ที่นิ้วของผม  เจ้าแบล็คหัวหัวของมันมาเลียมือผมแทบจะทันทีอย่างเอาเป็นเอาตาย  ทำให้ผมเห็นว่ามันคงจะชอบกลิ่นและรสชาติที่นิ้วของผมจริง ๆ   ผมยังสังเกตเห็นอีกว่ามันเริ่มจะเกิดอารมณ์เช่นกัน เพราะอาวุธขนาดเขื่องของมันเริ่มที่จะแลบออกมาจากหนังที่หุ้มอยู่   หลังจากที่มันเลียน้ำหล่อลื่นของเอมหมดไปจากมือผม   ผมจึงเริ่มวางแผนชั่วที่จะเล่นกลกับภรรยาในทันที  ผมเรียกเจ้าแบล็คให้เดินตามผมขึ้นไปข้างบน  และเมื่อผมไปถึงหน้าห้องนอน ผมก็แกล้งแง้มประตูห้องนอนเอาไว้อย่างเบาที่สุด แล้วสั่งเจ้าแบล็ควเบา ๆ ว่า  "รอ"
เมื่อผมกลับเข้าไปยังห้องนอน ก็พบว่า เอม ซัดไวน์หมดไปอีกแก้ว และมีสภาพเมามากขึ้น  แต่คิดว่า ก็ดี เพราะยิ่งเธอมึนมากขึ้น โอกาสของผมที่จะโอ้โลมให้เธอมีอะไรกับเจ้าแบล็คยิ่งมีสูงขึ้นเช่นกัน  ผมรู้ว่าอีกสักประเดี๋ยว เจ้าแบล็คก็จะต้องตามเข้ามาแน่นอน ซึ่งก็แปลว่าอีกไม่นานแล้วที่ความฝันของผมจะเป็นจริง

เอมกำลังนั่งอยู่ที่โซฟาปลายเตียงในสภาพเปลือยเปล่าจิบไวน์จากแก้วที่อยู่ในมือ และในขณะที่ผมกำลังเริ่มต้นจะเล้าโลมเธอในยกสอง เจ้าแบล็คก็เดินเข้ามาถึงมุมโซฟาแล้วก็ทิ่มจมูกของมันไปยังโคนขาของภรรยาของผม  เอมกระโดดตัวลอยพร้อมกับร้องว้ายออกมา เพราะตกใจที่จู่ ๆ เจ้าแบล็คก็บุกรุกเข้ามาถึงตัว

"พี่รีบเอามันออกไปเลยนะ ตกใจหมดเลย ไอ้เจ้าแบล็ค"

ผมบอกกับเอมว่า มันแค่เหงาที่อยู่ข้างล่างตัวเดียวเท่านั้นแหละ แถมยังแปลกที่อีก  แต่เอมก็ไม่สนใจ เธอยืนยันที่จะให้มันออกไปจากห้องของเรา  ซึ่งในขณะนั้นเอง  เจ้าแบล็คก็เลียมือของเธอ ทำให้ภรรยาของผมเริ่มอ่อนใจลง และลูบหัวของมันเป็นการตอบแทน

"นี่เจ้าแบล็ค" "เกือบทำให้ชั้นหัวใจวายแล้วรู้มั้ย  อย่าทำอย่างนี้อีกนะ เป็นเด็กเป็นเล็ก"

แต่เจ้าแบล็คก็ทำเป็นหูทวนลม แถมยังเริ่มย้ายจมูกมันเข้าใกล้จุดยุทธศาสตร์ของภรรยาผมเข้าไปอีก

เอมพยายามที่จะดันหัวของมันออกไป แต่เจ้าแบล็คแรงมากกว่า ผมคิดว่ามันคงจะเกิดอารมณ์จากการที่ได้กลิ่นลอยมาจากจิ๋มของภรรยาผม  ผมจึงบอกกับเอมว่า ผมคิดว่าเจ้าแบล็คคงจะชอบเอม และบอกเธอให้ดูว่าเธอทำให้มันตื่นเต้นขนาดไหน  เอมจึงชำเลืองตามองลงไปที่จู๋ของเจ้าแบล็ค ซึ่งขณะนี้ได้แปรสภาพกลายเป็นจรวดสีแดงขนาดใหญ่ซึ่งแลบออกมาจากหนังหุ้มยาวถึงกว่า 7 นิ้ว และยังไม่แข็งตัวเต็มที่   แก้มของเอมแดงเริ่มแดงระเรื่อเป็นสีฝาดเมื่อได้เห็นแก่นกายสีแดงแปร๊ดอันนั้น  "อื้อหือ มัน..ใหญ่..จริงเนอะ" เธอพูดกับผมแก้เขิน.

ในตอนนี้ ไวน์ได้ทำหน้าที่ของมันอย่างเต็มที่แล้ว และเพื่อที่จะทำให้ภรรยาของผมรู้สึกดีขึ้น ประกอบกับผมเห็นแล้วว่า แท่งเนื้อขนาดเขื่องของน้องหมาเริ่มทำให้เธอเกิดอารมณ์คล้อยตามแล้ว   ผมจึงบอกภรรยาให้ลองจับมันดู

"ได้เหรอพี่  มันจะกัดมั้ยเนื่ย"

ผมตอบเธอว่า มันอาจจะชอบให้เธอสัมผัสมากกว่าก็เป็นได้  เอมจึงค่อยเอื้อมมือไปลูบอาวุธประจำกายขนาดใหญ่ของเจ้าแบล็ค  ซึ่งผมก็เดาถูก เพราะท่อนเนื้อของมันเริ่มที่จะพองขึ้น ๆ  เจ้าแบล็คดูเหมือนจะรู้ว่ากำลังจะเกิดอะไรขึ้น มันฝังจมูกของมันตรงไปยังเป้าหมายที่ร่องหลืบซึ่งกำลังเยิ้มแฉะของภรรยาของผม เธอสะดุ้งตัวหนีในตอนแรก  แต่ผมก็ปลอบให้เธอนอนเฉย ๆ และพยายามที่จะมีความสุขไปกับมัน

และก่อนที่เธอจะพูดอะไรออกมา  เจ้าแบล็คก็เลียร่องหลืบของเอมอย่างบ้าคลั่งเหมือนหมาหิวน้ำ  เอมเริ่มที่จะร้องครวญครางออกมา ในขณะที่ตาก็ปิดพริ้ม ให้เจ้าแบล็คโลมเลียเธอด้วยลิ้นสากใหญ่ ประหนึ่งว่าเธอกำลังมีความสุขในทุกวินาทีที่มันกำลังทำให้เธอ  ภรรยาของผมค่อย ๆ อ้าขาของเธอกว้างขึ้น ๆ เพื่อให้ลิ้นของเจ้าแบล็คสอดเข้าไปตวัดภายในรูหลืบของเธอได้ลึกขึ้น ๆ มากที่สุดเท่าที่มันจะทำได้  ช่องคลอดของเอมยังคงหลั่งน้ำเมือกออกมาอย่างไม่ขาดสาย และเจ้าหมาตัวดีก็เลียถูกจุดคลิตออริสจน เอมรู้สึกได้ว่าอีกไม่นานเธอก็จะถึงจุดสุดยอดแล้ว ลิ้นของเจ้าแบล็คในร่องหลืบของเธอ ทำให้เธอรู้สึกประหนึ่งว่า จิ๋มของเธอกำลังร้อนเดือดอย่างที่ไม่เคยนึกฝันมาก่อน  หลังจากนั้นเอมก็แอ่นก้นขึ้นมากเท่าที่เธอจะทำได้ เพื่อที่จะให้มันได้เลียประตูหลังของเธอด้วย  ซึ่งมันก็สนองตอบเธอดั่งคนรู้ใจด้วยกันเริ่มเลียรูก้นของเธออย่างเมามัน และกลืนกินน้ำหล่อลื่นของเธอจนหมดสิ้น

มันเริ่มเลียเธอแรงขึ้นเรื่อย ๆ จนกระทั่งลิ้นของมันผลุบเข้าไปในรูทวารหนักสลับกับช่องคลอดของเธอ จนภรรยาของผมต้องครางออกมากด้วยความเสียวซ่าน

เอมเริ่มที่จะถึงจุดสุดยอดอย่างแปลกประหลาดที่สุดในชีวิตของเธอ เธอเปล่งเสียงครางยาว ๆ อย่างเบา ๆ ออกมาเป็นเสียง  "อา......" จากนั้นผมก็สังเกตเห็นว่าเธอกำลังถึงจุดสุดยอดอย่างต่อเนื่องอีกครั้ง แล้วทุกอย่างก็สงบลงดั่งว่าเธอได้เป็นลมหมดสติลงไป   ผมเดาเอาว่าคงเป็นเพราะเธอไม่เคยคิดว่าจะได้รับการปรนเปรอความสุขเช่นนี้จากสุนัขมาก่อนในชีวิต และตอนนี้ เธอก็ไม่แคร์ต่อไปอีกแล้วว่ากำลังทำอะไรอยู่ หรืออย่างน้อยก็สายเกินไปที่จะหยุดเสียแล้ว เธอรู้เพียงแต่ว่า อยากจะให้เจ้าตูบตัวล่ำตัวนี้เลียจิ๋มกับก้นเธอต่อไปเรื่อย ๆ

เมื่อเอมเริ่มฟื้นตัวจากถึงจุดไคลแม็กซ์ไปหลายระลอกก่อนหน้านี้ เธอหันมามองผมในขณะที่เนื้อตัวยังคงสั่นอยู่เล็กน้อยจากประสบการณ์ที่เพิ่งจบลง และเจ้าแบล็คตัวดีก็ยังคงง่วนอยู่กับการเลียก้นของเธอ ผมเห็นสีแดงระเรื่อปรากฏอย่างชัดเจนบนแก้มของเธอ

แล้วพูดอ้อมแอ้มว่า  "เอ่อ..เอม..ไม่คิดมาก่อนเลยว่า..จะให้มันทำ..กับเอมอย่างนี้"

ผมบอกกับเธอว่า ไม่เป็นไรและ ผมก็ดีใจที่เธอมีความสุขจากประสบการณ์อันแปลกประหลาดนี้  ในตอนนั้นเอง เจ้าแบล็คก็ฟุบตัวลงนอนกึ่งตะแคง  เมื่อเราทั้งสองคนเหลียวหน้าไปดู ก็เห็นว่ามันได้หยุดบริการภรรยาของผม แล้วก็หันไปเลียอาวุธอันเบ้อเริ่มเทิ่มของมันที่ยังคงแข็งโด่เด่และยืดยาวออกมาซะเอง

เอมหันกลับมามองผมแว่บนึงเหมือนจะเป็นสัญญาณขอความเห็นชอบ แต่ไม่ได้หวังว่าจะรอคำตอบใด ๆ จากผม แล้วเธอก็หันกลับไปหามันพร้อมกับพูดว่า "ให้ชั้นช่วยดีกว่ามั้ย ที่รัก" เธอได้เลื่อนขั้นให้เจ้าแบล็คจากหมาข้างบ้านมาเป็นตำแหน่งเดียวกับผมซะแล้ว

แทนที่ผมจะหึงเจ้าหมาตัวดี ผมกลับรู้สึกเกิดอารมณ์เป็นอย่างมากเมื่อได้ยินเธอพูดอย่างนั้น ไอ้หนูของผมในตอนนี้แข็งยิ่งกว่าหินศิลาแลงซะอีก แต่ผมตระหนักดีว่า ครั้งนี้ภรรยาของผมต้องการใช้บริการของแฟนตัวใหม่ของเธอมากกว่า

เอมเรียกน้องหมาให้เข้ามาหาเธออีกครั้งแล้วค่อย ๆ ลูบองคชาติของมัน ซึ่งก็ทำให้มันแข็งขึ้น แข็งขึ้น กว่าเดิมอีก แล้วก็เริ่มที่จะฉีดน้ำหล่อลื่น ออกมาเป็นพัก ๆ   จากนั้นเอมก็ทำให้ผมแปลกใจอีกครั้งเมื่อเธอลดตัวลงนอนตะแคงข้าง ๆ มันแล้วก็ค่อย ๆ อ้าปากแลบลิ้นออกมาแตะส่วนหัวจรวดของเจ้าแบล็ค ก่อนที่จะส่งทั้งท่อนเข้าไปในกระพุ้งแก้มของเธอ  จากนั้นเธอก็ ดูด และ ดูด ให้เจ้าลาบราดอร์ เหมือนกับที่เธอทำให้ผม และกลืนกินน้ำหล่อลื่นที่พุ่งออกมาจากอาวุธของมัน  จนท่อนเนื้อของมันพองขึ้น พองขึ้น  คับริมฝีปากเรียวบางคู่นั้นของเธอ  มาถึงตอนนี้ เจ้าแบล็คก็เริ่มขยับสะโพกของมันเพื่อทิ่มแทงจรวดของมันเข้าไปในปากของภรรยาของผม  ก็น่าอยู่หรอก เพราะผมเองยังต้องยอมรับในเพลงปากของเมียตัวเองที่เข้าขั้นเซียนจนทำให้ผมถึงจุดสุดยอด เสร็จคาปากศรีภรรยาไปแล้วหลายครั้ง แล้วเจ้าตูบรุ่นกระทงตัวนี้จะไปทนนิ่งอยู่ได้อย่างไร

เมื่อสังเกตเห็นปฏิกิริยาของเจ้าแบล็คอย่างนั้น เอมจึงลุกขึ้นเดินไปยังโซฟา แล้วลดตัวลงในท่าโก้งโค้ง โดยทอดลำตัวส่วนบนลงทาบกับโซฟา ในขณะที่บั้นท้ายอันกลมกลึงลอยเด่นอยู่ในอากาศ   "ที่รัก..ช่วยเจ้าแบล็คหน่อยสิจ๊ะ"  ผมกลับมาเป็นที่รักอีกแล้ว และเมื่อประกอบกับเหลือบไปเห็นว่ารูปิ๊ของเธอก็กำลังเยิ้มแฉะไปด้วยน้ำหล่อลื่นจนไหลเปรอะมาถึงต้นขาด้านในของเธอ ผมก็ไม่รีรออีกแล้วที่จะส่งให้เจ้าแบล็คขึ้นสวรรค์ไปพร้อมกับเมียผมด้วยการจัดท่าทางให้มันขึ้นคล่อมบนหลังของเอม ก่อนที่จะจับจรวด ซึ่งยังคงฉีดน้ำหล่อลื่นออกมาอย่างต่อเนื่องของมันจ่อไปยังเป้าหมายที่รออยู่  เมื่อหัวจรวดของมันแตะเข้าที่ปากทางสวรรค์อันอบอุ่นและเฉอะแฉะของเมียผม เจ้าแบล็คคงจะรู้สึกได้ถึงอุณหภูมิที่แตกต่าง จึงเริ่มขยับสะโพกโดยอัตในมัติตามสัญชาติญาณของมันทันที  ผมจึงปล่อยจรวดแท่งมหึมาให้พุ่งพรวดเข้าไปในร่างของเอม แล้วปล่อยทุกอย่างไปตามครรลองของธรรมชาติในการผสมพันธุ์

"โอ้ว.....โอ้ว..โอ้วววว" เอมร้องออกมาไม่เป็นภาษา "ทำไมมันใหญ่อย่างงี้ล่า อ้า ๆ ๆ" เธอบ่นกับผมเป็นเสียงเอ๊กโค่ ซึ่งก็เป็นเพราะเจ้าแบล็คกำลังกระแทกกระทั้นเธออยู่นั่นเอง  "แล้ว ทำไม มัน ร้อ อ๊อ ๆ อ๊อน ด้วย เนี่ยยย"

เจ้าแบล็คเริ่มปั๊มป์ลูกสูบของมันอย่างบ้าคลั่งตั้งแต่เริ่มต้นเลยทีเดียว  มันขยับอาวุธเข้าออกภายในช่องคลอดของภรรยาผมเร็วที่สุดเท่าที่มันจะทำได้  ผมคะเนว่าท่อนเนื้อของมันต้องยาวซัก 9 ถึง 10 นิ้วเห็นจะได้ แต่ภรรยาของผมดูจะไม่มีปัญหาอะไรกับความยาวของมันซักเท่าใด  ทุกครั้งที่เจ้าหมาทิ่มแท่งสวาทของมันเข้าไปในรูหลืบของเอม ภรรยาของผมก็จะร้องครางออกมา และทุกครั้งที่มันเสียบจู๋ของมันเข้าไปในจิ๋มของเมียผม ก็จะมีเสียง "แจ่บ ๆ ๆ" ดังให้ผมได้ยินอย่างชัดเจน น้ำหล่อลื่นของเจ้าแบล็คส่วนหนึ่งก็ไหลสวนทางออกมาจากช่องคลอดของภรรยาของผม  และเมื่อการกระแทกกระทั้นสนั่นห้องนอนผ่านไปได้สักพักหนึ่ง ภรรยาของผมก็เริ่มร่อนบั้นท้ายสวนกลับกับการทิ่มแทงเป็นจังหวะสอดคล้องกับเจ้าตูบอย่างไม่สะทกสะท้านหรือเกรงว่ามดลูกจะทะลุหรือไม่  เจ้าแบล็คถึงกลับเป็นฝ่ายเริ่มร้องครางหงิงเองบ้างแล้ว และทำน้ำลายย้อยหกลงบนต้นคอหลังและแผ่นหลังขาวของภรรยาของผม  ขาหน้าของมันกอดรัดชายโครงของเอมจากด้านบนแน่นขึ้น เพื่อทีจะให้ขาหลังได้ยืนอย่างมั่นคงมากยิ่งขึ้น จนกระทั่งอุ้งเท้าหน้าของมันข่วนเข้ากับผิวบาง ๆ บริเวณสีข้างของเอม แต่เธอก็ดูเหมือนว่าจะไม่สนใจอะไรอีกแล้วนอกจาก พยายามที่จะให้ช่องสวาทของเธอ ได้กลืนกินท่อนเนื้ออันมหึมาของเจ้าแบล็คให้เข้าไปในร่องหลืบที่กำลังเดือดของเธอมากที่สุดเท่าที่เธอจะทำได้ จนผมอดสงสัยเล่น ๆ ปนขำไม่ได้ว่ากระแทกกระทั้นสวนกันด้วยพละกำลังขนาดนี้ ไฟจะลุกขึ้นได้หรือไม่  เอมบอกกับผมภายหลังว่า ในตอนนั้นเธอรู้สึกละอายแต่ในเวลาเดียวกัน ก็อยากให้เจ้าหมาทำกับเธออย่างมากด้วยเช่นกัน และด้วยเรี่ยวแรงอันมหาศาลของเจ้าแบล็คซึ่งกระแทกแท่งสวาทของมันเข้า ออก เข้า ออก ในร่างของเธอ เอมรู้สึกเหมือนกับว่าเธอกำลังจะหมดสติไปในบัดดลหลายหน

เจ้าแบล็คยังคงเอาภรรยาผมอย่างไม่หยุดยั้ง มันยังคงซัดแท่งจรวดของมันเข้าใส่ถ้ำสวาทของภรรยาผมอย่างเรื่อย ๆ จนเวลาผ่านไปสักประมาณ 20 นาที ถึงครึ่งชั่วโมง  เอมหายใจหอบเพราะความเหนื่อยในทุกระลอกที่มันเสียบอาวุธเข้าไปในตัวเธอ  ตอนนี้ร่างของเธอชุ่มไปด้วยเหงื่อและน้ำลายของเจ้าแบล็คที่ย้อยใส่หลังของเธอ แต่เธอก็ไม่มีทีท่าที่จะยอมแพ้สงครามครั้งนี้
ราวกับว่าเธอไม่ยอมที่จะให้เจ้าแบล็คถอนออกไปจากตัวเธอและต้องการให้ท่อนเนื้อของมันเสียบคารูสวาทของเธอตลอดไป  ซึ่งในที่สุดแล้วเธอก็ได้รับสิ่งที่ปรารถนาจริง ๆ  "พี่แมน! พี่.. ทำไมจู๋มันใหญ่ขึ้นน่ะ!!!..โอ้ยยย..มันพองขึ้นอีก..โอ๊ยย..ไม่ไหวแล้ว..ซี๊ด...โอ้ว..อ้อยย."

"หายใจเข้าลึก ๆ นะเอม เดี๋ยวก็หายเจ็บ.. เจ็บมากรึเปล่า..พอแล้วมั้ย" ผมทำเป็นรู้ดี แล้วก็เตรียมที่จะช่วย แต่ก็ไม่รู้ว่าจะช่วยยังไง เพราะตอนนี้ บริเวณโคนองคชาติของเจ้าแบล็คได้พองขึ้นเป็นก้อนกลมขนาดมหึมาจนอัดแน่นภายในช่องคลอดของภรรยาผมเสียแล้ว จนผมเสียวใจว่าถ้าหากผมพยายามดึงมันออกในตอนนี้  มันจะฉีกช่องคลอดของเธอไปถึงก้นหรือไม่  ไม่เฉพาะปุ่มเป้งของมันที่ขยายใหญ่เท่าลูกเทนนิสจนคับช่องคลอดของเธอ แต่แก่นกายของมันซึ่งอยู่เหนือขึ้นไปก็ขยายขนาดขึ้นจนใหญ่กว่าของผมเสียอีก ทั้ง ๆ ที่ก่อนหน้านี้มันเรียวเล็กเป็นแท่งใหญ่กว่าปากกาเมจิกนิดเดียว  แต่ตอนนี้ตลอดความยาวทั้ง 9 นิ้วของมันมีขนาดใหญ่กว่ากล้วยหอมใบเขื่องดี ๆ นี่เอง  "โอ๊ย" เอมร้องออกมาอีกเพราะรู้สึกเจ็บแปล็บเพราะปุ่มเป้งที่ล็อคแน่นภายในท้องน้อยของเธอ

เมื่อเวลาผ่านไปเกือบสองนาที  ดูเหมือนว่าเอมจะรู้สึกดีขึ้นเพราะช่องคลอดของเธอเริ่มที่จะขยายตัวรับสมาชิกใหม่ได้แล้ว  "ไม่เป็นไรแล้วพี่ โอเคและ"  เธอเปรยขึ้นมา  เจ้าแบล็คเริ่มขยับสะโพกอีกครั้ง แต่คราวนี้มันกระแทกปุ่มเป้งของมันเสียดสีกับผนังช่องคลอดของภรรยาของผม ซึ่งผมเดาเอาว่ามันคงจะเสียดสีกับ จีสปอตของเธอด้วยแน่นอน เพราะเอมเริ่มส่งเสียงครวญครางด้วยความเสียวซ่านอีกครั้ง  เจ้าแบล็คเองก็เริ่มครางหงิง ๆ มากขึ้นแสดงให้เห็นว่ามันก็กำลังใกล้จะถึงจุดสุดยอดเช่นกัน

ในตอนนี้ เอมก็ทำตาปรือส่งเสียงครวญครางประสานกับเจ้าแบล็คมากขึ้นด้วยเช่นกัน  ทั้งเสียงเมียเสียงหมาร้องประสานกันเป็นวงนักร้องประสานเสียงที่เสียวซ่านที่สุดในชีวิตผมก็ว่าได้

"โอ้ววววววว โอ้วววววว อ้อยยยย"  เอมร้องออกมายาว ๆ เมื่อน้ำเชื้อล็อตแรกพุ่งเข้าไปในโพรงมดลูกของเธอ เธอถึงจุดสุดยอดแล้วอีกครั้ง ซึ่งถือว่าเป็นการถึงจุดสุดยอดจากการผสมช้ามพันธุ์เป็นครั้งแรกของเอม  และตามติดมาด้วยน้ำเชื้อล็อตที่สอง และต่อมา และต่อมา  ทำให้เอมถึงจุดสุดยอดอย่างต่อเนื่องอีกครั้งเช่นกัน

ถึงแม้ว่าเอมจะถึงจุดสุดยอดไปแล้ว  เจ้าแบล็คยังคงปลดปล่อยน้ำเชื้ออันข้นเหนียวของมันใส่เข้าไปในมดลูกของภรรยาของผม จนเธอเองก็อดสงสัยไม่ได้ว่ามันจะหยุดเมื่อใด เพราะเธอสามารถรู้สึกได้ถึงความร้อนของน้ำเชื้อของมันที่ร้อนกว่าของผม และด้วยปริมาณอันมหาศาล น้ำเชื้อส่วนหนึ่งก็ไหลทะลักซึมออกมาจากวงแหวนกล้ามเนื้อรอบปากช่องคลอดของเอมเป็นสีขาวขุ่นซึ่งเห็นได้ชัดว่าแตกต่างจากน้ำหล่อลื่นของมันซึ่งฉีดพุ่งออกมาก่อนหน้านี้  ในที่สุดหลังจากที่เจ้าแบล็คได้ปลดปล่อยอสุจิทั้งหมดออกจากตัวให้ไปว่ายวนอยู่ในมดลูกของภรรยาผมเรียบร้อยแล้ว  มันก็พยายามที่จะถอนตัวออก แต่เพราะปุ่มเป้งของมันยังคงฝังตัวอยู่ภายในตัวของเอมและยังไม่หดลง เอมจึงรู้ทันและรีบสอดมือข้างหนึ่งลงไปปิดปากช่องคลอดของเธอเอาไว้และพยายามขมิบรัดช่องคลอดไม่ให้เจ้าแบล็คถอนตัวออกไปในขณะนี้ เพราะเธอกลัวปุ่มเป้งขนาดนี้ถ้าหากถอนออกไปตอนนี้ ก็มีสิทธิที่ปากช่องคลอดจะฉีกขาดได้  หลังจากเวลาผ่านไปได้สักสิบนาที ปุ่มเป้งของเจ้าแบล็คก็เริ่มหดตัวลงพอที่จะถอนออกจากรูสวาทของภรรยาของผมได้ เอมจึงเปิดมือออกจากปากถ้ำให้เจ้าแบล็คถอนอาวุธของมันออกไปเป็นเสียงดัง   "ผลวบ" ตามด้วยสายน้ำตกของน้ำเชื้อและน้ำหล่อลื่นของเจ้าแบล็คที่ไหลหล่นออกมาจากช่องคลอดที่กลวงโบ๋ของภรรยาของผมลงสู่พื้นไม้ในห้องนอนดัง "โผละ!"   ส่วนหนึ่งไหลย้อยไปตามง่ามขา และน่องของเธอ นอกจากนี้ ผมแทบไม่เชื่อสายตาตัวเองเลยว่าท่อนเนื้อขนาดนั้นจะเข้าไปอยู่ในท้องน้อยของภรรยาผมได้   อาวุธประจำกายของเจ้าแบล็คยังคงห้อยหัวอยู่ใต้แผ่นท้องของมัน แม้ว่าขนาดจะเริ่มหดลงอย่างรวดเร็วหายเข้าไปในถุงหนังหุ้มของมัน  แล้วเจ้าแบล็คก็เดินไปล้มตัวลงนอนตรงมุมห้องนอนของผม  ขณะนี้ หมาข้างบ้าน ได้จดทะเบียนสมรสซ้อนเป็นสามีของภรรยาของผมอีกตัวหนึ่งเรียบร้อยแล้ว ด้วยการเซ็นชื่อด้วยปากกาด้ามโตในแผ่นทะเบียนในร่องหลืบของภรรยาผมโดยมีผมเป็นพยานที่รู้เห็นเป็นใจกับมันเสียด้วย  แต่ปัญหาตอนนี้คือ ปากกาของผมเอง ถึงแม้ว่าจะเล็กกว่าของเจ้าแบล็ค แต่มันก็ตั้งชี้เด่แข็งปั๋งขนานกับพื้นห้องเอง และมันก็ยังไม่ได้พ่นหมึกออกเลย ประกอบกับเมื่อได้เห็นภาพน้ำเชื้อของหมาไหลออกมาจากช่องคลอดของเมีย อันเป็นภาพที่ปลุกเร้าอารมณ์ของผมจนถึงที่สุด   ผมกระซิบดัง ๆ กับภรรยาว่า  "ขอพี่ต่อเถอะนะ" ผมทรุดตัวลงประกบบั้นท้ายของเอมแล้วจ่อจรวดของผมประกบกับปากถ้ำสวาทซึ่งมีสีแดง และเกรอะกรังไปด้วยคราบน้ำอสุจิของหมา ซึ่งกำลังอ้าเป็นรูปตัวโอจากการกรำศึกที่เพิ่งผ่านมา
  "บ้า..พี่ยังไม่ได้ล้างเลย" เอมห้ามผม
"ไม่ต้องล้ง ไม่ต้องล้างหรอก..นี่แหละดีแล้ว..มันลื่นดี" ผมพูดตอบพร้อมกับเสียบแท่งเนื้อของผมเข้าไปในรูหลืบของเมียทันที  แล้วก็เป็นไปตามคาด  น้ำเชื้อส่วนใหญ่ของเจ้าแบล็คยังคงค้างอยู่ข้างในตัวของเอม และมันก็ร้อนกว่าอุณหภูมิในร่างกายของคนจริง ๆ  ผมเอื้อมมือทั้งสองข้างลอดใต้ตัวของเอมไป ขยำปทุมถันของเธอ แล้วก็เริ่มซอยก้น  ซึ่งผมขยับอยู่ไม่กี่ครั้ง ก็เขื่อนแตกขึ้นอย่างอภิมหากาพย์  ส่งลูก ๆ อสุจิของผมเข้าไปแหวกว่ายกับลูก ๆ ของเจ้าแบล็คในทันที
ผมนอนประกบร่างของเอมอยู่สักครู่หนึ่ง รู้สึกคล้ายว่าวิญญาณทั้งหมดได้หลุดออกไปชั่วขณะจากการที่ได้ถึงจุดสุดยอดที่สุดในชีวิตก็ว่าได้จากประสบการณ์นี้  แล้วจึงถอนตัวออกจากเอม   เมื่อเราสองคนลุกขึ้นเพื่อที่จะไปห้องน้ำ  น้ำเชื้อบางส่วนก็ไหลหยดลงพื้นดังแหมะ ๆ  ซึ่งปริมาณสู้ไม่ได้เลยกับของเจ้าแบล็คก่อนหน้านี้  เราสองคนมองหน้ากัน และเหมือนว่าเอมจะรู้ว่าผมกำลังคิดอะไรอยู่ เราทั้งคู่ก็หัวเราะพร้อมกันออกมาโดยไม่ได้นัดหมาย ผมสังเกตเห็นว่า น้ำเชื้อที่หยดลงมารอบนี้ มีสีทั้งขาวขุ่น และขาวออกเหลือง ๆ เล็กน้อย  จึงเดาเอาว่า คงจะเป็นอสุจิของทั้งผมและเจ้าแบล็คปนกัน  หลังจากนั้นผมจึงกอดเอมแล้วพากันไปทำความสะอาดร่างกายในห้องน้ำ

และหลังจากที่เราได้ชำระล้างร่างกาย แล้วกลับเข้ามานอนในห้องแล้ว เราตัดสินใจให้เจ้าแบล็คได้นอนอยู่ปลายเตียง ด้านล่างโซฟาของเราแทนที่จะขังมันในห้องนั่งเล่น  เอมหันหน้ามามองผมด้วยใบหน้าขวยอาย ก่อนที่จะพูดออกมาว่า  "เอมไม่เชื่อเลย ว่าเอมจะมีอะไรกับเจ้าแบล็คได้"
"ลืมไปเลยว่าพี่อยู่ตรงนั้นละสิท่า" ผมแหย่
"ผัวะ" เอมซัดฝ่ามือเข้าที่ต้นแขนผมแล้วพูดว่า  "ไม่ห้ามเลยนะคุณสามี"

ผมบอกเอมว่า ไม่เป็นไรหรอก  ตราบใดที่เธอจะมีอะไรกับสุนัข หรือสัตว์ ที่ไม่ใช่คน  เอมตอบว่าเธอจะไม่มีอะไรกับคนอื่นเด็ดขาดนอกจากผม  แต่เธอก็เหน็บผมว่า "แต่กับเจ้าแบล็ค ไม่รับรองนะ"  ผมหัวเราะออกมาเบา ๆ แล้วบอกกับเธอว่า เราน่าจะหาสุนัขมาเลี้ยงเป็นของเราเองจะดีกว่า  เอมยิ้มพร้อมพยักหน้า แล้วจุ๊บที่หน้าผากของผมเบา ๆ ก่อนที่เราจะกอดกันหลับไป

kuneake

ผมว่าต้องได้ดัง มัน และคงเสียวน่าดู