ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Azuma Yuki] Tsurarete GO! โปเกโก! [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 08, 2020, 03:36:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

เห้ยยยย มีรอยยิ้มปิศาจออกมาให้เห็นด้วยอะ

อ้าวววนี่เราเข้าใจผิดเอง

Noproblemman

ถ้าล่อเด็กขนาดนี้ จะติดคุกมั้ยเนี่ย

ทำไมพระเอกมันใจไม่ถึงเลยนี่หว่า
พวกเด็กยังใจสู้มากกว่าซะอีก
ขอบคุณครับ

noohun

ทำเอานึกถึงพวกข่าวที่พวกมิจฉาชีพล่อโปเกมอนมารวมกันเพื่อดักปล้นผู้เล่นโปเกมอนโกเลย แต่ในกรณีนี้ ดันโดนเด็กปีนเกลียดเอาซะได้
แต่ตำแหน่งที่ปรากฎก็สุ่มเสี่ยงไปนะเจ้าเหมียว

ท่าจะไม่ต้องจับมอนในเกมละงี้ กินเด็กมันส์กว่า

FARM1 HGf

สาย โลลิก็มาา555

โปเกม่อนโลลิ น่ารักกๆ

ขอบคุณมากครับ

Mining231

ถึงกับต้องไปโหลดโปเกเก มาเล่นเลยทีเดียวเชียว

artherox

ทำไมตอนที่ยังเ่นเกมนี้ไม่เจอแบบนี้บ้าง
น่าอิจฉามาก เจอเด็กสาวสองคนเลย น่าจะสอนสุขศึกษาจนหมดแรงกันเลยเชียว

exhausis123

ใกล้วันเด็กโลลิต้องมา
มาแพคคู่ จับมอนอยู่ดีๆ จับงูซะงั้น

หลุดจากเกม หลุดแล้วหลุดเลย ยาวไป

nekki

ไปเปลี่ยนกล้องโหมดARทำไมละ เสียเวลาจับโปเกมอลหมด แถมจับยากอีกตังหาก

ทำไมแถวพี่ผมเล่นโปเกมอลโกเจอแต่ลุงฟระ แต่ก็ดีในกลุ่นไปตีRaidบอส กันเกือบทุกวันเลย...
สงสัยสมัยนนี้เด็กไม่ชอบโปเกมอลกันแล้วมั้ง

-เรื่องแปลต่อหรือเลิกไปผมเคารพการตัดสินใจของคนแปล แต่จริงๆควรแปลเรื่องที่ดองไว้ให้เสร็จให้หมดก่อนลาวงการ...
ผมอยากจะทำindexเรื่องที่ท่าน(S)Katerแปลค้างให้จัง แค่ผมคิดผมก็ขี้เกียจละ คนแปลคงหมดไฟแปลให้ครบมากกว่าผมอีก
-ส่วนเรื่องเก็บตังอ่าน no comment

สรุปคือ ลงเรื่องขอเล่นรุ่นใหญ่ตอน3 ไวไว้นะครับ โฮก...พี่หมี ขอร้อง555+

tomkaizerxxx

ปกติไม่ค่อยชอบแนวโลลิสักเท่าไหร่

แต่เนื้อเรื่องคือแบบอิงโลกได้สุดยอดครับ

เลยรู้สึกว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องที่อ่านแล้วได้ฟิลมากครับ

freelance

เดียวได้ไปจับต่อในคุกแน่นอน
รอบนี้เจอผญ.2คนรอบหน้าเจอผช.ล่ำๆ2คน จบซีรี่

sungodnon1234

แม่สาวน้อยอยากลองของจริง คงได้ติดใจกันแน่ๆงานนี้

badkitty

โลลิแพคคู่เลย ได้โปรยกุระทุกวันแน่
แล้วมีเซ๊กกันใหม่น้า นี้ใช่คำลาไมเนี้ย
พี่ชายไม่มาก็มีพี่คนอื่นมาเล่นด้วยแทนได้

mix363656

yopern

ดูแล้วโปเกโกไม่ต้องเล่นแล้ว มาเล่นอย่างแบบสองต่อหนึ่งดีกว่า สนุกกว่ากันเยอะ    ว่าแต่ตัวอย่างด้านบนก็น่าอ่านนะครับ

edit ทำไมถึงกลับล่ะ ของดีๆแบบนี้ต้องเล่นให้หลายที ไม่ได้เรื่องเลย ยังจะมาช้าอีกขัดใจจริงๆ

tadds

อยากไปโหลดมาเล่นบ้างเลยครับ
edit ผู้ชายโชคดีนะจับ1ได้ถึง2