ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ side story การเดินทางของสายรุ้ง ตอนที่ 2 : โหมกระหน่ำ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:18:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xostep69

สงสารพลอยจังเคราะห์ซ้ำกรรมซัดอะไรขนาดนี้ ไอเอ็มไอ้นรก เเค้นจิงๆทำน้องพลอยได้

Thitima OU

jarern32

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

dwarf

ขอบคุณครับ..ชีวิตคนเราช่างเล่นตลกกับคนดีเสียจริง ทำไมการที่จะเป็นที่ดีมันช่างยากเย็น

buark

น่าสงสารรุ้งพลอย แต่สงสัยอย่างนึงครับ ทำไมบ้านริวถึงตามหารุ้งพลอยไม่เจอ ออกจะมีอิทธิพล มันดูไม่สมเหตุสมผลนะครับ

attawit2524

volpe

งานนี้ไม่รอดแน่นอน แต่ก้น่าจะไม่โดนรุมอาจมีปาฏิหารย์อะไรมาช่วย

รอลุ้นครับบ

ฟ้าหลังฝนย่อมงดงามเสมอ สู้ๆนะรุ้งพลอย

Sopun Jeekkee

แนวเรียลลิสติก เป็นเรื่องเสริม ดีแล้วครับ ทำให้เรื่องอยู่ในการจินตนาการได้ดีขึ้น

รูสึกว่าตอนนี้เป็นการนำเสนอจุดต่ำสุดชีวิตแล้ว มีมากกว่านี้จะแย่เกิน

ลองดูตัวเอียงไหมครับ

PD

น่าสงสารพลอยมีอดีตที่เลือกไม่ได้ ก่อนจะเจอพระเอกต้องผ่านอีกกี่คน

poster007

sommchai