ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด

เริ่มโดย กาซอฟ, ธันวาคม 28, 2019, 12:43:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phaii

สาวมหาลัย ชะตาheeขาดแน่นอน

Mr Donut

ชอบเลยครับ ได้อาจารย์ดีแบบนี้

Alligator

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากแนวหมอสเน่ห์เสกแล้วเสียบยิ่งน่าติดตามมากมาลงตอนต่อไปให้อ่านอีกนะครับ

วัธน์กวี

เป็นอีกเรื่องที่ต้องติดตาม

amnarch poolsup

ได้แนวแปลกใหม่​บ้าง​ดูแนว​แล้ว​น่าติดตามผลงาน​

เสธฯ หนั่น สนั่น

น่าจะเป็นการนำเวทมนต์ ระหว่างยุคก่อนปรับให้เข้าปัจจุบัน โดยอาศัยคนรุ่นใหม่ที่ต้องเรียนทั้งวิทยาศาสตร์ และ ได้เรียนไสยศาสตร์ จากอาจารย์กริช แล้วปรับมาใช้กับโลกปัจจุบันของคนรุ่นใหม่ แต่ก็อยากให้ขยายวิชาที่ได้รำเรียนกับอาจารย์ให้มากกว่านี้ เพราะดูจะรวบรัดเกืนไป อยากอ่านแบบยาวๆ ครับ (หลายๆตอน น่าจะสนุก)

pd19811983

ชอบครับแนวนี้  ติดตามตอนต่อไปครับ

adas

ดีครับ เนื้อเรื่องน่่สนใจ เขียนเป็นตอนๆได้เลย

p_hart

::HeyHey:: เนื่องเรื่องน่าติดตาม ชื่อเรื่องจะดำเนินต่อไปอย่างไร

Noproblemman

ได้ฝึกวิชาแบบนี้ ก็น่าจะฝึกอยู่หรอก
มาดูกันว่าจะได้วิชามาแค่ไหน
ขอบคุณครับ

therasak

เรื่องแนวนี้น่าสนใจ​ แต่ชื่อเรื่องไม่ได้สื่อให้ความหมายแก่ผู้อ่าน​ อาจเป็นความตั้งใจของผู้เขียนที่จะกระตุ้นความสงสัยของผู้อ่าน​ ซึ่งได้ตามประสงค์​ เนื้อเรื่องยังขาดรายละเอียด​ทำให้อ่านแล้วสะดุด​ เช่นฝากตั้งแต่เด็ก​ พื้นที่กันดาร​ พอโตจะเรียนมหาวิทยาลัย​เลย​  สุดท้ายคือคำผิดหลายที่ครับ​

surfaced

pomm99

มีวิชาติดตัวได้ฟันสาวมหาลัยหลายคนแน่นอน

aunkung0111

เรียนรู้อาคมเพื่อช่วยเหลือตัวเองในอนาคต หรือไว้ใช้จิ้มสาวๆกันแน่

ReArm

เสียวดีเหมือรกันครับ​ แหวกแนวดี