ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 24 : คนที่ถูกรัก [ Full Episode ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 21, 2019, 07:30:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Maruko99

mewzira

เอาๆเรื่อใหม่ รออ่านเรื่อง สวิงกิ้งอยู่ ออกแปลกใจว่ามาเร็วในตอนแรกที่พลอยเจอ คิราระเลยหรอ 555

Csc It

ริวจัดให้หนักอย่าให้เสียชื่อนะเอาให้สองสาวร้องขอชีวิตเลยแต่กลัวเจ้ามังกรน้อยจะสู้ไม่ไหวนะสิ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

พี่มังกรน้อยโดนสองสาวจัดยันเช้าแน่นอน Edit และแล้วรุ้งพลอยก็โดนเปิดซิงประตูหลังจนได้ว่าแต่พี่อั้มจะมาร่วมวงกับน้องเลยไหม

Witoon Runjuan

รุ้งพลอยเด็กสาววัยใสผู้แสนเรียบร้อย มาถึงจุดนี้ได้ยังไง อิอิ

dodoza2

รอบทพี่อั้มอย่างเดียวเลยครับ ขอบคุณมากครับ ลุ้นๆ

Jonah MTS

pp1659

ริวกะเจอ2สาวพร้อมกันจะรับไหวไหม แล้วเมื่อไรจะถึงคิวอั้มเอาใจช่วยครับ

gritkin

รุมมังกรเลย จะฟ้าเหลืองหรือไม่มาติดตามกัน เจอสาวสวยสองคนรุมเเบบนี้

naitoom

อย่างที่เคยเม้นท์ไว้ ริวน่าจะเจอสาวๆที่มาหลงรักริวทั้งหมด แบบรุมคนเดียวให้เทพวายุอย่างริว ลมออกหูซะเลย

Soonthorn Jansuktanat

อ้าวนายริวโดนซะแล้ว  ว่าแล้วเชียวต้องโดนแบบนี้ จะได้มี แบบ สี่ และ ห้า พี  ไปอีก  ขอบคุณครับ

exelier

นั่นไง เป็นกำลังใจเพื่อ fivesome ครับ
แค่เห็นรูปก็ขึ้นแล้วววว

Kamol

kul1

นายมังกรโดน 2 รุม 1 แบบนี้ไม่รู้ว่าใครจะยอมแพ้ก่อนกัน