ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 14, 2019, 10:55:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pooloop

สุดท้ายความเงี่ยนก็ทำให้คุณหนูแพรวกับคนใช้มาร่วมรักกันจนได้สินะ

jchaiwut

schareon

พ่อหม้ายอายุแค่ 50 กับสาวน้อยเก็บกด อายุ 16 เรื่องราวสุดแสนจะโรแมนติคแน่นอน

Ren Suzugamori

cdx

gritkin

ไสๆบริสุทธ์ตอนนี้เเต่หลังจากโดนคงจะร้ายบริสุทธ์เเทนละมั้งงานนี้ เข้าใจดีครับปูเรื่องได้ดีเลยครับ เเต่ตรงๆตอนเเรกนึกจะเรื่องสั้นจบในตอนเลยไม่ใช่เเบ่งเป็นส่วนๆน่ะครับ

ฟหกด่าสว

quantize

เสียดายนิดหน่อยไม่ใช่ตอนที่โหวตไป

แต่ฝีมือการเขียนและการแทรกรูปประกอบทำได้ดีน่าสนใจเหมือนเดิม

ขอบคุณครับ

กำพล

ปัญหาของคนรวยคือความเงาที่พ่อแม่ทำแต่งานแต่ของคนจนคือไม่พอจะกิน เป็นช่องว่างระหว่างคนรวยกับคนจน

bunchucherd

รุ่งอรุณ ดีแป้น

สาวน้อยกำลังเผลอหลงไหลในความดีที่ตาเกริกมีให้ทีละนิดแบบค่อยๆ คืบ

kchumpot

แต่งอย่างนี้ดีแล้วครับไม่ต้องยาวมาก เห็นรูปน้องแพรแล้วเสียวแทนลุงเกริกเลยครับอย่างนี้ลุงขอถวายชีวิตครับแล้วเมื่อไหร่ลุงจะได้ลงรู

nooy01

Tum241