ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kakashi Asahiro] The Noble Whole Families สอนพิเศษติวเสียว 1/2 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 18, 2018, 08:45:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

konnaku

yellowmonkey

armsmartmai

ที่ผ่านมาไม่ค่อยได้ดูและไม่ได้ตอบเพราะเน้นอ่านเรื่องเล่าเสียวมากกว่าครับ แต่หลังจากเห็นการฝึกของตระกูลนี้แล้ว ผมขอสัญญาว่าจะตอบให้มากขึ้นครับผม แหะๆ

Tong Kamilia

jachal

qweasdzxc

ฝึกสุดโหด เรียนแบบนี้ไม่ได้Aไม่รุ้ว่าไง สมาธิระดับปรมจารย์แท้ๆ555

alrisA

tonzaxx0007

BDragonWar

นี่ตระกูลโรคจิดเลยเรอะ มีวิธีสอนแปลกๆ ด้วย 
BDragonWar

kapomman

กฎอะไรฟะตระกูลนี้   ถ้าอาจารย์มันยังสอนได้คงแปลว่าตายด้านแล้วล่ะ

xura

Gunitle

ประตูหลังอีกแล้วนะท่านคาเทอร์ 555 ขอบคุณมากครับผมมม