ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 17 คลายความทุกข์ให้พยาบาลสาว Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 27, 2018, 10:01:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Don Dk

ballwolk255

เอาพยาบาลแล้วตอนเช้ารับศึกหนักกับหนิงกันต่อ รออ่านเน้อ

mdock

ถ้านิสารู้ว่าจริงๆ ป๊อดแปลงร้างเป็นชิรคงต้องมีโกรธบ้างล่ะ

yes_coke

ป็อด เป็นคนดีจริงๆ รีบช่วยพี่นิสา แล้วรับเป็นแฟนไวๆ ขอบคุณสำหรับผลงานคุณภาพครับ สนุกมากทุกตอน

johnywalker

ทำตัวซื่อ ๆ จิตใจเข้มแข็งมาตลอด อ่านไปอ่านมา สุดท้ายก็เป็นเจ้าพ่อฮาเร็ม โธ่ไอ้ป๊อด ลืมหลิวซะแล้วเรอะ  ::Angry::

boydtri

strikef.

ขอบคุณครับ นิสาโดนหลอกซะแล้วป๊อดนะป๊อด ไม่รู้จักยับยั้งชั่งใจละ หลวงตาสอนอะไรไม่เอาไปใช้เลย ฟังน้าขิกอย่างเดียวเลย

พญายม

ได้เสพสองตอนติดๆเลยขอให้ทำอย่างนี้บ่อยๆ  พี่นิสาใจดีกับป๊อดมากเลย

Oranut Engchuan

ขอบคุณมากๆครับ ได้อ่านติดๆกันเลย 

ป๊อดทำดีมาก ช่วยคนให้หายทุกข์ และตัวเองก็แฮปปี้ ^^

ขาวดำ

ขอเม้นท์ก่อนอ่านนะครับ เดี๋ยวขาดตอน มาแล้ววุ้ย 2 ตอนติด
มันก็ไม่แน่

pimmy121

อย่าดีนักเลยป๊อดเอ้ย สาวๆหลงกันไปหมดละเนี่ย เหลือให้คนอื่นบ้าง

Nikubou

เอ....ป๊อดถอดลุงขิกออกจากตัวไปแล้วรึยังนะ ไม่งั้นพยาบาลนิสาโชคดีได้ทีเดียวเบิ้ลสองเลย บรรยายได้ละเอียดจนเห็นภาพเลย อ่านแล้วลุงขิกของผมนี้ขึ้นเลย

จิตสุภา ป