ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 21.1. จุดจบ หรือ จุดเริ่มต้น หมาเผ้าบ้าน.. (ตอนพิเศษ)

เริ่มโดย come in, มีนาคม 09, 2018, 11:53:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึงไอดีเก่าเข้าไม่ได้นะคะ ใช้อันนี้แทนเลยนะ ::Dozy::
ถ้ามีการใช้ภาพในเรี่องนี้ เป็นภาพเราเองนะ ถ้าภาพไหนเห็นว่าไม่เหมาะสมเม้นไว้ค่ะ เรามาลบ

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ          >>>ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ<<<
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 21.1. จุดจบ หรือ จุดเริ่มต้น (หมาเผ้าบ้าน) (ไม่มีบทเสียว แค่บ่น)

ตามามาขอยืมเงินนายอีกแล้วหรอวะ เดือนนี้มาสามรอบแล้ว แล้วนั่นพาไครมาด้วย เฮ้ย.....
ตามานี่มันมีลูกสาวด้วยหรอวะ เห็นมาตั้งนานพึ่งรู้ว่ามันมีลูกสาวด้วย ไหนๆขอซูมไกล้ๆหน่อย สวัสดีครับ
มาหานายหรือครับวันนี้จะมาจ่ายหรือมายืมครับ มายืมเพิ่มอีกนิดครับ ขาดค่าปุ๋ยอีกนิดหน่อย อ้อนี่ลูกสาวผม
ชี่อเมล นี่พี่เลิชสวัสดีพี่เขาสิเมล สวัสดีค่ะพี่เลิช ตุ้บๆๆๆๆๆๆๆ เอ้ยยยย น้องแม่งน่ารักว่ะ ใจสั่นเลย เชิญๆ
ข้างในครับ นายอยู่พอดี ...............อ้าวนายดันไว้เล็งอีก........... แม่งเอ้ยทำไมต้องกลายเป็นเด็กนาย
ด้วยวะ สเปกแท้ๆเลย นานๆจะเจอแบบที่โดนใจ ตัวเล็กนมใหญ่ขาวๆหน้าตาแบบนี้มันใช่เลย อายุแค่นี้
ก้นมันยังงอนขนาดนี้ ถ้าแตกเนื้อสาวเต็มวัยคงเอาแก้ววางได้ วุ้ย.................

คุณเมลๆๆๆๆ ถึงบ้านแล้วครับ คุณครับ คุณครับ ถึงแล้วครับ.......คุณ......คุณ.......คุณ.......เวลาหลับ
ยิ่งน่ารัก นมใหญ่ดีจัง ยิ่งใส่ชุดนักศึกษานี่ หื้มมมมมม สติ ต้องมีสติเลิช คุณเมล คุณเมล หลับสนิดหรือว่า
แกล้งหลับวะ......อืมมมม...... หรือน้องเขายั่วกูวะ หรือเขาคิดอะไรกับกู ลองจับดูดีไหม เอาวะขอนิดนึงน่า
..................อูยยยยยอยู่มหาลัยแล้วยังใส่กางเกงในลายแมวอยู่เลย หอยอย่างโคก............ ตุ้บๆ ๆ ๆ ๆ
ห่าเอ้ยยยยย ของดีอยู่แค่มือเอื้อม เอาวะลองเรียกอีกทีถ้าไม่ตื่นแสดงว่าแกล้งหลับแล้วละ กูจะล่อแม่งเลย
คุณเมลคร้าบบบบบบบบบ คะพี่ ค่ะๆๆๆ ทำไมเรียกดังจังคะ เมลตกใจหมดเลย ถึงบ้านแล้วหรอคะ ขอโทษนะคะ
วันนี้เมลเหนือยมากๆค่ะ ไม่ได้คุยไรกับพี่เลย ขอบคุณค่ะพี่ พี่คะเมลขอหลายทีแล้ว พี่เลิกหนูว่าคุณเถอะค่ะ
ฟังแล้วแปลกๆค่ะ เรียกเมลก็พอค่ะ หรือเรียกน้องก็ได้ค่ะ นะคะ หนู ไปก่อนค่ะ ฝันดีค่ะพี่ ขับรถระวังค่ะ...........
เห้อออออ...............น้องนิสัยน่ารักว่ะ............ใจดีด้วย....ยิ่งโตยิ่งสวย................ถ้าจีบจะผิดใจ
กับนายไหมวะ...............ไม่เห็นนายจีบเป็นจริงเป็นจัง..............เอาไงดีวะ.............. คุณเมลครับ
ผมไม่อยากเป็นพี่คุณ ผมจะบอกได้ไหมครับ........กลิ่นตัวน้องเขายังฟุ้งอยู่ในรถเลย ซู้ดดดด ซู้ดดดดดดด
ว่าวแม่งเลยดีกว่า..................

นายจะบังคับไห้คุณเมลแต่งงานด้วยหรอครับ แล้วมันจะดีหรอครับนาย ไม่ครับ ผมไม่ได้มีความเห็นอะไรครับ
นายว่าดีผมก็ว่าดีครับ น้องเขาต้องตกลงอยู่แล้วละครับ .............หมดหวังว่ะ............. คุณเมลใส่ชุด
แต่งงานสวยจริงๆ อยากยืนตรงนั้นว่ะ แดกเหล้าดีกว่า..แดกแม่งเยอะๆ..................เอาเถอะไม่ได้อะไร
ได้อยู่ไกล้ๆก็ยังดี............ไม่ได้หลอกครับคุณเมลเป็นเมียนาย ผมก็ต้องเรียกคุณนายครับ...............
ถ้าผมเรียกน้องแบบนั้น..............ถ้านายใหญ่มาได้ยินมันดูไม่ดีครับ.........ผมขอเรียกแบบนี้ละครับ...
ต่อจากนี้ขอให้คุณนายเรียกผมว่าเลิชนะครับ..............อย่าให้ผมลำบากใจเลยครับ.......เห้อออออออ..
.........เรียกห่างเหินแบบนี้คงดีแล้วจะได้เลิกคิดเลิกหวัง.........มึงก็แค่หมาเผ้าบ้าน........เลิกคิดซะ
มันจบแล้วไอ้เลิช...............

ให้ผมช่วยดูต้นทางหรอครับ ทำไมละครับ นายจะถ่ายภาพกัน ได้ครับ เหี้ย..... นายแม่งจับคุณนายมา
ถ่ายภาพโป้นี่หว่า นายแม่งโคตรโง่เลยว่ะ ทำไมแม่งให้คุณนายออกมาแก้ผ้าถ่ายรูปข้างนอกงี้วะ เป็นกูจะเอา
เก็บไว้บนเตียงอย่างเดียวเลย หุ่นแบบนี้จะไม่ไห้ไครได้มองเลย คุณนายยอมทำตามใจนายทุกอย่างจริงๆ
แต่... ซี้ดดดดดดดจริง ชุดโคตรเซ็กเลยว่ะ นมแม่งขาวใหญ่ดีจริงๆ โหดูนายให้โผสแต่ละท่า ปวดควยไปหมดแล้ว
ยิ่งเห็นก้นคุณนายแล้วยิ่งอดเงี่ยนไม่ได้ คืนนี้ไปหาที่ลงดีกว่า..............เงี่ยนโว้ยย.....

นายกูแม่งไปใหญ่ละ ถ่ายภาพยังไม่พอ นี่เล่นพาคุณนายออกมาเอากันข้างนอกแทบทุกวัน ท่าทางคุณนาย
ก็ไม่ค่อยชอบบ่นตลอดทาง แบบนี้ ไม่สงสารคนดูต้นทางบ้าง วันนี้พระจันทร์สว่างเห็นชัดดีจัง..............
ไม่ดูแม่งแล้วต้นทงต้นทางดูคุณนายโดนเอาดีกว่า โอ้ยยยยย หุ่นทรมานใจเลิชจริงๆเลยครับ ยิ่งเวลาขึ้นขย่มนะ
ก้นฝายๆงอนๆนั่น แค่เห็นน้ำเงี่ยนก็เล็ดแล้ว นมแม่งโคตรน่าดูด....... ยิ่งเวลาแอ่นโก่งตูดให้นายซอยท่าหมานี่
โอ้ยยยยยยย เงี่ยนนนนนนนนน โว้ยยยยยยย กูอยากเย็ดเมียนายโว้ยยย...........................หา............
..................ถ้าผมเงี่ยนเวลาเห็นนายเอากับบนรถ หรือตอนเผ้าอะไรพวกนั้น ให้ผมว่าวเลย หรือถ้ากล้าพอ
ให้บอกให้คุณนายช่วย มีแบบนี้ด้วยหรอครับนาย นายเลิกคุยกับผมเรื่องนี้ดีกว่าครับ คุยแล้วผมปวดหัว
เอาเรื่องงานมาดีกว่า...................อยากบอกนายตรงๆว่ะ หุ่นแบบคุณนายดูแล้ว ว่าวเท่าไรก็ไม่หายเงี่ยน......
..อย่างน้อยก็ต้องหาที่ปล่อยน้ำลงรู..........แต่....นายแม่งจิตว่ะ...........

อะไรนะครับ นายจะไห้ผมสวิงกับคุณนาย ทำไมครับ ผมว่าไม่ใช่เรื่องล้อเล่นนะ อันนี้นายพูดจริงหรือทดสอบอะไรผม
...............แล้วคุณนายเขาตกลงหรอ................นายจะค่อยๆเปิดโอกาสไห้ผมเข้าไปเอง เอ่อ.......ครับ......
..ผมรู้จักครับ สวิงก็ผู้หญิงหลายๆคนรุมผู้ชาย หรือไม่ก็ผู้ชายหลายๆคนรุมผู้หญิง ไม่ก็แลกคู่กัน ครับ....แต่นายครับ
นายรู้เรื่องขนาดของควยผมแล้วใช่ไหม........................แล้วแต่นายครับ นายสั่งให้ทำผมก็ทำครับ.............
.แล้วทำไมเนายเลือกผม...........เห้ออออออ ยังงี้ต้องฉลอง ฉลองโว้ยยยยยยย นึกว่าจะได้แค่ฝันนนน นี่ของจริง
จะมีโอกาสได้เย็ดคุณนายจริงๆ ซี้ดดดดดแค่คิดควยก็แข็งไปหมดแล้ววว เมื่อไรวะ ตอนไหนวะ...........แต่ตอนนี้
ไม่ไหวแล้วไปหาที่เอาน้ำออกก่อน.........................วันนี้ได้ดูดนมคุณนายด้วย แม่งโคตรอุ่นโคตรนุ่มลิ้นเลยวะ
ดูดนมอื่นแทบทุกวันไม่มีความสุขขนาดนี้เลย มันนุ่นละมุนลิ้น ยิ่งตอนที่รัวลิ้นลงไปที่หัวนม แล้วคุณนายเขินบิดไปมานี่
..................สุขสุดๆๆ........................... วันนี้ตอนคุณนายจับควยสาวให้นี่น้ำแทบฟุ่งตั่งแต่สัมผัสโดนเลย
ไม่รู้คุณนายชอบควยใหญ่ๆไหม ถ้าคุณนายชอบแบบใหญ่ๆนะเสร็จแน่...........เมื่อไรจะได้เย็ดนะ...นมกับมือ.......
....นุ่ม........ขนาดนี้ในรูหีจะนุ่มขนาดไหนวะ......................ไม่ไหวละไปหาที่เอาน้ำออกก่อนดีกว่า วันนี้เอา
ร้านทำผมแล้วกัน ไม่ได้ไปหามันนานแล้ว...............เห้อ..............ตั้งแต่นายบอกให้ช่วยสวิง......ผ่านมาจะสองปีแล้ว
ไม่เห็นได้จริงสักที..................หรือนายแกล้งหลอกให้อยาก.........ไม่น่าใช่นะ.........เฉียดๆก็หลายรอบแล้วนะ.....
ทนต่อไป.................นายก็เอาได้เอาดีเอาทุกวันไม่สงสารคนไม่ได้เอาบ้างเลย

หมู่นี้คุณนายเข้าออกโรงพยาบาลทุกอาทิตย์เลย คุณนายเป็นอะไรมากไหมนี่ ถามก็บอกแค่มาหาหมอ นายก็ไม่มาด้วยอีก
นอนโรงพยาบาลบ่อยๆแบบนี้ ผมก็เป็นห่วงนะ.............เออจะว่าไป ทำไมนายกับคุณนายไม่ค่อยออกไปไหนกันเลย....
...........โหคุณนายจะมีลูกยากมากหรือมีไม่ได้เลย...............นี่เรื่องใหญ่เลยนะ.............สงสารว่ะ.............

ห้ะ.......................................................... คุณนายโดนคนนำทางเย็ด บ้าไปแล้ว แล้วกูละ...................
ทำไมทำกับแบบนี้วะ ........................ต้องเป็นนายสั่งให้ทำแน่เลย...........โดนบังคับแน่.............คุณนายไม่มีทางยอม
ให้ไครเย็ดง่ายๆหลอก.....................ถ้าเย็ดได้ง่ายๆกูต้องได้เย็ดไปแล้ว............ถ้าจะสั่งบังคับแบบนี้ ทำไมไม่สั่งกับกูไปเลยวะ
...........แม่ง..................แม่งเอ้ย............มันเป็นไครวะ..................อย่าให้กูรู้นะว่ามันเป็นไคร.................
กูตามเจอจะเอาให้แม่งตายคาป่าเลย.......................หงุดหงิดโว้ยยยยยยย.......อยากนอน ไม่อยากทำห่าไรละ........
............................คุณนายมาตามเองแบบนี้ไครจะกล้าหือละ.................แค่คุณนายมาตามก็ชื่นใจแล้วครับ..........
.............................

................................คุณนายเรียกเข้าไปในโรงยิมทำไมวะ สงสัยนายให้ไปยกของ...................เห้ยยยยยยย.......

ตุ้บบบบบบบบบบบบบบบบ ใจสั่นยิ่งกว่าตอนเอาครั้งแรกอีก..........................เรื่องจริงใช่ไหมวะนี่...................ขาวๆๆๆๆๆ
ซี้ดดดดดดดดด นุ่มมือดีจัง......ตูดอย่างเนียนนนนน...........รอมานานแล้วครับ....................ซี้ดดดดดดดฮ้า.......
หอมไปทั้งตัววววววว อูยปวดควยไปหมดแล้ว.................. นมนี่แม่งเต็มมือดีจริงๆๆๆ..............ใจเย็นๆ.............
ต้องทำให้คุณนายชอบที่สุดจะได้ติดใจ...........อูย........... ไม่ไหวแล้วขอใส่เลยละกัน .....................เชี้ย.........
แค่ปากหียังฟิดกัดถุงยางแตก..........ทำไงดีวะ.....สดเลยดีไม......จะโดยนายเล่นไหมวะ........ยังดีมีสำรองอีกอัน............
เลียก่อนหรอ..........จัดสิอยากดมอยากเล่นหีคุณนายเน้นๆอยู่แล้ว เลิชกลัวแต่คุณนายจะไม่ไห้เลีย............
น้ำนงน้ำนายก็ไม่สนหลอก.......ตอนนี้สนแต่หีคุณนายนี่ละ.......................ออกไปกระทืบไอ้โค้ชนี่ก่อนดีไหมวะ...........
รำคารชิบ...........ไม่ได้ๆ..........มัวแต่ไปกระทืบมัน...........คุณนายขาดตอน หายเสียวหีจะอดเย็ดอีก..........ชั่วโมงนี้
ไครเอาปีนมาจ่อหัวก็ไม่หยุดแล้ว.............หื้มมมมมมมหอมจริง....ยิ่งเลียน้ำหียิ่งออก ยิ่งหอม...........คุณนายเวลาน้ำแตกนี่
เสียงแม่งกระเส่าจริงๆวะ...อูยปวดควยยยย............พอยังวะ..........เย็ดเลยดีไหมวะ.........หรือเบรินต่อให้อ่อนแรงก่อน...................

แม่งยัดไม่เข้า...........เข้าแล้วเข้าแล้ว........อู้....จะแตกว่ะ.............ไม่ได้.....ยอมไม่ได้......ถ่วงไว้ๆๆๆ อย่ายอมเสียเชิงเด็จขาด
..........พอ....พออะไรไม่มีทาง ถ้าวันนี้พลาดคงยากแล้ว ไม่เคยมาได้ไกลขนาดนี้..............วันนี้ตายคาหีก็ยอม..........อู้.......
ซี้ดดดดดดดดดดด ฟิดควยดีจัง...ยังเข้าไม่สุดเลย..........อะไรวะนายก็เย็ดแทบทุกวัน ทำไมหีมันยังฟิดขนาดนี้...............อูยยยยยยยย
กลั้นไว้ๆๆ..........ฮ้า........มิดแล้วโว้ยยยยย................หีคุณนายแม่งอย่างฟิด...................กูจะกระแทกให้สมที่รอมานายเลย
........ซี้ดดดดดดดด.............ไม่ไหวววววว..............ไม่ไหววววววววววววว................กูจะมาแตกเร็วอะไรวันนี้วะ............
ลองเปลี่ยนท่า...........อู้.ๆ ๆ ๆ...........โอยยยยยย ท่านี้ยิ่งฟิด.......ทำไมวันนี้มันจะแตกท่าเดียวเลยวะกู......แสบควยไปหมดแล้ว
.........ทนๆๆๆ.........ซี้ดดดดดดดดด...............เชี้ยยยยยยย.....เอ้ยยย.....คุณนายเวลาน้ำแตก โคตรเช็กซี่........ฟิลลิ่งแม่ง
มาเต็มมมมมมมม.......นางเอกAVชัดๆ........ตัวสั่นเกร็งงงงงงกระเพี่อมมมมม.....สั่นไปทั้งตัว............... นี่กูเย็ดเก่ง......หรือปกติ
คุณนายก็เป็นแบบนี้วะ....ก่อนแตกว่าฟิด.............. เวลาแตกหีกระตุกรัวๆๆๆๆ..............นี่มัน..... แม่งเอ้ยยยยยย สุขควยสุดดดดด
ดดดดๆๆๆๆๆๆๆ....น้ำแทบพุ่งตาม..............ไม่ไหวแล้ว..................ไม่ไหวแล้วววว.....ขอกระแทกกกกกเย็ดเน้นๆ ทิ้งทวนหน่อยวะ
..........แม่งเอ้ยยังไม่หายเงียนเลย........................  รู้งี้เมื่อเช้าน่าจะชักว่าวทิ้งก่อน........... อู้....................................
สุขสุดๆ........นายบอกหีคุณนายดูดแรงดีมาก เย็ดยกดียวก็แทบหมดแรงแล้ว นึกว่านายอ่อน..........แม่งเรี่องจริงนี่หว่า..........
แม่งดูดแรงซิบหาย.........รอมาตั่งนานบทจะได้ได้ซะงั้น....................เห็นบอกพนันอะไรกับนาย..................สงสัยเป็นแผนนายแน่นอน
............ขอบคุณครับนาย....................

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

peddo

อ่านความในใจ​ของเลิชแล้ว ทั้งหมั่นไส้ทั้งอิจฉา อยากเพ้อแบบนี้บ้างจัง ขอบคุณ​ครับ​

MAC

Phoowadol

สมใจเลิชแล้ว แต่ ต้องทำใจนะ เดี๋ยวนายก็คงให้คนอื่น มาสวิงเมลอีก เป็นแน่

dreamice

teenee4you

hanabombam

por774

เหมือนอ่านย้อนของเดิมแต่เป็นอีกมุมนึง ของเดิมเป็นเรื่องที่น้องเมลเล่า ส่วนอันนี้เป็นเรื่องที่เลิศเล่า