ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลอน (จบในตอน)

เริ่มโดย twintower, มิถุนายน 16, 2021, 09:03:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sammyadong

แสดงว่าวันนั้นได้กับผีนะสิ

pd19811983

หลอนเลยล่ะครับถ้าเจอแบบนี้ รัตน์มาบอกให้เลิกเจ้าชู้ ควรเชื่อนะผมว่า

singkanong

ว้าววววววมีด้วยเหรอเอากะวิญาณแห่ะๆๆ

Suriyu Buarung

จะหลอนหรือจะเศร้าดีล่ะเนี่ย

boxy

guzzpai

อ้าววว หักมุมเฉยเลยครับ ตั้งตัวไม่ทัน  ::Horror::

dragonhead

คำเตือนจากเมียเก่ากิ๊กเก่าที่ตายไปแล้ว จะหลอนจนเลิกเจ้าชู้ที่ฝักรากลึกหรือไม่...
และถ้าไม่ อะไรจะมาหลอนอีก...
😱😱😱

cyborg0011

ผีมาบอกเรื่องเจ้าชู้ยังงี้ แสดงว่ามาเตือนให้ระวังว่าถ้าเจ้าชู้ผิดแฟนผิดลูกเมียใครเขาอีก อาจได้เจอดีเหมือนเธอหรือเปล่าเนี่ย???? จะยังเสียวหรือจะจะสยองพองเกล้ากันล่ะทีนี้

::Horror:: ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

Michael Thong

Tyu744

lindor

โอ้ว เรื่องสนุกดี แต่ตอนจบมาแหวกแนวจริงครับ งงไปเลย แนวนี้ก็สนุกดีเหมือนกัน ขอบคุณสำหรับเรื่องดี ๆ ครับ

witkth

ไม่รู้จะเสียวหรือหดดีครับแบบนี้ เค้าคงอยากมาเตือนมั้งครับ

Flare cnx

ิิเอากับปี๋ จนเสร็จเนี่ยนะ

alohaseed

อ้าว อ่านมาถึงตอนท้าย หลอนเลย

mspeed

ขนแขนตั้งเลยครับ เรื่องน่ากลัวจริง