ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Anime] Oshaburi Announcer ผมไม่ใช่คนใช้ [SubThai]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 09, 2016, 12:32:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เป็นเรื่องในสถานีโทรทัศน์ระหว่างนางเอกซึ่งเป็น พิธีกรยอดนิยมประจำรายการ
ผู้ที่ชอบจิกหัวใช้พระเอกที่เป็น AD ของเธออยู่เรื่อยไป สร้างความเจ็บช้ำน้ำใจให้แก่พระเอก
ของเราเป็นอย่างมาก จนกระทั่งวันหนึ่งพระเอกคิดที่จะแก้แค้น โดยการผสม "น้ำ" ของตัวเอง
ลงไปในกาแฟให้นางเอกดื่ม และเริ่มคิดสารพัดวิธีอื่นๆตามมา

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

komoe

แบบนี้ชอบครับ ต้องขอชมครับ
ขอบคุณมากครับ

casawa

expleon

BkkBadBoyz..

[email protected]

motosuva

เรื่องนี้เคยดูเปล่าหว่า?  จำไม่ไดแฮะ......ขอโหลดเลยละกัน ขอบคุณมากๆเลยขอรับ