ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ รีเวดดิ้ง

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 24, 2022, 11:05:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xsava

ตอนจบถือว่าจบได้สวยงามมากครับ คาดไม่ถึงจริงๆ รออ่่านเรื่องต่อไปครับขอบคุณครับ

catmeao

มาแนวลึกลับไสยศาสตร์ แล้วมาพลิกตอนท้ายให้เดากันไปไม่ถูกเลย

rimwarin

ใครน๊ะปลอมตัวมาฟันสาวสวยเพิ่วแต่งงานผัวตาย

ngern

วางเนื้อเรื่อง​น่าสนใจครับ
เหมือนจะมีหักมุม

takataka2011

Kingmar

น่าสงสัยคุณพ่อสามีนะ. ผีไม่น่าทำให้คนท้องได้

sorasl

อ่านแล้วเดาว่าเป็นพ่อสามี แต่ไม่รู้ว่าทำได้ยังไง

SûKJâI >~<

napakon

eveden

น่าสงสาร ไม่รู้ว่าจะหักมุมมาได้ให้แป้งมีความสุขได้ไหม

warin89

บ้าน่า เผ็นผีแล้วสัมผัสกันได้ไง ถ้าท้องขึ้นมาจะอธิบายว่ายังไง ไม่เข้าใจ

zard jo

Lonelyworm

boon66

แล้วลูกออกมา จะเป็นแบบพ่อหรือแบบแม่ครับ

รอดูเฉลย

googoogoo