ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Female Doctor,Nurse and A Virgin Boy หมอ,พยาบาลสาวกับนายเวอร์จิ้น

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 12, 2021, 06:40:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Kai Hiroyuki] Female Doctor,Nurse and A Virgin Boy หมอ,พยาบาลสาวกับนายเวอร์จิ้น[แปลไทย By HypN♥s]
เรื่องนี้ไม่รู้มีคนแปลหรือยังนะ เพราะนานมากแล้ว
เรื่องนี้อยู่ในมังงะ[Kai Hiroyuki]  Chounyuusai Ch.2

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Creader

พ่อหนุ่มมารักษาไข้ แต่ได้สบายตัวกลับไปแทน
--
หายไข้เสร็จ
กลับมาป่วยอีกรอบแน่เลย

DARKAXL

เหอะๆๆ คู่หมอพยาบาลจอมเปิดซิงหนุ่ม โชคดีหรือโชคร้ายวะเนี่ย? แต่อึ๋มขนาดนี้เราว่าโชคดีนะ ::JubuJubu::
ยังคงแปลผลงานอ.คนโปรดได้เด็ดเหมือนเดิมนะท่านฮิป

เหอะๆๆ สงสัยได้มาตรั่บๆ เอ๊ย! รักษากันบ่อยๆแน่

ไม่ใช่อะไรครับ แปลง่ายดี เลยชอบแปล  ::Grimace::

vigo

ทำอย่างนี้ด้วยกับคนใข้หนุุ่มหล่อทุกรายหรือเปล่านะคุณหมอ  ครบกลับมาอีกรอบเหลืองแน่พ่อหนุม

MooOon

มี คลินิกๆฟนบ้างที่มี สาวหมอ พยาบาล ร่านๆเเบบนี้

อยากไปใช้บริการบ้าง 555+ เอาจริงๆ หน้าตาหุ่นดีเเบบนี้

ยังขาดผู้ชายหรอ ดูๆไปน่าจะหาไม่ยากนะ หรือเป็นรสนิยม?

เดาว่าตอนจบ พระเอกก็ยังเเวะมาใช้บริการ อีกละมั้ง ถึงจะเสียเวอร์จิ้นไปเเล้วอะ

-----------------------------------------------------

ไม่ใชา่พระเอกที่เเวะมาเอง เเต่สาวๆ2คนชวนมาอีกสินะ 555+

เอาจริงๆ เห็นหน้าอกสาวๆของคนเเต่งเเล้วหนักเเทนยังไงไม่รู้

ใหญ่กว่าหัวอีก -*-

เดี่ยวจะแปลไอ้ที่ใหญ่ๆแบบนี้่แต่สวยงามกว่านี้  ::Shout::

ipor

สงสารคนไข้อะ งานนี้มีนอนยาวแน่เลย

อะไรแค่คืนเดียวเอง ออกใบนัดด้วยครับผม

artboy410

สงสัย หมอ หรือคนไข้ติดใจ กันแน่ อาจมีนัดเจออีกหรือเปล่า

หายดีแล้วกลับมาหาหมออีกได้เพลียอีกสิครับ

mindza2212

ถ้าจะหาผู้ชายแบบนี้่อย่าเปิดเลยโรงบาลเนี่ยเปิดเป็นอาบอบนวดเลยดีกว่า5555

หมอและพยาบาลติดใจพระเอกซะแล้วพระเอกนี่สบายตัวไปเลย

Tdestiny

แอดมิทซะโหดเลย

แถมมาแพคคู่แบบนี้ พระเอกอย่างฟิน555

ไม่รู้เลยว่าพระเอกเป็นอะไร แต่การรักษาโหดมาก

bigboy001

::Sweat::
งานนี้ต้องลุ้นกันว่าใครจะเสร็จใคร
ไอ้หนุ่มดูใสซื่อแต่ก็ใช่ย่อยคิดว่าน่าจะงัดไม้เด็ด
จัดการสองสาวจนฟินได้ไม่ยาก แต่สองสาวนี่ซิ
จะเอากับหนุ่มนี่ไหวหรือเปล่า แนวๆนี้ส่วนใหญ่
จะวาดให้หนุ่มมีพลังม้าตลอดอะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

gfthebc

หนุ่ม​น้อย​ได้​มา​หา​หมอ​กับ​พยาบาล​บ่อย​ๆแน่ๆ​เลย​ครับ​เพื่อ​ follow​ up​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ กลาย​เป็น​คุณ​หมอ​กับ​พยาบาล​ได้​นัด​หนุ่ม​น้อย​มา​ตรวจ​อาการ​เป็น​ประจำ​  สงสัยจะได้กลายเป็นคนไข้ประจำละครับ

kazu36

หมดสูบจิ้นหรอ

Acta1994

พ่อหนุ่มมารักษาไข้ แต่ได้สบายตัวกลับไปแทน55

ดูพยาบาลกับคุณหมอสุดสวยติดใจเข้าให้แล้ว

Tanapol Srimanop

คลีนนิคนี่น่าจะมีคนไข้ประจำเยอะอยู่นะ

1อาทิตย์คงไปเตรียมตัวมาอย่างดีเพื่อนให้มอตรวจแน่

[S]ha[D]ow◕‿◕

มาโรงบาลแทนที่จะให้หมอฉีดยา ดันได้กลายเป็นฉีดยาใส่หมอและพยาบาลแทนละสิ