ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกิดขึ้นได้ไง by NeaKree <ย้ายมาจากเว็บเว็บนึง>

เริ่มโดย Kolo Olo, ธันวาคม 23, 2018, 01:41:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nus500

solosealer

ยินดีต้อนรับครับ

ผมชอบมากๆเลย 
แนวนักศึกษา กุ๊กกิ๊ก ในมหาลัย 

Jeed168

อืมอะนะ บางทีพอเราเค้นสมองแต่งเรื่องออกมาแต่พอมาเจอเอาคนมักง่ายคอมเมนต์แบบมักง่ายมันก็รู้สึกหมดกำลังใจเหมือนกัน

ยังไงก็ขอบคุณนะครับที่แต่งเรื่องที่ดูแล้วจะอ่านเพลินๆ แต่เนื้อเรื่องมันจะปวดตับหรือเปล่ายังไงก็คงต้องอ่านกันต่อไป

::Thankyou:: ขอบคุณน้ำใจท่านครับ ::Thankyou::

PD

ต้องกลายเป็นเรื่องสวิงแน่เลยครับตอนแรกอาจจะเขินกันอยู่

Kiss me pls Naja

เล่าเรื่องได้ดีครับเดาไม่ได้เลยว่าจะไปแนวไหนได้แต่ภาวนา😶

ones26421

kamae777

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ น่าจะมีต่ออีกหลายๆตอนนะ

xonly-809

catmeao

loveza211

biggiggog

งานนี้ถือว่าได้เรียนรู้ภาคทฤษฎีก่อนแล้วกัน
ส่วนภาคปฏิบัติดูแล้วคงต้องใช้เวลาอีกซักหน่อย
แล้วกี๊มันตื่นหรือหลับอยู่หว่า
ขอบคุณมากๆครับ

tamsabai

man.mattockk