ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 15 ฝ่าวิกฤตด้วยตนเอง

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 11, 2018, 09:48:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Farewell

xman40

strikef.

ขอบคุณครับ บทส่งพระเอก 2 ตอนติดแบบนี้ ไม่ได้ใจหลิวให้มันรู้ไป 555

sushinmana

ลุยเลยไอหนู เอาให้ตายกันไปจะได้ไม่เป็นภาระตอนหลังๆ

ส่วนไรต์ มีบทเขียนผิดนิดนึงนะครับ ไม่ว่ากันเพราะแต่งสด แต่ก็พอเข้าใจได้ครับ

ขอบคุณมากๆครับ

rabbitbadboy

pp1659

ป๊อด แสดงฝีมือหน่อยไม่มีน้าขิกช่วยแล้ว จัดการให้หมดบังอาจมายุ่งผู้หญิงของป๊อด

etracker

ไอ้ป๊อดสู้เว้ย ได้เวลาแสดงฝีมือแล้วว่าถ้าไม่มีน้าขิกช่วยจะเก่งสักแค่ไหน ลุยๆๆ

zozo ja

ป๊อดฉายเดี่ยวแล้ว แต่...หลังจากนี้บรรดาเมียป๊อดจะรู้เรื่องทั้งหมดหรือเปล่า

gritkin

เรียกพญาลิงเข้าสิงแบบนี้ก็ซนเป็นลิงไปหลายวันเเหงๆ เหนื่อยเเน่ๆ

itschelsea11

เอาละวะ ใช้มนต์คาถาได้ชำนาญละ เสร็จแน่พวกชิต

Mars 2018

ken kfc

Poowanart Koedmanee

สุดยอดเลยครับจิตใจดีแต่ขี้เย็..อย่างป๊อดนี้แล้วได้ผลตอบแทนเป็นสาวๆแบบนี้มันได้ใจจัง แต่อย่าระเริงอำนาจซะพลาดพลังมืดปลัดขิกซะล่ะ