ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jax116

ctier

เพิ่มเย็บแผลมาใหม่ๆ ไม่ทันไรจะฉีกอีกล่ะ ::HoHo::

sthanya

กว่าจะรอดมาได้หนักหนาเลยคราวนี้ ต้องผ่าตัดด้วยคงอดไปหลายวันนะป๊อด

sp502

สงสัยป๊อดจะได้เมียเพิ่มอีกคนละ รอลุ้นว่าพี่นิสาจะโดนตอนไหน

ZeldaZ

นักศึกษาพยาบาลนี่ก็น่าจัดนะะ เข้าดาร์คไซด์ไปเลยป๊อดด ::Hunger::

sarojs2514

กว่าจะรอดมาได้หนักหนาเลย และสงสัยว่าป๊อดจะได้เมียเพิ่มอีกคนนะ

intanianoi

ruktala-2536

น้องเขาไม่เจ็บตรงนั้นนะพี่พยาบาล ยังงัยก็ดูแลทนุถนอมของเขาหน่อย อย่าให้ตื่นนะเดี่ยวพี่พยาบาลจะเสียว

kamenraider

ป๊อดเอ้ย เจ็บตัวอย่างแรงแต่ก็ท่าทางจะฟินกะพี่พยาบาลนะ

Debaker Singlek

บุญคุณต้องทดแทน ผีโหงพลายมาช่วยป็อดไว้ทดแทนบุญคุณป็อด ไม่งั้นป็อดไม่รอดแน่ๆๆ  แต่ป็อดใจเย็นๆๆนะแผลเย็บใหม่ๆๆจะเอาแล้วหรอพยาบาลน่ารักด้วยระวังนะ

bluenavy

ขอบคุณครับ พี่นิสาจะเสร็จป๊อดไม๊เนี่ย

Narakja Naka

::Oops::ให้แผลหายก่อนเถอะพ่อคุณ จะเจ้าชู้ไปใหน คราวนี้จะล่อพยาบาลคนสวยเลยนะ  

J keeper

ป๊อดจะได้ก้าวต่อไปเป็นนายตำรวจน้ำดีแถมยังมีสิทธิ์สร้างฮาเร็มอีกต่างหาก  อ่านไปอ่านมามันเหมื่อได้อ่านขุนช้างขุนแผนเวอร์ชั่นยุคปัจจุบันยังไงอย่างนั้นเลยนะครับ  เหมือนสมัยเสือชุมแล้วตำรวจต้องมีวิชาเอาไว้ปราบเสือ  อ่านแล้วต้องตามตลอดเลย  ตื่นเต้นได้ทุกตอนจริงๆ  ว่าแต่ป๊อดจะไม่หยุดแค่หลิวจริงเหรอเนี่ย  ระวังเจ้าชู้มากๆจะโดนคุณพยาบาลเอาคืนนะครับ5555

pisanuman3

ป๊อดกำลังจะได้พยาบาลเป็นเมียอีกคนแล้วมั้ง

yes_coke

ติดตามอ่านเรื่องนี้มาตลอดเลยครับ ชอบป็อดที่มีวิชาแต่ก็มีความคิดดีๆ ไม่ก้าวสู่ด้านมืดง่ายๆ ตอนนี้มีตัวละครใหม่ด้วย ขอบคุณผู้แต่งมากๆครับ เป็นกำลังใจให้สร้างผลงานดีๆต่อเนื่องนะครับ