ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ลองพลัง" (EP.7)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กันยายน 30, 2017, 12:34:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Maiyamok

ต้องเก็บให้หมดทั้งคู่สิครับ เพื่อพลังแห่งราคะ

nagatochans

เพลินครับ จัดเรียงอ่านง่ายมากเลย ภาพประกอบตอนก่อนๆก็ดูแล้วเพลินดีครับ

Sir-Worst

คือเรื่องนี้มันมีบาปทั้ง7ตน แต่ในเนื้อเรื่องมันยังไม่มีพลังของอีกฝ่ายที่เหลืออกมาเลย ท่าทางเรื่องนี้คงจะยาวมากๆ แน่ แม้แต่พลเองก็ยังไม่รู้ขีดจำกัดของตัวเอง คงต้องมีบททดสอบของพลอีกเยอะแน่ๆ กว่าจะมีการไปแย่งชิงวิญญาณจากบาปตนอื่นๆ

satang0202

น่าจะเสริมด้วยคนดังนะ อิๆๆ

resistance

พอเข้่าใจนะครับแต่การพัฒนาการของพลังยังไม่ชัดถ้าล่าได้กี่คนพลังเพิ่มขึ้นเท่าไหร่ประมาณไหนนี่ยังงงอยู่

BazillUz

ในที่สุดจ๋าก็จะโดนสักที แต่เหมือนจะยังไม่เต็มใจสักเท่าไหร่

Sakdiwichai Ontong

พูดถึงบาป มันต้องมีแนว ครู-ศิทย์ , แม่-ลูก , ญาติ, นาย-บ่าว ฯลฯ รอว่าพลจะเก็บได้แบบไหนบ้าง

Sc0019

ควบสองพร้อมเพิ่มพลังไปด้วย จะมีอะไรดีกว่านี้ แต่ว่าพวกนักเลงมหาลัยน่าจะโดนหนักๆหน่อยนะครับ

4251522

chairat04

ต้องย้อนกลับมาอ่านใหม่ สนุกครับ

เตวิช วัฒนสุวรรณ

เนื้อเรื่องเข้าใจดีนะครับ มีลำดับเหตุการณ์เป็นเหตุเป็นผลกับการกระทำดี แต่บทเสียวไวไป อิอิ ตอนนี้ตัวหลักเป็นจ๋าสินะ หยาแค่ตัวประกอบ แล้วสุดท้าย ที่เกริ่นไว้ว่า จะมีเหตุการณ์ที่ให้พลลำบากเกิดเหตุคืออะไรหนอ

pssbr

ฝึกพลังได้กล้าแกร่งแล้ว ต่อไปต้องมีทาสสวาทมากมายแน่นอน

Sopun Jeekkee

ถือว่าเป็นนวนิยายได้ดี มีหลายๆบท ตัวละครก้อมีหลายๆมุมให้ได้เห็น

sun_307

ถึงคิวจ๋าซะที กำลังลุ้นเลยครับว่า พลจะจัดการจจ๋าแบบไหนหนอ ลุ้นๆครับ

golem237

โอ้ นี่เอง ฉากที่ทำให้เริ่มน่าสงสัยแล้วว่าทำไมพลถึงควบคุมพลังของราคะไม่ได้ ผมคิดว่ามันต้องเงื่อนไขอะไรมาครอบอยู่อีกแน่นอน